ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 214

ตัวอย่างใหม่ Devil May Cry 4 Special Edition

รายละเอียด(คร่าวๆ) DMC4 Special Edition
    สำหรับภาคพิเศษภาคนี้ เด่นๆเลยเราจะสามารถเล่นได้ถึง 5 ตัวละคร คือ ดันเต้ เนโร เวอร์จิล และ2สาวทริชและเลดี้ จะมีการปรับภาพ เกมเพลย์ เพิ่มโหมด และแอคชั่น ชุด อาวุธ และอื่นๆอีกมากมาย ที่ไม่เคยเห็นมาก่อน
    วางจำหน่าย summer 2015 บน PS4/XBOX ONE/และ PC

ล่าสุด บนหน้าร้านของSteam โผล่มาแล้วจ้า
    Devil May Cry 4 – Special Edition
    มีกำหนดการปล่อย "24 มิถุนายน 2015บน PC"

Credit DmC Devil may cry TH - @KAT.
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย peerasat308 : 24th March 2015 เมื่อ 11:39

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    อืมมม คุมค่าเลยยย ที่เดียว
    https://www.facebook.com/necross.moonman เฟสผมนะมีไรคุยได้
    http://www.youtube.com/user/RainBowFR100/videos ชาแนวผมครับว่างๆก็ไปดูกานนน

Guardianl๏rd
    กล่าวขอบคุณ
    590
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,030
    อ่ะหะ ผมชอบภาค4มากกว่า ภาคดันเต้ติดยา

ชอบสถิตย์อยู่บอร์ด IT
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 912
    อะไรหวา Capcom ทำแบบนี้อีกแล้วหรอเอาเกมเก่ามาพัฒนาคือ ม ึ ง ไม่คิดจะทำ Dmc5 บ้างหรอตรูรออยู่ 555+ ปล Trailer มันโครตตูไม่พลาดแน่นอน 5555555+

กล่าวขอบคุณ
    67
    ผมว่านะครับ DMC 4 SE นิน่าจะปูเนื้อเรื่องไป DMC 5 ได้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    35
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ peerasat308 อ่านกระทู้
    ผมว่านะครับ DMC 4 SE นิน่าจะปูเนื้อเรื่องไป DMC 5 ได้นะครับ
    เนื้อเรื่องภาคนี้เกือบ 100% เป็นของเก่าครับอาจจะมีเนื้อเรื่องพิเศษเข้ามานิดหน่อยเพราะ vergil จริงๆต้องไม่อยู่เพราะไปสู้กับราชาแห่งปิศาจตอนภาค 3

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

G Dragon
    กล่าวขอบคุณ
    369
    ได้รับคำขอบคุณ: 950
    ภาพเหมือนเดิมหรือเปล่าน่า

กล่าวขอบคุณ
    394
    ได้รับคำขอบคุณ: 173
    vergil ไม่แก่ลงเลย
    ID=Assassin's Creed Revelations300฿ เพิ่งเล่นไปไม่เท่าไหร่

กล่าวขอบคุณ
    67
    อยากเอา vergil ไปสู้กะ dente น่าจะมันส์ 555+

Bangkok Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 977
    เดี่ยวก็มี ฺBiohazard 5 Special Edition หรือ Biohazard 5 Remaster ... .เชื่อสิ 555
    i7 8700K@5GHz + AORUS GTX 1080Ti 11G

กล่าวขอบคุณ
    679
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    เป็นเกมแรกที่จะซื้อแท้เป็นเกมแรกจริงๆ ซื้อแน่

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    Blog Entries
    3
    ยังไงก็ภาคเก่า เพิ่มตัวลคร ไม่เปลี่ยนเนื้อเรื่องแน่ๆ ถึงจะชอบ ซี่รี่ DMC ก็เถอะ

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ opziiz อ่านกระทู้
    เป็นเกมแรกที่จะซื้อแท้เป็นเกมแรกจริงๆ ซื้อแน่
    สู้ๆครับ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I'm your Sword
    กล่าวขอบคุณ
    932
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    แล้วไม่มีเนื้อเรื่องส่วนที่เรายังไม่รู้เพิ่มใน SE นี้เลยหรอ ?
    มือปีศาจของ Nero ? ไหนบอกเป็นของ Vergil
    ดาบ Yamato ? ไปอยู่ในเมืองนั้นได้ไง
    "If the world don't have any villains, so the world don't have any heroes"

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    Special Edition, Remaster ย้อนไปอีก ภาค 2 1 เอาให้ครบเลยอะ กว่าจะมีภาคใหม่มา คงรีภาคเก่าๆมาทำเป็นสิบหละมั่ง

แต่ก็ชอบภาค 4 มากกว่าภาค DMC นะ ในส่วนของเนื้อเรื่องอะ ยังไงก็ออกภาค 5 มาเถอะ ทิ้ง DMC ไปเถอะ ผมยอมได้ถ้าทิ้งDMC แล้วไปต่อภาค 5

กล่าวขอบคุณ
    804
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    ยะ ยะ ยะ ยะ เยดดดดด นี่แหละที่รอคอยยยยย แฟนบอย DMC อย่างผมก็มีความสุข

กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 119
    2
    สุดยอดดด ภาคนี้ผมชอบมากที่สุดละ

กล่าวขอบคุณ
    35
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ biohazardboy อ่านกระทู้
    แล้วไม่มีเนื้อเรื่องส่วนที่เรายังไม่รู้เพิ่มใน SE นี้เลยหรอ ?
    มือปีศาจของ Nero ? ไหนบอกเป็นของ Vergil
    ดาบ Yamato ? ไปอยู่ในเมืองนั้นได้ไง
    มือของ nero โดนปลุกถ่ายมาครับแต่ไม่ใช่ของ vergil แน่นอน
    ดาบ Yamato ทาง order โขมยมาครับแต่ไม่รู้โขมยจากไหนหรือจากใครแต่คาดว่าตอน vergil สู้กับราชาปิศาจดาบน่าจะหักแล้วทาง order เก็บไปซ่อมแต่ไม่สำเร็จ

กล่าวขอบคุณ
    238
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    เห็นข่าวเมื่อไม่นานว่าภาค 5 จริงกำลังทำอยู่นิครับ
    Forever alone !!!! (T____T)

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 201
    ให้ตายเถอะ คงต้องพูดว่า คิดถึงหวะ เฮ้อ น้ำตาจะไหล มากันเต็มอัลบั้มขนาดนี้ สาวๆก็มีให้แจม ไม่จัดแท้คงจะดูแย่ไปหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    734
    อยากให้ เอาภาค 1 2 3 ที่เลยรีมาสเตอลง ps3,xbox360 มาลงคอมอีกที ผมจะซื้อเลย
    ส่วนภาคนี้ไม่พลาดแน่ ได้เล่นทั้งทริช ทั้งเลดี้ด้วย แหล่มเป็ดมากกก
    ใจอยากให้ทำเนื้อเรื่องเสริมไปด้วยว่า เวอกิลกลับมาหลังจากกลายเป็น เนโลแองเจลโล แล้วแพ้ดันเต้ในภาค 1 ได้ยังไง
    แล้วก็มาเจอกะลูกตัวเองแล้วจะเป็นยังไงๆๆๆ แต่แคปหมูคงไม่ทำอะไรที่มันดูลงทุนขนาดนั้น

คราวนี้ก็รอดูซิว่า ยอดขายจะเป็นไง ระหว่างภาค 4 special กับ DmC difinitive มันน่าจะเป็นตัววัดอนาคตทิศทางซีรีย์นี้ได้เลย

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ parisj007 อ่านกระทู้
    มือของ nero โดนปลุกถ่ายมาครับแต่ไม่ใช่ของ vergil แน่นอน
    ดาบ Yamato ทาง order โขมยมาครับแต่ไม่รู้โขมยจากไหนหรือจากใครแต่คาดว่าตอน vergil สู้กับราชาปิศาจดาบน่าจะหักแล้วทาง order เก็บไปซ่อมแต่ไม่สำเร็จ
    จำได้ว่าภาค 3 สู้ตอนสุดท้าย vergil มันตกลงไปแล้วไปเจออะไรบางอย่างหนินา

กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    จำไมได้ละว่าเล่นภาคล่าสุดภาคไหน 5555

This World Is Cruel.
    กล่าวขอบคุณ
    157
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    กาลครั้งนึงนานมาแล้ว (จำได้ว่าเคยเล่นล่ะนะ หลายรอบด้วย จริงๆแล้วดันเต้แบบเดิมนี่ก็ดีอยู่แล้ว ไม่น่าเอาไปเปลี่ยนเป็นเจ้าขี้ยานั่นเลย . . )
    “คนฉลาดตักตวงประโยชน์จากศัตรู ได้มากกว่าคนโง่ได้ประโยชน์จากมิตร”

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ parisj007 อ่านกระทู้
    ทริช เปนคนขโมยเอาไปให้ตะหาก ดันเต้ แกเลยต้องไปตามเอาดาบพี่ตัวเองกลับมา (ถ้าจำไม่ผิดนะ ประมานว่าตอนแรก ดันเต้ ไม่คิดจะรับงานนี้ด้วยซ้ำ สุดท้ายแกก้อต้องไป ละไปเอาดาบคืน) ถ้าในตามเนื้อเรื่องคือ เวอจิลมาเมืองนี้ก่อน เนโร จะเกิดอีก ละมันก้อไปไข่ไว้ เกิดออกมาเปนเนโร เท่าที่เหนในตัวอย่าง น่าจะเปน ฉากที่เวอจิล มาครั้งแรก ซึ่งก้อคือก่อน ภาค 4 จะเริ่ม อาจจะเพิ่มเนื้อเรื่องมาให้นิดหน่อยว่า เนโร่ เกิดมาได้ยังไงละมั้ง