ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    Blog Entries
    5

Post ■ Mad Max เผยวันวางจำหน่าย BY NG newsgamer ■

Mad Max เผยวันวางจำหน่าย ■

▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬

ผลงานใหม่จากผู้สร้างเกมตระกูล Just Cause ได้เผยวันวางจำหน่ายออกมาแล้วใครเป็นแฟน
    Mad Max ห้ามพลาด

▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬

Mad Max จะออกวางจำหน่ายในวันที่ 1 กันยายน (เช่นเดียวกับ Metal Gear)
    บนเครื่อง PlayStation 4, Xbox One และ PC ส่วนตัวเกมบน Console รุ่นเก่าอย่าง PlayStation3 และ Xbox 360
    นั้นได้ถูกยกเลิกไปเสียแล้ว
    ต้องขอแสดงความเสียใจกับแฟนๆทั้งสองเครื่องด้วย

ตัวเกม Mad Max นั้นถูกพัฒนาโดยทีม Avalanche Studios ผู้สร้างเกม Just Cause โดยตัวเกมนั้นจะมีรูปแบบเป็นเกม
    Open World ซึ่งผู้เล่นจะได้สวมบทเป็น Mad Max ต่อสู้เอาชีวิตรอดจากเหล่าวายร้ายบนโลกกว้าง
    โดยระบบการต่อสู้ภาย
    ในเกมนั้นจะมีทั้งการใช้อาวุธบนพื้นและการใช้รถเข้าจัดการกับศัตรู

นอกจากวันวางจำหน่ายแล้วยังมีการเปิดเผยโบนัสสำหรับผู้สั่งจองและภาพปกของเกมออกมาอีกด้วยไปชมกันเลย

--------------------------------------------
    อ้างอิงข้อมูลข่าวจาก : Gamingdose
    และสามารถอ่านข่าว ต่างๆ เพิ่มเติมได้ที่ NG newsgamer
    --------------------------------------------
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tenmza0 : 4th March 2015 เมื่อ 13:44

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    รถ แต่ แต่ละคัน มัน มันช่างเท่แบบเถื่อนดี ผมชอบบบบบบ
    https://www.facebook.com/necross.moonman เฟสผมนะมีไรคุยได้
    http://www.youtube.com/user/RainBowFR100/videos ชาแนวผมครับว่างๆก็ไปดูกานนน

Timelord
    กล่าวขอบคุณ
    1,872
    ได้รับคำขอบคุณ: 224
    อยากให้v8เหมือนในหนังมากกว่า
    อุปกรณ์ IT Review
    http://itherehere.chakarin.com/

กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    Death race เวอร์ชั่นเกมชัดดๆ

กล่าวขอบคุณ
    301
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    น่าเอา Tom Hardy ไป Face Off นะครับ

เพราะผมก็รอหนังเรื่องนี้

~.This is my world.~
    ละอ่อนเจียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1,916
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    รอหนังภาคใหม่ ไม่คิดว่าจะแอบมีเกมมาด้วย
    " I play it because I love it. "