ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    คิดถึงครับ
    ผูกพันชีวิตเกมเมอรของผมเลย

ตอนนี้อยู่ 3 ที่ JKTH OCZ PANTIP
    ถ้าโจ๊กปิดก็เศร้าเลย เข้าทุกวัน ทุกวันจริงๆเลยอะ

N.A.C
    กล่าวขอบคุณ
    289
    ได้รับคำขอบคุณ: 420
    เฉยเฉยครับ

★★อ่อนโยน แต่อย่าอ่อนแอ★★
    กล่าวขอบคุณ
    1,605
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,869
    ตอน ปี 2012 กับ 2013 ยังรู้สึกมี คน เยอะกว่านี้ เเต่ พอ หลังๆ มา เริ่มน้อยลง ไป พอสมควร

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    จะไม่ให้มันเงียบได้ยังไงล่ะครับ

จากคนออน 100% มีสมาชิกอยู่ 6% ที่เหลือเป็นพวก Read Only กับ Load Only

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

BATMAW
    กล่าวขอบคุณ
    2,019
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,263
    ปิดไปก็แย่ล่ะสิ ไม่รู้จะไปสะกิดพวกเกรียนที่ไหนไม่มีเท่าที่นี่อีกแล้ว
    สะกิดเกรียนให้หัวร้อนที่นี่มันได้ผลกว่าที่อื่น สนุกดีเวลาเห็นมันดิ้น 55555+

それはそれ、これはこれ。
    Somewhere on Earth :D
    กล่าวขอบคุณ
    2,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,023
    คงเสียใจน่ะครับ ผมก็อยู่ในบอร์ดนี้มาตั้งแต่บอร์ดเก่าแล้วด้วย

แต่ถ้าท่านไปสิงบอร์ดไหน ผมไปด้วยนะเออ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~FeaR~ อ่านกระทู้
    ผู้ดูแลก็ยังอยู่ดูแลดีหนิครับ ผมแจ้งอะไรไป พอมาดูอีกทีก็ลบไปแล้ว

แล้วตอนนี้ jokergameth เละเทะยังไงหว่า ก็ปกติดี ไม่เห็นมีท่าทีว่าจะปิดเลย

ถ้าจะย้ายไปเว็บอื่นยังไงก็บอกๆ กันด้วยนะครับ ไปด้วยกัน ^^

พูดตามตรงนะครับ เดี๋ยวนี้ผู้แลเริ่มไม่ว่างแล้วครับ
    ต่างคนต่างมีหน้าที่ที่สำคัญต้องทำครับ

加藤 恵 ~Katō Megumi~
    อาศัยอยู่กับ Kato
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    Blog Entries
    1
    สำหรับผมก็เฉยๆนะ เพราะส่วนมาก ถ้าเป็นเมื่อก่อน (ปี200X) ผมจะเข้ามาสิงอยู่ที่ PC game talk แต่พอทิ้งฝั่ง PC หันไปจับมือ คอนโซล ผมก็ไม่ได้เข้าไป PC Game Talk อีกเลย

กระทู้เด็ดๆที่ตั้งในหมวดนั้นก็เห็นจะเป็น มู้นี้ครับ

หลังจากนั้นผมก็เข้าแค่ หมวด cartoon และ news , main forum ถ้าวันไหนไม่มีอะไรอัพเดตก็ปิด แค่นั้นแหละครับ เพราะผมก็สิงหลายเว็บตะลอนไปเรื่อยๆ โดยฉะนั้นเว็บเกม ฝั่ง Console ล้วนๆนะ

(เว็บ cartoon ก็สิงนะ 55)
    Road to Trophy Hunter

กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 503
    ก็รู้สึกแย่น่ะครับเพราะ "โตมากับเว็บนี้"

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    ถ้าปิดก็หาที่้เสพดราม่า เอ้ย ข่าวเกมส์ได้น้อยครับ สำหรับคนที่เล่นเกมส์เถื่อนก็คงเซ็งๆอยู่นะ

เพราะหาที่โหลดเกมส์เถื่อนเริ่มจะยากแล้ว ส่วนตัวอยากชวนให้มาเล่นเกมส์แท้ด้วยกันครับ

จะได้ช่วยสนับสนุนผู้พัฒนาให้ทำเกมส์ดีๆออกมาอีก

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ไม่ค่อยว่าง...
    กล่าวขอบคุณ
    1,499
    ได้รับคำขอบคุณ: 626
    1
    คงรู้สึกไม่ค่อยดี อยู่กับเว็บนี้มาตั้งแต่ 2010-2011 แล้วก็ไม่แน่ใจเหมือน ผู้คนที่เคยเห็นก็หายกันไปเยอะบางคนก็ไปเล่นเว็บอื่น บางคนก็ถูกแบน บางคนก็ต้องไปทำหน้าที่ที่ต้องทำ

แถมช่วงนี้ธุระเยอะแล้วใช้เวลาไปกับเฟสมากกว่าจนเกือบลืมเว็บนี้ไปแล้ว แต่ก็เสียใจนะถ้าถูกปิดไปจริงๆเพราะก็เสพอะไรหลายอย่างจากเว็บนี้มาเยอะแต่ก็จริงแหละหลังๆเว็บนี้ก็เละเทะเข้าทุกวัน(ในความคิดนะ) ไม่ค่อยมีระเบียบเหมือนแต่ก่อนเลย แต่ก็นะไม่อยากให้ถูกปิดเพราะเหมือนสังคมหนึ่งเลย

mami>.Channn 
    กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,183
    เศร้าสิครับ Solf ware ยิ่งหายาก ๆ อยู่ ถถถ+
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    1
    ตกใจละมั้ง พักหลังเข้ามาส่องทุกวันแต่ไม่ได้ตอบ ไม่ได้ตั้งกระทู้บ่อยๆ เหมือนเมื่อก่อน

#~ZixCroDiuS~#
    กล่าวขอบคุณ
    839
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,361
    4
    ที่นี่เหมือนบ้านที่สุมขอวเหล่าเกมเมอร์ ถ้าหายไปคงคิดถึงสุดๆ
    อยู่ด้วยกันมาตั้งนาน T-T
    พบกับสาระบันเทิงเพื่อคอเกมโดยเฉพาะ >> VisualGamerTH

หิวสไปร์ทจังครับ
    กล่าวขอบคุณ
    2,173
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    ช่วงหลังๆคนน้อยลงจริงๆหล่ะครับ ดูหน้าข่าว ไม่ค่อยอัพเดทไวเหมือนสมัยก่อนด้วย

Nasuhara Anastasia
    กล่าวขอบคุณ
    1,396
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,853
    เฉยๆ คงแค่ไม่มีเกมเถื่อนให้โหลด ซึ่งทุกวันนี้ก็เลิกโหลดไปนานแล้ว ปกติก็แทบไม่เข้ามาในบอร์ดเท่าไหร่ นานๆทีจะเข้ามาดูเวลาไม่มีไรทำ (เช่นตอนนี้) ถ้าเป็นเมื่อก่อนอาจจะรู้สึกแย่อยู่ เพราะช่วงนั้นเข้าบอร์ดบ่อย

จะบอกว่าผมเริ่มเบื่อๆกับเว็บนี้ตั้งแต่เทศกาลแบนสมาชิกเพราะใช้คำว่า .... (ใครอยู่ช่วงนั้นน่าจะรู้ บอร์ดวุ่นวายอยู่พักใหญ่) ซึ่งผมรู้สึกว่ามันเป็นการแบนที่ไร้สาระ เลยเริ่มไม่ค่อยปลื้ม แต่ก็บ่นอะไรไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    ลาก่อยครับ ผมคงเบื่อแย่ท่าเว็ปนี้หายไป มีคนหาข่าวมาให้อ่านทุกวัน ไม่ต้องไปหาที่ไหนเลย

★「 . Lolicon Master . 」★
    กล่าวขอบคุณ
    3,722
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,856
    รอคอยท่าน NOOB ในตำนานกลับมาครับบบ (เกี่ยวกันไหมเนี้ยย)

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Love BF3 LoL MC
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 136
    ซวยล่ะสิครับ แล้วอย่างงี้จะไปหาอ่านข่าวจากไหน -0-

ฝาก channel ผมหน่อยนะครับ CosmoStudio

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    ปกติเข้าเว็บนี้ทุกวันครับ เบื่อๆก็เข้า ปกติเข้าเฟสละจะเข้าโจ๊กเกอร์ตามมาเลย แล้วก็ตามด้วยยูทูป
    มันเป็นความเคยชินไปละครับ

กล่าวขอบคุณ
    469
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    2คำครับคึดถึงแน่ครับแต่เดียวนะเวลาจะรักสาเอง
    หรร ใบสด

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    เศร้าเลยคับ ทุกวันนี้ผมเข้าเว็บนี้เพื่อมาดูข่าวสารเกมตลอดครับ ได้รู้หลายๆอย่างเลยครับ
    เป็นเว็บแรกที่สอนผมให้โหลดเกมส์ ลงcrack เป็น และสอนให้ผมหัดซื้อของแท้บ้าง
    รัก Jokergame คับ TT^TT

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

#~ZixCroDiuS~#
    กล่าวขอบคุณ
    839
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,361
    4
    เดี๋ยวนี้เพื่อนๆในกลุ่มหายไปกันหมดเลย ถ้าปิดไปคงไม่ไหวอยู่กันมานาน
    เมื่อก่อนเรามีกลุ่มเพื่อนๆที่ช่วยอัพข่าวเป็นอัพโหลดมือใหม่ เฮฮา
    แต่ที่ดูว่าเละเทะมันก็เรื่องจริงนะ ขอบอกเลยว่าสังคมเมื่อก่อนอยู่แล้วสนุกเป็นกันเอง
    มีอะไรก็ให้คำปรึกษาแนะนำกันเสมอ เดี๋ยวนี้ทำไมเวลาคนล้มแล้วต้องซ้ำเติม
    อยากให้กลับไปเป็นเหมือนเดิมแต่คงยาก คิดถึงอัพโหลดเดอร์ทุกคนจริงๆ
    //ขอระบายนิดนึง รู้สึกแปลกๆกับบอร์ด แต่ถ้าให้ลืมบอร์ดนี้แล้วไม่เข้ามา มันทำใจไม่ได้นะ อยู่บอร์ดนี้มานาน
    นับวันเจอแต่เกรียนแถมยังชอบด่าว่า ให้อภัยกันสักนิดเถอะ อันนี้ในมุมมองเรานะเพราะเราเจอมา T^T
    พบกับสาระบันเทิงเพื่อคอเกมโดยเฉพาะ >> VisualGamerTH

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

-AnU3IZ-
    พิษณุโลก/เชียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,063
    ไม่ต้องอัพเกมก็ได้นะ ปกติเข้ามาดูข่าวพวกเกม ปิดไปคงเสียดายไม่รู้จะไปอ่านข่าวจากไหน OCZ ก็เงียบเกิน เห็นคึกคักแค่กองอวยแดง-เขียว มีมาม่าให้กินตลอด

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

แบ่งปันความสุข
    กล่าวขอบคุณ
    13,091
    ได้รับคำขอบคุณ: 30,860
    เหงาแย่สิแบบนี้ ข่าวเกมผมก็ตามจากเว็บนี้ตลอดด้วยดิ
    ถึงกับทรุด