ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Tanisorn :)
    กล่าวขอบคุณ
    944
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,273
    Blog Entries
    1

สอบถามเรื่องความร้อนการ์ดจอหน่อยครับ

คือว่าเปิดไว้เฉยๆครับ เล่นเน็ตเล่นอะไรไป เเต่ GPU มัน ใช้ไปตั้ง 99 เปอร์ งงครับเเล้วก็ไม่เคยเป็นอย่างนี้มาก่อน ปกติเปิดเฉยๆ อุณภูมิจะอยู่ที่ 39 องศาครับ

เเก้ยังไงครับบอกที -0-
    Be long to CFC

ఉల్లిపాయ
    กล่าวขอบคุณ
    781
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,641
    ลองโหลด Msi after มาดูครับว่าตอนใช้งานปกติ ยังโหลดเต็มอยู่มั้ย ถ้าใช้งานทั้วไปไม่ได้เล่นเกมการ์ดไม่น่าจะโหลดถึง 20 เปอร์
    ยังไงถ้าดูใน msi after ยังขึ้น 99 อยู่อาจต้องลองลงไดร์เวอร์ใหม่ดูครับ เพราะถ้าไม่ได้การ์ดอาจมีปัญหาครับ