ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

✦ CIRI ✦
    กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 769

จา พนม นำทีมโหด ในใบปิดชุดแรก และ ตย.สุดมันส์ SPL 2: A Time For Consequences

ดูท่าแล้วน่าจะเป็นหนังสุดยิ่งใหญ่ อย่างที่ผู้กำกับอยากให้เป็นจริงๆ สำหรับสุดยอดภาคต่อที่รวมเอานักแสดงขาบู๊ทั่วเอเชียมาไว้ในเรื่องเดียวอย่าง SPL 2: A Time For Consequences ที่ตอนนี้หนังปล่อยทีเซอร์แรกแบบชัดๆ พร้อมกับใบปิดชุดแรกออกมาให้ชมกันแล้ว ซึ่งสำหรับใครที่จะน้อยใจว่าพี่จา อาจจะไม่เต็มอิ่มนักใน Fast & Furious 7 ก็มาวางใจในเรื่องนี้แทนได้เลย เพราะเรื่องนี้เฮียแกเล่นเป็นพระเอก แทน ดอนนี่ เยน ในภาคแรก ที่เขาต้องมาปะทะกับสุดยอดนักแสดงทั้ง กู่เทียนเล่อ และ อู๋จิง ซึ่งงานนี้เห็นคิวบู๊ในตัวอย่างแล้วต้องอ้าปากค้างกันแน่นอน

โดยหนังจะเป็นผลงานของผกก.อย่าง เจิ้งป๋อไช่ จาก Motorway และ The Monkey King โดยตอนนี้หนังได้คิวเข้าฉายกันกลางปีนี้ แฟนๆของ จาพนม และใครที่ติดใจหนังเรื่องนี้จากภาคแรกรอติดตามได้เลยครับ เพราะงานนี้พี่จาแกนอกจากจะมาในเรื่องนี้ ยังมี Fast 7 และ Skin Trade มาให้เราดูกันอย่างต่อเนื่องจริงๆ

Credit : Movie.Mthai
    joker123
    .:: I5-3570 P8Z77-V LX G.Skill Sniper 8 Gb Gigabyte GTX960 XFX Pro 650w ::.

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Hank Williams
    กล่าวขอบคุณ
    18,706
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,004
    ภาคแรกมันส์มากครับ ชอบเฮียดอนนี่

ภาคนี้ท่าจะมันส์เหมือนกันครับ รอดูพี่จาเลย

จริงๆอยากเห็นพี่จา ปะทะ เฮียดอนนี่ จริงๆ ใครจะไวเหนือแสงกว่ากัน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ประสบการณ์จะสอนเรา ว่าการทำความดีโดยไม่หวังสิ่งตอบแทน มันดียังไง ซึ่งมันไม่ได้มาเฉพาะชาติหน้าหรอก
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 350
    สนับสนุนครับ
    CPU i5 3570K + VGA GTX970
    เล่นเกม ต้องเน้น VGA นะจ๊ะ

กล่าวขอบคุณ
    559
    ได้รับคำขอบคุณ: 883
    มุมกล้อง โทนสี สไตล์การเล่าเรื่อง ของประเทศเราดูเด็กน้อยมากเลยครับ
    อย่างพวกต้มยำกุ้ง องค์บากนี่ ผมดูได้นิดๆหน่อยๆเอง
    เหมือนเกมมาเป็นด่านๆเลย
    กดขอบคุณให้กำลังใจกัน ไม่ยากเลยเนอะ

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    ต้มยำกุ้งภาค 1 ฝรั่งเขาชมนะว่าออกแบบมุมกล้องได้เยี่ยมมาก ก็เหมือนเกมนั้นแหละครับ โดยเฉพาะฉากนี้ ถ่ายช็อตเดียวรวดเลย

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 595
    Blog Entries
    2
    จำได้ครับต้มยำกุ้งภาคแรก ผมร้องในใจเลยว่า สงสารพี่จา ฉากเดียวซัดจากข้างล้างขึ้นมาข้างบนสุดยอดมาก