ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

#~ZixCroDiuS~#
    กล่าวขอบคุณ
    839
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,361
    Blog Entries
    4

Cool ส่อง !! แผนที่ใหม่ใน Monster Hunter Online ช่วง Beta งานนี้สวยอลังการงานสร้างกันไปเลย

ส่อง !! แผนที่ใหม่ใน Monster Hunter Online ช่วง Beta งานนี้สวยอลังการงานสร้างกันไปเลย

ถึงกับอึ้งกันเลยทีเดียวสำหรับแผนที่สุดอลังการในเกมยอดฮิตที่มีเหล่าเกมเมอร์จากทั่วโลกกำลังให้ความสนใจและติดตามกันอย่างต่อเนื่อง ไม่น่าเชื่อเลยว่าทีมพัฒนาจะพัฒนาเกมออกมาได้ขนาดนี้ ล่าสุดถึงกับร้องโอ้ววว หลังจากที่เราไม่ได้เห็นข่าวมานาน มาคราวนี้เราจะมาดูกันว่าพวกเขาได้แอบเอาอะไรมาเสิร์ฟพวกเรากันแน่นั้นตามมาดูกัน..

ทางผู้ให้บริการเกม Tencent ก็ได้ออกมาเผยข้อมูลพร้อมกับหยิบภาพบรรยากาศเล็กๆน้อยๆในตัวเกม Monster Hunter Online ในช่วง Beta เอามาให้พวกเราชาวเกมเมอร์ได้น้ำลายไหลกันเล่นๆ สำหรับครั้งนี้พวกเขาก็ได้โชว์ความอลังการในเกม โดยจัดฉากและเซตมุมภายในเกมแคปภาพออกมาให้พวกเราดูและชื่นชมความอลังการนี้กันไปก่อน พวกเขาหวังว่าภาพเหล่านี้จะสื่อถึงแผนที่ทุกมุมทุกส่วนของแต่ละพื้นที่ในโลกของ Monster Hunter Online ได้อย่างดีเยี่ยม

ซึ่งในภาพนี้ก็มีทั้งพื้นที่ทะเลทรายเขต Ditter ดูผิวเผินแล้วในรูปภาพกลับไม่มีสิ่งใดที่เป็นอันตรายเลย เป็นเพียงแค่พื้นที่โล่งกว้างที่มองไกลสุดลูกหูลูกตา มองแล้วทำให้ได้รับรู้ถึงบรรยากาศในเกมจริงๆ แต่ถึงอย่างนั้นแล้วใครจะไปรู้ว่าในแต่ละพื้นที่นั้นกลับมีสิ่งที่ไม่คาดฝันและสิ่งมีชีวิตที่อันตรายอยู่รอบตัวเต็มไปหมด.

-------------------------------------------------------------

[SIZE=2]ขอขอบพระคุณข้อมูลจาก

ติดตามเว็บไซต์ได้ที่ >> visualgamer.com
    แฟนเพจ >> visualgamer fanpage

กลับมาแล้วจ้า..หลังจากที่ห่างหายไปจากบ้านหลังนี้ตั้งนาน ยินดีที่ได้รู้จักจ้าทุกคน
    กลับมาครั้งนี้ขอมาช่วยเพื่อนๆอัพเดทความเคลื่อนไหวกันอีกครั้งนะจ๊ะ ^^
    พบกับสาระบันเทิงเพื่อคอเกมโดยเฉพาะ >> VisualGamerTH

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 22 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    ฉากนี่คุ้นนะ เหมือนเคยเห็นใน ภาค 3 rd รึเปล่า

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    มันเปิดBetaรึยังครับรอบนี้ รอบที่แล้วผมอด เสียใจจุง Q_Q

กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    เปิด Beta รอบที่ 1 ล้านแล้วนะ

#~ZixCroDiuS~#
    กล่าวขอบคุณ
    839
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,361
    Blog Entries
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wpspo2499 อ่านกระทู้
    มันเปิดBetaรึยังครับรอบนี้ รอบที่แล้วผมอด เสียใจจุง Q_Q
    ทางทีมผู้ให้บริการมีกำหนดประชุมวางแผนอีกครั้งคาดว่าอีกไม่นานจะจัดแถลงข่าวเปิด Beta อีกรอบนะ ตามดูข่าวกันต่อไป
    พบกับสาระบันเทิงเพื่อคอเกมโดยเฉพาะ >> VisualGamerTH

กล่าวขอบคุณ
    83
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    สวยมากอะดูหน้าเล่นมากๆๆเลยชอบๆ แต่ คอมไม่แรงนี้สิ
    VIPSniperKillerDark

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    เมื่อไหร จะจริงๆจังๆ ซักที่พี่เอ๋ย
    https://www.facebook.com/necross.moonman เฟสผมนะมีไรคุยได้
    http://www.youtube.com/user/RainBowFR100/videos ชาแนวผมครับว่างๆก็ไปดูกานนน

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    มันเปิดที่ไหนเหรอครับ เราต้องมุดไปเล่นอะปล่าวนี่

欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,836
    อยากเล่นอ่า T^T

Tags for this Thread