ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

#~ZixCroDiuS~#
    กล่าวขอบคุณ
    839
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,361
    Blog Entries
    4

Exclamation เนียน ! Diablo III เตรียมผงาดในแดนมังกรเผยกราฟิคปรับแต่งใหม่เพื่อโซนเอเชียโดยเฉพาะ

เนียน ! Diablo III เตรียมผงาดในแดนมังกรเผยกราฟิคปรับแต่งใหม่เพื่อโซนเอเชียโดยเฉพาะ

หลังจากที่ได้มีการติดตามข่าวเกม Diablo III มาเป็นระยะๆ วันนี้เราก็รับรายงานข่าวของเกมนี้มาไม่น้อย ล่าสุดได้มีการพรีเซนต์และการประชุมระหว่างทีมพัฒนา Blizzard และผู้ให้บริการเกม Diablo III พร้อมกับได้ข้อสรุปในการปรับปรุงเกมรวมถึงเทคนิคและระบบเกมที่พร้อมจะเปิดฉากตำนานหน้าใหม่ในโซนเอเชียเป็นโซนแรก วันนี้พวกเขาก็ได้เผยโมเดลทางธุรกิจของเกมนี้ออกมา คาดว่าเป็นสรุปตัวเกมในการพัฒนาครั้งนี้อย่างแน่นอน

สำหรับโมเดลใหม่ที่ทางผู้ให้บริการในประเทศจีนได้สรุปร่วมกับทีมงาน Blizzard ก็ได้ข้อสรุปว่าตัวเกมที่พร้อมจะเปิดให้บริการในครั้งนี้จะทำการพัฒนาในส่วนของตัวละครให้มีความแตกต่างไปจากตัวเกมเดิม ได้มีการระบุว่าทางเซิร์ฟเวอร์จีนจะมีการเปลี่ยนแปลงกราฟิคตัวละครไม่มากก็น้อย แต่เป็นเพียงเฉพาะบางส่วนเท่านั้น เมื่อเรามองจากภาพตัวอย่างแล้วเราจะเห็นว่าระหว่างตัวเกมของจริงกับทางเซิร์ฟเวอร์จีนนะต่างกันที่รายละเอียดบนตัวละคร อาจจะเป็นการปรับแต่งสี หรือส่วนเพิ่มเติมเพียงเล็กน้อยบนตัวละคร รวมไปถึงมอนสเตอร์ในแต่ละพื้นที่ ซึ่งดูๆแล้วอาจมีความแตกต่างน้อยมากจากของเดิมก็เป็นได้..

-------------------------------------------------------------

ขอขอบพระคุณข้อมูลจาก

ติดตามเว็บไซต์ได้ที่ >> visualgamer.com
    แฟนเพจ >> visualgamer fanpage

กลับมาแล้วจ้า..หลังจากที่ห่างหายไปจากบ้านหลังนี้ตั้งนาน ยินดีที่ได้รู้จักจ้าทุกคน
    กลับมาครั้งนี้ขอมาช่วยเพื่อนๆอัพเดทความเคลื่อนไหวกันอีกครั้งนะจ๊ะ ^^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kadajjang7 : 29th March 2015 เมื่อ 18:27
    พบกับสาระบันเทิงเพื่อคอเกมโดยเฉพาะ >> VisualGamerTH

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 22 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,370
    ได้รับคำขอบคุณ: 442
    ธรรมดา จนเขาแบนเลือด ความรุนแรง และพวกกระโหลก เพราะมันเป็นสิ่งอัปมงคล ใน dota 2 ก็ยังงี้แหละ เลือดไรหายหมด 55555555555
    ≡MOTOR≡
    steam dota2 ว่างๆแอดมาหน่อย

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

!!{Falling Away}!!
    กล่าวขอบคุณ
    744
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,735
    ไฉไลตรงใหน -.-

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ห่ะ เด่วๆ เอิ่ม....

[̲̅L][̲̅i̲̅][̲̅k̲̅][̲̅e̲̅
    กล่าวขอบคุณ
    926
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    เวปเขียนข่าวนี้ท่าจะมึนๆนะผมว่า

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    มันเรื่องปกตินะผมว่าเกมส์ตะวันตกถ้าเข้าไปเปิดเป็นเกมส์ออนไลในเอเชียเขาจะปรับธีมใหม่โทนสีใหม่

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 181
    ไม่ทันได้ดูหรอก แค่สกิลนัวๆ ของเรากับเพื่อนอีกสามคน ก็ตาลาย จะตายอยู่ละ

#~ZixCroDiuS~#
    กล่าวขอบคุณ
    839
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,361
    Blog Entries
    4
    ต้องขอโทษด้วยคะจากแหล่งข่าวอาจจะพาดหัวข่าวดูไม่เป็นจริง ทางเราจะปรับปรุงและกรองเนื้อหาข่าวดีกว่านี้คะ ปล.ยังเป็นคนเขียนข่าวหน้าใหม่ T^T
    พบกับสาระบันเทิงเพื่อคอเกมโดยเฉพาะ >> VisualGamerTH

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    ไฉไล ของคุณเป็นแบบนี้หรออออ ครับบบบบบบบบบ
    https://www.facebook.com/necross.moonman เฟสผมนะมีไรคุยได้
    http://www.youtube.com/user/RainBowFR100/videos ชาแนวผมครับว่างๆก็ไปดูกานนน

กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    เข้าประเทศจีน ก็งามไส้สิ ยิ้งชอบทำบอทอยู่นะนั้น

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    ซอมบี้หญิงบางที จากเละๆก็สวยขึ้นมาทันตาเลยนะ

สงสัยว่าประเทศมีมาตราการป้องกันเรื่องความรุนแรงภายในเกมหรือสื่อต่างๆหละมั่งครับ

กล่าวขอบคุณ
    726
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ไม่สน รอ lost ark จากพี่เกา
    P E R SO N A <3

Tags for this Thread