ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    504
    ได้รับคำขอบคุณ: 128
    ออนไลน์กับแท้ได้เลยไหมครับ
    IJOKERGAMETH>COM

กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ a1749800059 อ่านกระทู้
    การออนไลน์ ตอนคลิก ไอคอนเกมส์ขึ้นมา แต่ยังไม่ได้กด play นะ มันจะมีหัวข้อให้เลือก เลือก network แล้วจะมีให้ใส่รหัส แล้วกดสมัครที่ create account กรอกข้อมูลเสร็จแล้วตกลง แล้วไปยืนยันอีเมล์ แล้วกลับมาล็อคอินที่สมัครไปเมื่อกี้แล้วเข้าเกมส์เข้าโหมดออนไลน์ได้เลยจ้า
    เล่นได้จิงด้วยแค่คนออนน้อยมาก

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pooh9630 อ่านกระทู้
    โฟลเดอร์ เซฟ เกมอยู่ตรงไหนหรอครับ เวลาออกแล้วเข้าเกมใหม่ มันให้สร้างตัวละครใหม่ทุกที รถก็ต้องเก็บตังซื้อใหม่
    ใช่เลยครับผมเล่นจน เป็นเเชมป์ รุ่นเนกเก็ต เเล้วรถมีตั้งหลายคัน กว่าจะเก็บมาได้ พอออกเกม กลับมาเล่นเกมอีกทีบอกเซฟหาย T^T ร้องไห้หนักมากอยากรู้วิธีเเก้มากครับผม
    รบกวนผู้รู้ ช่วยทีครับผม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอบคุณครับ

ลองมองไปบนท้องฟ้าดูซิ
    กล่าวขอบคุณ
    1,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,717
    ขอบคุณมากๆครับ หาอยู่พอดีเลยครับผม ^^
    ปรึกษา พูดคุยได้ที่ Facebook Tanonamnaj หรือ Hi5 Tanonamnaj
    ขอเวลา 1 นาที ยืนตรงนี้เงียบ ๆ แล้วมองไปบนฟ้า ลองคิดดูสิว่า ชีวิตมันวิเศษแค่ไหน

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ผมเล่นไปจนอันดับถึงประมาณ40 แล้วอยู่ๆเซฟเกมมันเออเร่ออะครับรีอันดับใหม่หมดเลยแต่รถยังอยู่ ใครมีวิธีแก้รบกวนทีครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ช่วยอัพ part 14 ใหม่ทีนะครับ มันเสียอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    มันกระตุกๆ นี้เกี่ยวกัยไรครับ