ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 11 จากทั้งหมด 17 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 910111213 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ InFiNiTy อ่านกระทู้
    ใช้การ์ดจออะไรครับ? อัพเดทไดรทเวอร์ด้วยนะครับ

มันขึ้น
    1 CPU package, 2 cores, 2 total logical processors
    2992 MHz Intel CPU with MMX & SSE & SSE2 & SSE3 & EM64T
    32768 kB 1st level cache, 2097152 kB 2nd level cache, 0 kB 3rd level cache
    2048 MB System Memory
    0 MB Video Memory

ลองอัพดูแล้วอ่าคับ สงสัยไม่ได้เล่นแล้ว เสียดายจัง

สมาชิกเต็มตัว
    Wherever You Are
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    แล้วถ้าอย่างนี้ล่ะ

ต้องแก้อาการนี้ยังไงเหรอ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    ผมอัพกาดจอแล้ว T_T

มันก็ยัง มีสี่เหลี่ยมดำๆเหมือนเดิม

อยากเล่นแบบ ภาพสวยๆๆๆๆๆๆๆ

{O}Ve[R][L]oR{D}
    http://infgames.blogspot.com
    กล่าวขอบคุณ
    2,271
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,681
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Cannibalism อ่านกระทู้
    แล้วถ้าอย่างนี้ล่ะ

ต้องแก้อาการนี้ยังไงเหรอ

ขอทราบสเปคเครื่องท่านหน่อยครับ - -"

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ benzvip1 อ่านกระทู้
    ผมอัพกาดจอแล้ว T_T

มันก็ยัง มีสี่เหลี่ยมดำๆเหมือนเดิม

อยากเล่นแบบ ภาพสวยๆๆๆๆๆๆๆ
    ใช้การ์ดจอ ATI รึป่าวครับ?

กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 166
    แอดเพื่อนมาหาผมหน่อยดิคับ T T jamankell7

กล่าวขอบคุณ
    103
    ใช้การ์ดจอ ATI รึป่าวครับ?[/QUOTE]

ATI แน่นอนคับ AMD Radeon HD 6570

แต่ผมอัพไดเวอร์แล้วนะคับ Window 7 32 bit 11.9

กล่าวขอบคุณ
    2,271
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ benzvip1 อ่านกระทู้
    ใช้การ์ดจอ ATI รึป่าวครับ?
    ATI แน่นอนคับ AMD Radeon HD 6570

แต่ผมอัพไดเวอร์แล้วนะคับ Window 7 32 bit 11.9[/QUOTE]

ลง Update-1 ละยังครับ?

กล่าวขอบคุณ
    103
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ InFiNiTy อ่านกระทู้

แต่ผมอัพไดเวอร์แล้วนะคับ Window 7 32 bit 11.9
    ลง Update-1 ละยังครับ?[/QUOTE]

ผมลงหมดแล้วละคับ

กล่าวขอบคุณ
    2,271
    ลง Update-1 ละยังครับ?
    ผมลงหมดแล้วละคับ[/QUOTE]

เกมนี้มันไม่ค่อยซัพพอต ATI เท่าน่ะครับ กาดรุ่นแดงมีปัญหาเกือบทุกคนเลย

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    หลังจากที่ลองมาหลายวิธี ปิด firewall ลบ แอนตี้ไวรัส แล้วลง Repack black box ( ตอนแตกไฟล์ กันตอน อ่านแผ่นก็ไม่ error อะไร )
    แต่พอลงมาถึง 60 % error - -* Oh My ..
    isdone.dll failed to open the archive in the module is7zipextract
    ขอความกรุณาด้วย T^T
    ท่าน โปรดช่วยข้าน้อยด้วย ท้าข้าน้อยไม่ได้เล่น ข้าต้องลงแดงตาย แน่ๆเลย T^T
    Garry Game Crasher

กล่าวขอบคุณ
    103
    T_T แย่จังเลย รู้งี้ เอาจีฟอดก็ดี

พึ่งซื้อคอมใหม่ได้ไม่นาน

กล่าวขอบคุณ
    2,271
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gameneemeha อ่านกระทู้
    หลังจากที่ลองมาหลายวิธี ปิด firewall ลบ แอนตี้ไวรัส แล้วลง Repack black box ( ตอนแตกไฟล์ กันตอน อ่านแผ่นก็ไม่ error อะไร )
    แต่พอลงมาถึง 60 % error - -* Oh My ..
    isdone.dll failed to open the archive in the module is7zipextract
    ขอความกรุณาด้วย T^T
    ท่าน โปรดช่วยข้าน้อยด้วย ท้าข้าน้อยไม่ได้เล่น ข้าต้องลงแดงตาย แน่ๆเลย T^T
    ลบแอนตี้ไวรัสก่อน แล้วแตกไฟล์ตัว DVD ออกมาใหม่นะครับ บางทีแอนตี้ไวรัสมันอาจจะลบไฟล์ด้านในไป

แต่เกมนี้ผมแนะนำให้โหลดตัว FULL ครับชัวกว่าเยอะ ลงอัพเดทได้ด้วยไม่มีปัญหา

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    แคกแล้วพอกดเล่นมันขึ้นงี้แก้ไงอะ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    ลบแอนตี้ไวรัสก่อน แล้วแตกไฟล์ตัว DVD ออกมาใหม่นะครับ บางทีแอนตี้ไวรัสมันอาจจะลบไฟล์ด้านในไป

แต่เกมนี้ผมแนะนำให้โหลดตัว FULL ครับชัวกว่าเยอะ ลงอัพเดทได้ด้วยไม่มีปัญหา
    ท่านครับ เหมือนเดิมเลยครับ - -*60% แลเว error
    Garry Game Crasher

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ไฟล์ ซ่อมไม่ได้หรอครับ ผมโหลดตัว FULL ของ MediaFire DVD 1 มาพาส ที่ 5 มันเสียอ่าครับ ซ่อมไม่ได้อ่าครับ แต่ก็ขอบคุณครับ

SNSD Fanclub @ JKG
    กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 792
    หลังจาก เข้าเกมส์ครับ เล่นได้แล้วครับ แต้่มี ปัยหาครับ คือพอจะปรับ กราฟฟิค ใน option แล้วมันจะเด้งออกมาแล้ว บอกว่า
    Rage.exe has stop workking ครับ
    ผมโหลด full ลงอัดเดตแล้ว อัพเกรดไดรืเวอร์แล้ว ทำทุกอย่างแล้วครับ แต่ว่า ปรับกราฟฟิคไม่ได้
    มีวิธีแก้ไหมครับ
    spec ผม gts 250 window xp sp3 32bit
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย maxpig : 12th October 2011 เมื่อ 09:36

กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 166
    ขอรายชื่อคนใน steam ทีครับผมอยากแอด แล้วก็อยากเล่นให้จบแบบ co op จะได้จบก่อนที่พวกมันจะแก้แคร็กได้

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    มีใครเป็นเหมือนผมมั้ยครับเล่นแล้วมันค้างเป็นช่วงๆ อะ

กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    เกมส์น้้ผมเล่นไม่ผ่านไม่ไปไหนเลย มันไม่มีแผนที่บางช่วง เราก็งงนะซิ หรือเกมส์เขาเป็นแนวนี้ก็ไม่รู้ แต่ผมว่าเล่นยากและไม่มันส์
    ผม 3 วันแล้ว ติดอยู่ที่เดิม wellspring เริ่มเบื่อแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    61
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ frank3005 อ่านกระทู้
    มีใครเป็นเหมือนผมมั้ยครับเล่นแล้วมันค้างเป็นช่วงๆ อะ
    การ์ดจอ ATI ป่าว ต้องทำจัย ผมก็เหมือนกัน ว่าแตเล่นถึงไหนแล้วครับ ผมไม่ผ่าน wellspring เลย เล่นถึงยัง

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pk_k1@hotmail.com อ่านกระทู้
    การ์ดจอ ATI ป่าว ต้องทำจัย ผมก็เหมือนกัน ว่าแตเล่นถึงไหนแล้วครับ ผมไม่ผ่าน wellspring เลย เล่นถึงยัง
    ใช่ครับ ati แล้วคุณทนเล่นได้ไงอะผมเล่นไม่ไหว มันชอบค้างตอน หันหน้าอะ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    รอคอมใหม่ผมก่อนนะครับ เด๋วผมมาโหลด ++

กล่าวขอบคุณ
    2,271
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kojimisu อ่านกระทู้
    แคกแล้วพอกดเล่นมันขึ้นงี้แก้ไงอะ

ขอทราบสเปคคอมที่ใช้หน่อยครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ daimonsell อ่านกระทู้
    ไฟล์ ซ่อมไม่ได้หรอครับ ผมโหลดตัว FULL ของ MediaFire DVD 1 มาพาส ที่ 5 มันเสียอ่าครับ ซ่อมไม่ได้อ่าครับ แต่ก็ขอบคุณครับ
    ซ่อมได้ครับ ผมใส่recovery record 5% ถ้ายังไงลองโหลดใหม่มาแตกไฟลอีกรอบครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maxpig อ่านกระทู้
    หลังจาก เข้าเกมส์ครับ เล่นได้แล้วครับ แต้่มี ปัยหาครับ คือพอจะปรับ กราฟฟิค ใน option แล้วมันจะเด้งออกมาแล้ว บอกว่า
    Rage.exe has stop workking ครับ
    ผมโหลด full ลงอัดเดตแล้ว อัพเกรดไดรืเวอร์แล้ว ทำทุกอย่างแล้วครับ แต่ว่า ปรับกราฟฟิคไม่ได้
    มีวิธีแก้ไหมครับ
    spec ผม gts 250 window xp sp3 32bit
    เกมนี้กราฟฟิคมันออโต้ให้คุณภาพตามสเปคคอมที่ใช้อยุ่แล้วครับ ไม่จำเปนต้องปรับก้ได้

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    61
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ frank3005 อ่านกระทู้
    ใช่ครับ ati แล้วคุณทนเล่นได้ไงอะผมเล่นไม่ไหว มันชอบค้างตอน หันหน้าอะ
    ของผมไม่ถึงกับค้างหรอกครับ นานๆ จะมีทีแล้วก็ออกจากเกมส์ แล้วเข้าเล่นใหม่ก็ไปอีกนาน ช่วงมันไม่ค้างมันลื่นดีนะไมมียึกๆๆๆ

-Beautiful-
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 749
    โห 18 สุด ยอด