ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Game PC Request
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 597

Brave Frontier 1.2.5 ล่าสุด แฮค GEM ยูนิต ไอเทม หินทั้งหมด + อ่านข้างใน ละเอียดยิบ

คำเตือน : Mod นี้อันตรายเป็นอย่างสูงเนื่องจาก แฮกเพรช และยูนิต อาจโดนแบน ควรใช้อย่างระวัง และยอมรับความเสี่ยงด้วยตัวเอง ที่สำคัญลองกับรหัสเล็กก่อนก็ได้จ้า

.: ภาพประกอบ :.

อธิบาย ยูนิตมาหมดเลยจ้า ไปไล่ลบกันเอาเอง เพรชก็สามารถเพิ่มช่องได้ เพรชแท้ไม่มีเฟค ใช้สุ่มได้ทันที

สิ่งที่จำเป็น
    1. ไฟล์ Hack Apk จ้า ใช้สำหรับ แอนดรอย โหลดเลย คลิ๊ก ( Password )
    2. โทรศัพท์ Android ต้องรูทรึเปล่าก็ไม่รู้ แต่ส่วนตัวใช้ Genymotion เพราะไม่มีแอนดรอยละนะ

วิธีทำ
    1. ติดตั้ง
    2. เล่น
    3. คลิ๊กเข้า Debug ได้ตรงยศอารีน่าของท่าน
    4. ลุย ย้ำ แฮกนี้อันตรายเสี่ยงต่อการโดนแบน เพราะฉะนั้น ใช้อย่างระวัง เอาเพรชไปเปิดช่องกะดีนะ

เพิ่มเติมอธิบาย Option เอาที่จำเป็นพอ
    Add All Unit - ตรงตัวเลย แอดยูนิททั้งหมด ระวังเหนื่อยลบ และที่สำคัญระวังโดนแบน เพราะว่าใครที่เล่นเกมนี้เป็นจะรู้มันแอด ยูนิท HR ของ Frontier Hunter เข้าไปด้วยละนะ
    Add All Item - เหมือนกันแอดของทั้งหมดวัตถุดิบ ยันลูกแก้วที่ยังไม่มีในเกม รวมลูกแก้วอารีน่ายศ 1200000+ ด้วย อย่าลืมลบ
    Add Diamonds - อันนี้แอดเพรช หรือ GEM นั่นละจ้า
    Remove Diamonds - ลบเพรชเสริมความเนียน

็Hack ตัวนี้กำลังจะถูกแก้อีกไม่นานนี้ รีบโกย

ส่วนใครไม่รู้วิธีใช้ GenyMotion ก็บอกได้เดี๊ยวเอาวิธีลงมาสอน ส่วนตัวใช้แล้ว Work กว่า Bluestack มาก กระตุกนี้ Less เลย

จบละเจอกันโปรเจคหน้า Perfect World Offline V.151 New Horrizon หรือ Brave Frontierr JP กะรอดูละกัน

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    387
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    สนใจ GenyMotion มันรองรับเกมบาง ที่ Bluestack ไม่สามารถเล่นได้หรือปล่าวครับ อย่างเช่น RO Mobie

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมก้โหลดมาหลายเกม
    แต่อันนี้ทำไมผมโหลดไม่ได้ 5555+

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    https://t.me/pump_upp
    กล่าวขอบคุณ
    115
    ได้รับคำขอบคุณ: 666
    unit HR Frontier Hunter คือตัวไหนหร่อครับ เผลอไปadd all unit
    เล่นบนมือถือได้ ไม่ได้ root

[̲̅L][̲̅i̲̅][̲̅k̲̅][̲̅e̲̅
    กล่าวขอบคุณ
    926
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    โดนแบนกันป่าราบ อย่าใช้เลย 55555

กล่าวขอบคุณ
    774
    ได้รับคำขอบคุณ: 421
    ใครใช้ได้ผลช่วยยืนยันหน่อยนะครับ
    INTEL i7 3770k / Asus Cerberus GTX 1070 Ti / ASUS P8Z77-v-lx / DDR3 8gb1600KINGSTON HYPER -X / XFX 750 W / 120GB SSD KINGSTON HYPERX FURY / 1.0 TB HDD WD SATA-3 BLUE

[̲̅L][̲̅i̲̅][̲̅k̲̅][̲̅e̲̅
    กล่าวขอบคุณ
    926
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    ผมใช้ได้ผลนะ แต่ใช้แบบรูทก็อปไฟล์ไปลงในตัวเกมเลย
    อันนี้ก็น่าจะคนเดียวกันแหละที่ทำออกมาให้สำหรับคนที่ไม่ได้รูทเครื่องลงได้
    มันเป็นเหมือนโหมด GM ทอดสอบเกมเลยครับ จะทำเนียนแค่ไหนก็โดน 15.00 โดนตัดออกจากระบบเกมแน่นอน[ที่ดูๆเวลาตัดวันใหม่ของ sv มันก็ตัด id ที่ได้ลองของไปด้วย] 5555
    ทุก ID ผมโดนละ ลองทุกแบบ [ID ทดสอบ หลาย ID โดนหมด]

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    Password อะไรหรอครับมันเข้าไม่ได้