ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 6

มีใครช่วยเเนะนำเกม ps3 ที่เล่นได้ 4 คนในเครื่องเดียวหน่อยดิคับ

ช่วยเเนะนำหน่อยนะคับ จะเอาไว้เล่นกับเพื่อนช่วงเปิดเทอมคับ

เห็นมีคนบอกว่า cod mw 2 เล่นด้วยกันเเบบเเบ่งจอด้วยกันได้จริงหรือปาวก็ไม่รู้

นี้เป็นเกมที่บ้านผมมีเเต่ไม่รู้เล่นได้ปาว
    call of duty advanced warfare
    lost planet 3
    assassin's creed 3
    far cry 4
    the last of us
    grand theft auto v

ยังไงก็ช่วยเเนะนำหน่อยนะคับ

加藤 恵 ~Katō Megumi~
    อาศัยอยู่กับ Kato
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    Blog Entries
    1
    fifa ไงครับ เล่นได้ 4 คนเบย

cod aw แบ่งจอได้แค่ 2 คนครับ

ที่เหลือ solo เดียวหมดครับ

ถ้าปิดเทอมแนะนำให้ท่านไล่เก็บ trophy ให้ครบแต่ละเกมจะ เพลินมากมาย 555
    Road to Trophy Hunter

กล่าวขอบคุณ
    0
    เเล้ว cod am พอจะรู้วิธีเข้ามัยคับ ถ้าไห้ดีขอเป็นรูปเลยก็ได้คับ

กล่าวขอบคุณ
    76
    1
    โหมดเนื้อเรื่องทำไม่ได้นะครับ ทำได้แต่โหมด

exo survival ก็แค่เข้าไปเล่นปกติแต่เปิดจอย 2 ไว้ก็พอครับ

ขอเป็นรูปผมไม่มีให้หรอกครับ อยู่ที่สังเกตเอา แค่เขาโหมด Exo survival ก็ให้อีกจอยกด start ก็ขึ้นแล้ว

(ไม่รู้ว่าเหมือนภาค ghost หรือเปล่าที่เล่น mutiplayer สามารถ split screen ได้)

กล่าวขอบคุณ
    0
    ก็สรุปเลยนะคับไอภาค ghost เล่น2คนในเครื่องเดียวได้เเน่นอนไช่มัยคับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    Little Bigplanet 2-3

กล่าวขอบคุณ
    76
    1
    ก็คือ aw ก็ทำได้ครับ ghost ก็ทำได้ครับ

https://www.youtube.com/watch?v=fIHMhDKq8go

แบบเนี่ยครับ

สรุปครับ มันเล่นได้นั่นแหละ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ battlename12 อ่านกระทู้
    ก็สรุปเลยนะคับไอภาค ghost เล่น2คนในเครื่องเดียวได้เเน่นอนไช่มัยคับ
    เล่นได้ แบบมิชชั่นผมเล่นกับน้องบ่อย

You're like a Dead Sea!
    กล่าวขอบคุณ
    2,595
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,114
    Borderlands 2 นี่ก็น่าจะได้นะ
    Intel Core i5-2500 CPU @3.30GHz, 8.0GB RAM, NVIDIA GeForce GT 750

กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณทุกคำเเนะนำนะคับ ถ้ามีไรเเนะนำมาอีกก็เเนะนำมาก็ได้นะคับ อยาเกมเก่ามากนะคับหายาก

กล่าวขอบคุณ
    712
    ได้รับคำขอบคุณ: 754
    Helldivers ครับ 15 หรือ 19.99 ดอลล่านี่แหละ เล่นได้ 4 คน แน่นอน

Minecraft ก็ 4 คนได้เหมือนกัน Broforce ก็ด้วยครับ Diablo 3 ก็ โคออบได้ 4 คนจอเดียวครับ ผมพูดจริงๆครับไม่ได้โม้

ที่ผมอยากแนะนำคือ Trine 1 และ 2 ครับ ได้แค่ 3 คนนะแต่สนุกมากกกก แนะนำเลยครับ และทุกเกมที่พูดไปมีใน PS3 หมดครับ

ส่วนนี่คือคลิป Helldivers ครับผม

ไม่มั่นใจดูอันนี้ http://www.co-optimus.com/game/3098/...elldivers.html มองหา Local Co-Op หรือ Couch ให้มีเลข 4

ถ้าสงสัยว่าเกมไหนเล่น Co-Op เครื่องเดียวกันจอเดียวกันได้บ้าง ให้พิมหรือ มองหา Local Co-Op ในเน็ทดูครับ แล้วจะเจอ

ส่วนใหญ่เกมยิงๆผมเห็นแค่ 2 คนนะ อย่าง KillZone 3 ก็ Co-Op ได้ 2 คน แต่เกมยิงๆ 4 คนนี่หายากนะ แต่ถ้าเอาแค่ 2 ส่วนใหญ่มีเพียบเลยล่ะ

แนะนำเล่นๆเผื่ออนาคตนะครับ จริงๆแล้วถ้าจะเล่นเกมแนวที่เล่นได้ 4 คน ผมว่าน่าจะลองมองเครื่อง Wii U ดูหน่อยนะ

ผมซื้อมานี่ตอนคนเต็มบ้านไม่ได้ปิดเครื่องกัน เป็นอาทิตย์เลย เกม Co-Op 4 คนอย่างเยอะเลยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Eryx : 30th March 2015 เมื่อ 05:16

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    76
    1
    ^^^

Helldivers เห็นคนอีกเว็บบอกว่า เล่นกับเพื่อนแล้วตลกมาก ไม่ตายเพราะศัตรูแต่ตายเพราะยิงโดนกันเอง

กล่าวขอบคุณ
    0
    ว่าไปเกม Helldivers ก็หน้าสนนะคับ

←Android Gamerz™→
    เก้าอี้คอม,บ้าน,ร.ร.,Forum Phone-Tablet
    กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 500
    Blur ครับ เเข่งรถ เก็บ ITEM ปล่อยใส่กัน

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย androiduser : 5th April 2015 เมื่อ 07:51