ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบ Dunk เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,745

@[PC] FIFA 15: Ultimate Team Edition (Update4 | CrackV.3) | 5GB |-[ RePack By CorePack ]-| 2015 |-[Filecondo|One2Up|Rabbitfile]

Title: FIFA 15-CorePack
    Developed by: EA Sports
    Published by: Electronic Arts Inc.
    Released on: 23rd September 2014
    Genre: Sports

เป็นครั้งแรกของ PC ที่ FIFA 15 จะถูกขับเคลื่อนด้วย Ignite engine ที่จะทำให้เป็นเกมฟุตบอลที่มีความสมจริงขั้นสุด

FIFA 15 จะมอบชีวิตให้แก่ฟุตบอลในทุกๆรายละเอียด ผู้เล่นจะได้สัมผัสทุกอารมณ์ความรู้สึก

เป็นสักขีพยานให้แก่ความเข้มข้นของฝูงชนที่ส่งเสียงร้องเชียร์ในวันแข่งขัน ฟังนักพากย์บรรยายการแข่งขันให้แก่แฟนๆ ใน Dynamic Match Presentation

เป็นครั้งแรกที่นักเตะทั้ง 22 คน ในสนามแข่งจะถูกเชื่อมต่อกับ Emotional Intelligence ซึ่งทำให้นักเตะสามารถตอบโต้ต่อกับฝ่ายตรงข้ามและเพื่อนร่วมทีมได้

การจำลองภาพด้วย Next Generation Visuals จะพาผู้เล่นเข้าสู่สนามแข่งที่มีชีวิต หญ้าในสนามแข่งที่มีรอยย่ำและเปื่อยเน่าในขณะที่การแข่งขันดำเนินไป

Authentic Player Visuals จะทำให้ผู้เล่นดูสมส่วน แข็งแรง และตรงตามบุคลิกในชีวิตจริงมากที่สุด

Player Control จะปรับปรุงการตอบสนองของนักเตะให้ฉับไวยิ่งขึ้น ที่จะรักษาการควบคุมและบุคลิกภาพที่นักกีฬามีต่อลูกบอล และทำให้การดวลกันแบบตัวต่อตัวมีความสำคัญมากขึ้นกว่าที่เคย

ฟุตบอลเป็นเรื่องที่เร้าใจที่สุดบนโลก และ FIFA 15 จะให้ผู้เล่นเป็นศูนย์กลางในการสัมผัสถึงอารมณ์ ความรู้สึก และความเข้มข้นของกีฬาที่ยิ่งใหญ่ที่สุดในโลก

Features Of Repack

RePack By CorePack 5 GB

Filecondo 1-Part

Rabbitfile 1-Part

1GB/PART
    โหลดสลับกันได้

https://binbox.io/tXwer#U2u8gb0A

แยกไฟล์ > Mount Image > ติดตั้ง > Play

joker123

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    109
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ติดตั้งง่าย และเล่นได้จริง ขอบคุณครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ติดตั้งแล้วขนาดไฟล์มันเยอะ 21.8 GB มันต่างกับตัวอื่นอย่างไรครับ ตัวอื่นมีขนาด 9 GB บ้าง 13 GB บ้าง เล่นได้เหมือนกัน ขอคำอธิบายหน่อยครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 237
    เข้าเกมไม่ได้ติด origin ครับทำยังไงครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    เข้าเกมไม่ได้ติด origin ครับทำยังไงครับ มันอยู่ตรงไหนที่ติดตัั้งอะครับ

ชอบ Dunk เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,745
    เข้าเกมที่ Launcher.exe ครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,524
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    เข้าที่ launcher ก็ติด origin ครับผม มีวิธีแก้มั้ยครับ

กล่าวขอบคุณ
    503
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    ติด origin อีก1เสียง เข้าที่ launcher ก็ติด ต้องลงโปรแกรม origin ไหม

กล่าวขอบคุณ
    283
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    คือผมมีตัวเกมยุแล้ว อยากได้แค่ อัพเดทมีป่ะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ติด origin อ่ะคับ