ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ขอบคุณมากครับ ลงภาคแรกแล้วลงได้เลยใช่มั้ยครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณมากๆเลยครับ

~*-StresS-*~
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    ทำไงให้เปิด Gallery ได้ครับ พอเข้าออริจินแล้วเข้าเกมเปิดออนไลน์แล้วเกมจะหลุด ถ้าไม่เปิดออริจินเล่นได้ปกติแต่เข้า gallery ไม่ได้ T^T

กล่าวขอบคุณ
    478
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    โอยย ทำได้แล้วตกม้าตาย นั่งอ่านคอมเม้นมานาน

ตอนก็อปวางแคร๊กให้กด copy and replace ทั้ง 3 ตัวนะครับ โห้วว ไม่รุ้เป็นผมคนเดียวรึป่าว ไม่แน่อาจมีสักคน 555555555555

http://image.ohozaa.com/view2/yhjeT9rUdSftkcnb <<

ปล.เล่นได้จ้า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kimkingninja : 12th April 2015 เมื่อ 21:31

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณมากๆเลยจ้า

กล่าวขอบคุณ
    0
    สรุปคือผมทำตามที่คอมเม้นบอกแล้วครับผม แล้วก็ พวสแกนไวรสผมก็ไ่มี สรุปคือเล่นไม่ได้ครับ T T ไว้ซื้อลดราคาแล้วกันครับ

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    สูบ แล้วดูดเลือด

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Saraburi , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    150
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    Blog Entries
    1
    ผมมีภาคหลักแท้ สามารถโหลดมาเล่นได้มั้ยครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ของเรามันไม่ขึ้น Welcome to the sims4 get to work เลยค่ะ แล้วก็เมืองขึ้นแค่ 2 เมืองเอง ทำตามวิธีครบเลย มีวิธีแก้มั้ยคะ

กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mrronalz อ่านกระทู้
    ของเรามันไม่ขึ้น Welcome to the sims4 get to work เลยค่ะ แล้วก็เมืองขึ้นแค่ 2 เมืองเอง ทำตามวิธีครบเลย มีวิธีแก้มั้ยคะ
    ไม่ทราบว่าตอนลงตัว get to work ตอนแตกไฟล์ ได้กดลบชื่อ folder ออกไหมคะ ไม่งั้นมันจะตั้งใหม่ เป็น folder แยกใน ตัว folder เกมหลักอีกที ลองเช็คดู ถ้ามี ก็ลบ folder ของ get to work ทิ้ง
    แล้วลงใหม่ ตอนแตกไฟล์ ให้มันแตกทับตัวเกมหลักไปเลย

Ps.ถ้าไม่ได้เป็นแบบที่บอก ลองปิด Origin ดูค่ะ

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ neriss อ่านกระทู้
    ไม่ทราบว่าตอนลงตัว get to work ตอนแตกไฟล์ ได้กดลบชื่อ folder ออกไหมคะ ไม่งั้นมันจะตั้งใหม่ เป็น folder แยกใน ตัว folder เกมหลักอีกที ลองเช็คดู ถ้ามี ก็ลบ folder ของ get to work ทิ้ง
    แล้วลงใหม่ ตอนแตกไฟล์ ให้มันแตกทับตัวเกมหลักไปเลย

Ps.ถ้าไม่ได้เป็นแบบที่บอก ลองปิด Origin ดูค่ะ
    ของเราทับตัวหลักหน้า ลบโฟลเดอร์ออกแล้วด้วยค่ะ ของเราถ้าไม่ลอคอิน ออริจิน มันจะเข้าเกมไม่ได้เลยจ้า

กล่าวขอบคุณ
    23
    ไม่ทราบว่าลงตัวหลักตัวไหนคะ ของแท้หรือว่าตัวที่โหลดจาก คุณ Ramis
    เพราะถ้าโหลดใหม่ มันมี update ที่ไม่ต้องใช้ origin แล้วนะคะ

กล่าวขอบคุณ
    3
    รบกวนถามหน่อยนะครับ ผมโหลดของคุณ รามิส ทั้งตัวหลัง 1.4 ล่าสุดพร้อม DLC ติดตั้ง อัพเดท เเละ ลงเเคร๊กเรียบร้อย เลเ้วมาโหลดตัวเสริมต่อเลย เมาท์ เเละติดตั้งตัวเสริม ลงเเคร๊กจากข้างในแผ่นเลย เเล้วเข้าเล่นได้ปกติ เเล้วพอ ออกเกม เเล้วเข้ามาเล่นใหม่ มันเด้งเข้า ORIGIN เเล้วเด้งเกมออก เเล้วผมลอง เอาเเคร๊กในแผ่นของตัวเสริมไปใส่ใหม่ ก็เข้าเล่นได้ เเต่ จะต้องทำเเบบนี้ทุกครั้ง ที่ออกเเล้วจะเข้าใหม่ มีวิธีเเก้ไหมครับ ต้องทำยังไงดี ขอบคุณล่วงหน้ามากกๆๆครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ขอบคุณมากครับ กำลังอยากเล่นพอดี

กล่าวขอบคุณ
    242
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    23
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zaraki01 อ่านกระทู้
    รบกวนถามหน่อยนะครับ ผมโหลดของคุณ รามิส ทั้งตัวหลัง 1.4 ล่าสุดพร้อม DLC ติดตั้ง อัพเดท เเละ ลงเเคร๊กเรียบร้อย เลเ้วมาโหลดตัวเสริมต่อเลย เมาท์ เเละติดตั้งตัวเสริม ลงเเคร๊กจากข้างในแผ่นเลย เเล้วเข้าเล่นได้ปกติ เเล้วพอ ออกเกม เเล้วเข้ามาเล่นใหม่ มันเด้งเข้า ORIGIN เเล้วเด้งเกมออก เเล้วผมลอง เอาเเคร๊กในแผ่นของตัวเสริมไปใส่ใหม่ ก็เข้าเล่นได้ เเต่ จะต้องทำเเบบนี้ทุกครั้ง ที่ออกเเล้วจะเข้าใหม่ มีวิธีเเก้ไหมครับ ต้องทำยังไงดี ขอบคุณล่วงหน้ามากกๆๆครับ

ตอนลง crack ไม่ทราบปิดแสกนไวรัสแล้วใช่ไหมคะ แบบบางทีตอนเราทำเราปิดตัวแสกนไว้ เล่นได้เสร็จ พอเลิกเล่นปิด-เปิดคอมใหม่ ตัวแสกนไวรัสมันเปิดเหมือนเดิมเลยกิน crack ไป ถ้าไม่ได้สังเกตุ เราก็ต้องนั่งลง crack ใหม่ทุกรอบก่อนเล่นเหมือนกัน 555
    เราเลยเข้าไปตั้งค่าที่ตัวแสกนไวรัส ให้มันยกเว้น crack ไว้อ่า ถึงไม่ต้องมาคอย crack ใหม่ทุกรอบ

PS. ถ้าไม่ได้เป็นแบบเรา เราก็ไม่ทราบแล้วค่ะ ><

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    ขอบคุณมากๆเลยครับ สำหรับคำแนะนำ ผมจะลองๆทำดูนะครับ ทุกวันนี้ก็นั่งลงเเคร๊กเล่นอยุ่ตลอด 555+ เล่นไปเล่นนึกเเล้วไม่อยากจะออกเกมเลยครับ เหอๆ คุณใช้แอนตี้ไวรัสของอะไรหรอครับ ทำไมมันตั้งค่ายกเว้น crack ได้ด้วย ขอบคุณอีกครั้งครับผม

กล่าวขอบคุณ
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ neriss อ่านกระทู้
    ตอนลง crack ไม่ทราบปิดแสกนไวรัสแล้วใช่ไหมคะ แบบบางทีตอนเราทำเราปิดตัวแสกนไว้ เล่นได้เสร็จ พอเลิกเล่นปิด-เปิดคอมใหม่ ตัวแสกนไวรัสมันเปิดเหมือนเดิมเลยกิน crack ไป ถ้าไม่ได้สังเกตุ เราก็ต้องนั่งลง crack ใหม่ทุกรอบก่อนเล่นเหมือนกัน 555
    เราเลยเข้าไปตั้งค่าที่ตัวแสกนไวรัส ให้มันยกเว้น crack ไว้อ่า ถึงไม่ต้องมาคอย crack ใหม่ทุกรอบ

PS. ถ้าไม่ได้เป็นแบบเรา เราก็ไม่ทราบแล้วค่ะ ><
    ขอบคุณมากๆเลยครับ สำหรับคำแนะนำ ผมจะลองๆทำดูนะครับ ทุกวันนี้ก็นั่งลงเเคร๊กเล่นอยุ่ตลอด 555+ เล่นไปเล่นนึกเเล้วไม่อยากจะออกเกมเลยครับ เหอๆ คุณใช้แอนตี้ไวรัสของอะไรหรอครับ ทำไมมันตั้งค่ายกเว้น crack ได้ด้วย ขอบคุณอีกครั้งครับผม

กล่าวขอบคุณ
    23
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zaraki01 อ่านกระทู้
    ยินดีจ้า
    ตัวแสนกเราใช้ของ Eset Nod32 ค่ะ ไม่รู้ว่าอันอื่นเหมือนกันไหม

ลองกดเข้าไปที่ ตัวแสกนไวรัส>>การตั้งค่า(ขั้นสูง)>>การป้องกันไวรัสและสปายแวร์>>การยกเว้น>>แล้วก็เลือกไฟล์ Crack ที่จะยกเว้นไว้ แค่นั้นอะค่ะ

PS.รูปเราเอาลงไม่เป็นง่ะ ลองเปิด google ดูก็ได้ค่ะ ><"

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4,708
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    ขอบคุณสำหรับเกมดีๆครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Phang69 : 9th May 2015 เมื่อ 20:25

กล่าวขอบคุณ
    3
    ยินดีจ้า
    ตัวแสนกเราใช้ของ Eset Nod32 ค่ะ ไม่รู้ว่าอันอื่นเหมือนกันไหม

ลองกดเข้าไปที่ ตัวแสกนไวรัส>>การตั้งค่า(ขั้นสูง)>>การป้องกันไวรัสและสปายแวร์>>การยกเว้น>>แล้วก็เลือกไฟล์ Crack ที่จะยกเว้นไว้ แค่นั้นอะค่ะ

PS.รูปเราเอาลงไม่เป็นง่ะ ลองเปิด google ดูก็ได้ค่ะ ><"
    อ๋ออ หุ่นยนต์นี่เอง *-* ขอบคุณมากๆๆมายๆๆอีกครับครับผม

' THANK YOU. '
    กล่าวขอบคุณ
    728
    ได้รับคำขอบคุณ: 393
    ทำไงก็ เล่นไม่ได้ยุดี ฟ้องให้เปิด Origin ตลอดๆ

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    แวะมาให้กำลังใจท่าน ramis ครับ

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    UPDATE v1.7.65.1020 Incl DLC - RELOADED

(DLC - Luxury Party Stuff)

*กรุณาลงภาคหลักอัพเดทก่อนหน้ามาก่อนคือ
    The Sims 4 - RELOADED
    The Sims 4 - Get to Work Addon - RELOADED

RabbitFile || FileCondo || One2Up || One2Up(2)
    ClicknUpload || MEGA || JumBoFiles || Uploaded

***รายละเอียดการอัพเดทคลิกที่นี่***

27. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread