ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,307

Cool Ubisoft เปรย Assassin's Creed ภาคต่อไปในอนาคตจะเพิ่มเนื้อเรื่องช่วงปัจจุบันให้มากขึ้น

Ubisoft บริษัทผู้จัดจำหน่ายเกมชื่อดังได้ตกลงวางแผนไว้ว่า
    ในอนาคตเกม Assassin's Creed จะมีเนื้อเรื่องยุคปจจุบันให้เยอะขึ้น
    หลังจากภาค Unity ที่มีเสียงตอบรับว่าเนื้อเรื่องช่วงยุคปจจุบันมีน้อยเหลือเกิน

หัวหน้าทีมเขียนบท Darby McDevitt ได้กล่าวใน community stream
    ว่าในเกมนักฆ่าฟรีรันนิ่ง ภาคล่าสุดนี้ตัวเนื้อเรื่องทางทีมงานจะให้ความสำคัญใน
    ยุคอดีตมากกว่าปจจุบันเพราะว่าประวัติศาสตร์ยุคปฏิวัติ ฝรั่งเศษมีความน่าสนใจมากกว่า

McDevitt กล่าวว่า
    "ด้านเนื้อเรื่องในภาคนี้ (Unity) เราตั้งใจจะเน้นที่
    ยุคอดีตมากกว่าเพราะว่าประวัติศาสตร์ในสมัยนั้นมัน มีมนต์เสน่ห์และเรื่องราวที่น่าสนใจและการสรรค์
    สร้างเมืองในสมัยก่อนต้องใช้เวลานานมาก"

นอกจากนี้เขายังได้ให้ข้อมูลเพิ่มเติมว่าใน Assassin's Creed
    ภาคต่อไปจะเน้นช่วงเวลาปจจุบันให้มากขึ้นดั่ง เช่นภาค 2 ของซีรี่ย์เกมนี้

"อย่างไรก็ดีในภาคต่อไปทางเราจะปรับปรุงบทใน ยุคปจจุบันให้มากขึ้น
    เราจะใช้เนื้อเรื่องจาก เมือง [b]Monteriggioni[b] ในยุคปจจุบัน
    จาก Assassin's Creed 2 มาเปนต้นแบบซึ่งมัน เปนแรงบันดาลใจชั้นเยี่ยมเลยล่ะครับ"

ถือว่าเปนข่าวที่น่าสนใจมากครับเพราะ [b]Ubisoft[b] จะเปลี่ยนทีมพัฒนาเกมจาก
    Ubisoft Montreal เปน Ubisoft Quebec แทน
    ก็ไม่รู้ ว่าการเปลี่ยนทีมในครั้งนี้จะทำให้ภาคใหม่ อย่าง Assassin's Creed: Victory
    จะมีความสนุกมากกว่าเดิมหรือไม่
    แต่ยังไงก็ขออย่าให้มี Bug เยอะเหมือนภาค Unity เลยครับ

Credit : IGN

PRETTY Tiny Berry Love
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 251
    ถ้าให้ Desmond วิ่งเล่นใน Monteriggioni มัน Brotherhood นี่
    ภาค 2 ก็แทบไม่ได้ออกจาก Animus เลย แต่ออกทีก็บทเยอะอยู่ แต่ก็อยู่แค่ในโกดังเองนะ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 79
    ณ ปัจจุบันนี้ก็ยังสบสันอยู่ว่าทีมไหนทำภาคไหนบ้าง แต่ถ้าให้ดีก็เอาบทเรียนและแนวทางเก่า ๆ มาทำใหม่แก้ไข้ปรับปรุงให้ดีขึ้น หวังแค่ว่าคงไม่ยัดกราฟิกมาเยอะจนล้นเกินเป็นเพราะจากดีจะกลายเป็นแย่เอาและกัน

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    "นกน้อยทำรังแต่พอตัว" กราฟฟิคไม่ต้องหรูหรามากก็ได้ครับ ทำเนื้อเรื่องให้ดีดีกว่านะครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    อยุ่ใน กรุง LONDON ก็ดีน่ะ ปัจจุบันดี

ยุคของ JACK THE RIPPER

โลกมีไว้เหยียบ
    เทือกเขาง๊อไบ๊ใกล้ๆสำนักตักศิลาถัดมาวัดเส้าหลิน
    กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    ตั้งแต่ภาคสอง ผมไม่เคยคิดจะซื้อแท้ค่ายนี้อีกเลย

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    ไม่เอา fps แล้วนะ

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 561
    สาวก ขอโชว์ตัว ฮ่าๆ รอภาคใหม่ๆเสมอ ตอนนี้ รอโร๊คอยู่ขออย่าเลือนละกัน (ภาค1 อยู่ใน สตีม)
    Booker, Catch!!

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    454
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ damkapee อ่านกระทู้
    สาวก ขอโชว์ตัว ฮ่าๆ รอภาคใหม่ๆเสมอ ตอนนี้ รอโร๊คอยู่ขออย่าเลือนละกัน (ภาค1 อยู่ใน สตีม)
    เเหมผมนี้ตาลุกเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    ลด Spec จะดีกว่าไหม
    [IMG][/IMG]

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    ตั้งแต่ที่ เดสมอนด์ ตายเนื้อเรื่องปัจจุบันก็ไม่ค่อยน่าสนใจแล้วล่ะตัวเราก็เป็นแค่มุมกล้องบุคคลที่หนึ่งไร้การตอบสนอง

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 156
    ผมว่าน่าจะเอามาทำหนังน้ะ เกมนี้ เนื้อเรื่องนี่ก็ใช้ได้เลย
    " ไม่จำเป็นต้องบินสูงอย่างใครเขา จงบินเอาเท่าที่เราจะบินไหว ท่าบินไม่จำเป็นต้องเหมือนใคร จงบินไปให้ถึงฝันเท่านั้นพอ"

Skyfall
    กล่าวขอบคุณ
    1,369
    ได้รับคำขอบคุณ: 551
    1
    แฟนACนะเออ

เอาตามตรงนะ หลังจาก AC II ไปเนี้ยผมว่าด้านเนื้อเรื่องมันเป็นอ่อนแอลงนะ

ภาค brotherhood เนี้ยก็พอโอเค มีเสน่ห์ตรงคอมโบแล้วก็เนื้อเรื่องความรักของ Ezio จากภาค2มาปนด้วย

ภาค III นิก็พอรับได้ Conner เนื้อเรื่องยังโอเคดี

พอมาภาค4นี้ออกทะเลล่ะเมาเรือกันเลยทีเดียว ผมเนี้ยหยุดเล่นไปนานเหมือนกัน

นอกนั้นไม่ขอพูดอะไรนะ ถามว่าภาคที่ดึงใจของผมสุดก็ภาค2แล้วล่ะ Ezio เล่นตั้งแต่เกิดจนแก่ เนื้อเรื่องกินใจดี

มีช่วยคนนั้นคนนี้แล้วลูกน้องมามีบทบาทในเนื้อเรื่อง ภาคอื่นก็มีแค่ระบบช่วยคนแต่ไม่มีบทบาทในเรื่องในแต่ล่ะภารกิจ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    1

รวมซีรีย์อย่าง Assassin's Creed ทุกภาคและ Single Player DLC ทุกชนิด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Dek AbBreaw : 16th March 2015 เมื่อ 01:36