ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

#~ZixCroDiuS~#
    กล่าวขอบคุณ
    839
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,361
    Blog Entries
    4

Monster Hunter Online เปิดตัวมังกรตัวใหม่ Red Khezu พร้อมอัพเดทข้อมูลเผย Close Beta นี้เจอกันแน่

Monster Hunter Online เปิดตัวมังกรตัวใหม่ Red Khezu พร้อมอัพเดทข้อมูลเผย Close Beta นี้เจอกันแน่

หลังจากที่พวกเราได้รับชมแผนที่ใหม่กันไปแล้วเมื่อครั้งก่อน ทำให้หลายคนออกมาบ่นกันต่างๆนานาว่าอยากเล่นเหลือเกินสำหรับเกมตำนานล่ามังกรอย่าง Monster Hunter ซึ่งต้องบอกเลยว่าคงรอกันอีกไม่นานอย่างแน่นอน เพราะแอบได้ยินแววๆมาว่าใกล้จะเปิด Close Beta แล้วด้วย งานนี้เตรียมปูเสื่อนอนรอกันเลยสำหรับชาวเกมเมอร์ที่คลั่งการล่ามังกร ครั้งนี้ทางทีมพัฒนาก็ได้ออกมาอัพเดทข่าวอีกครั้ง จะเป็นอย่างไรนั้นตามดูกัน..

ทาง Tencent ก็ได้ออกมาประกาศข่าวอีกครั้ง สำหรับการประชุม Conference ครั้งยิ่งใหญ่ ซึ่งจะทำการจัดขึ้นในวันที่ 30 มีนาคมที่จะถึงนี้ ภายในงานนี้หลายคนคงได้ดีใจกันเป็นแน่สำหรับการประกาศกำหนดการในวันเปิดให้บริการเกม Monster Hunter Online รอบ Close Beta อย่างเป็นทางการ เกมนี้เป็นเกมที่พัฒนาจากเทคโนโลยี CryEngine 3 เป็นเกม MMO อย่างสมบูรณ์แบบ โดยวันนี้พวกเขาก็ได้ทำการอัพเดทข้อมูลพร้อมกับโฉมหน้าของมังกรตัวใหม่อย่าง Red Khezu มังกรแดงสุดโหดที่ทางทีมผู้ให้บริการพร้อมจะเปิดเผยข้อมูลและอัพเดทในแพทต่อไปอย่างแน่นอน

Red Khezu เป็นมังกรที่มีลำตัวและคอที่ยาว เป็นมังกรที่มีผิวสีแดงเห็นได้ชัด ซึ่งมองดูแล้วมังกรตัวนี้ดูต๊วมเตี๊ยมพิลึก แต่กลับมีพลังการโจมตีสูง เวลาเผชิญหน้าควบคุมค่อนข้างยากเพราะมังกรตัวนี้มีลำคอที่ยาวผิดปกติทำให้หลบการโจมตีได้ยาก มังกรนี้โจมตีด้วยสายฟ้าเป็นมังกรธาตุสายฟ้าโดยแท้จริง มังกร Red Khezu ถึงจะต้านทานธาตุไฟแต่ยังไงก็มีจุดบีพร่องคือมังกรตัวนี้แพ้ธาตุน้ำ

-------------------------------------------------------------

ขอขอบพระคุณข้อมูลจาก

ติดตามเว็บไซต์ได้ที่ >> visualgamer.com
    แฟนเพจ >> visualgamer fanpage

กลับมาแล้วจ้า..หลังจากที่ห่างหายไปจากบ้านหลังนี้ตั้งนาน ยินดีที่ได้รู้จักจ้าทุกคน
    กลับมาครั้งนี้ขอมาช่วยเพื่อนๆอัพเดทความเคลื่อนไหวกันอีกครั้งนะจ๊ะ ^^
    พบกับสาระบันเทิงเพื่อคอเกมโดยเฉพาะ >> VisualGamerTH

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 22 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    มันคือ gigginox รึเปล่าใน ภาค 3 ก็มี

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 304
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chok1047 อ่านกระทู้
    มันคือ gigginox รึเปล่าใน ภาค 3 ก็มี
    ตัวนี้มีมาก่อนภาค 3 ละครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.:: LIFE ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,876
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,525
    ในภาค 2 เคซุ ผมเรียกมันว่า "กระปู๋บิน"

3rd Giginox ผมเรียกว่า "กระปู๋แปลงร่าง"

ปล.ร้องไห้หนักมากโน้ตบุคเก่าเล่นไม่ได้ ไม่รองรับ DX11

กล่าวขอบคุณ
    142
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ goopae อ่านกระทู้
    ตัวนี้มีมาก่อนภาค 3 ละครับ
    กระจ่างเเล้ว ครับขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    อ่าววววววววว ตกลงนี่คือเกมนี้ยังไม่เปิดให้บริการหรอ ?

ผมนึกว่ามันมีมาแล้วเป็นปีๆเลยนะ
    ก็เลยไม่ได้สนใจไร นี่อยากเล่นแล้ว

แล้วจะเล่นต้องมุดมั้ยอะ
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    ตัววนี้มีตั้งแต่ภาคแรกๆ แล้วครับ

ゆっくり~ ゆっくり~ だね。
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 189
    ใหม่สุดเอาตัวแท็กเจอร์เดิมมาทาสีใหม่ ใหม่จริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    476
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    เปลี่ยนเท็กเจอร์ ปรับโมเดลให้เหลี่ยมน้อยลง = ตัวใหม่
    ก็นั่นละฮะท่านผู้ชม

ชอบขอบคุณเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,134
    ได้รับคำขอบคุณ: 507
    เปลี่ยนชื่อ เปลี่ยนสี เปลี่ยนธาตุ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ภาพสวยงามจนผม ติดสตั้นเลย

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    ถ้าเคยเล่นเกมนี้มาก่อน ก็จะรู้ว่ามอนหลายๆตัวมันมี sub species ครับ ท่าโจมตีมันจะแปลกออกไป

Red khezu ใน 4U นี่โคตร troll (แต่น้อยกว่า rathalos เยอะ) โดยเฉพาะกับสายประชิด

****เดินไปช็อตไป กับสายฟ้าแบบโฮมมิ่ง -_-

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread