ึคือจริงๆ ก็จะมาโปรโมทคลิปแหละครับ แต่เอาเป็นว่า แนะนำตัวซักเล็กน้อยนะครับเผื่อใครไม่รู้จัก(มันแน่อยู่แล้วละT^T) อาจจะพิมแปลกๆนะครับ เพราะว่าผมไปเอาเนื่อหาเอาเก่าที่ผมเคยพิมไว้แล้วในเว็บบอร์ดหนึ่งเอามาใส่นะครับ ขอโทดจริงๆ ถ้าอ่านแล้วมึนๆ งง วนไปวนมา

สวัสดีครับ ผม PunchzyPunch'z ครับหลังจากที่ช่องผมโดนยุบไป โดยไม่ทราบสาเหตุ ที่คาดไว้ น่าจะโดนแฮ็กแหละครับ

ถ้าถามว่าเสียใจไหม ตอบได้เต็มปากครับ เสียใจสุดๆ คลิปที่ผมทำมาตั้งแต่เริ่ม หายหมดเลยครับ

ก็หลังจากทำใจมา เดือน2เดือน ก็กลับมาทำใหม่ครับ ก็มีคนรู้จักตอนรับอย่างดี ขอบคุณมากครับ และก็ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาดูช่องของผมด้วยนะครับ -

อะเราเข้าเรื่องเลย ดีกว่าก็ตามชื่อกระทู้แหละครับ Oculus rift เครื่อง 3D ที่ฟินสุดดดดดดดดดดดดดดดดดๆๆๆๆๆๆ จนลืมเรื่องจริงไปเลยแหละครับ

ตอนนี้ก็ทำช่องใหม่มาได้ 3เดือนแล้วล้ะครับ ก็ดีครับไม่เลวร้ายมาก แต่ก็ติดปัญหาหน่อยๆ

และนี้คือหน้าตาของเครื่องนี้ครับ ง่อววววววววววว

เห็นอย่างงี้คิดว่าหนักใช่ไหมละครับ แต่ว่านํ้าหนัก เอิ่ม ค่อนข้างเบานะครับ ไม่ค่อยแน่ใจว่าหนักเท่าไหร่แต่เบา วิวหหหหหหหหหหววว
ก็สำหรับเครื่องนี้นะครับ

ะผมมีรีวิว มาฝากอีกครับ เห็นชื่อกระทุ้ ไหมครับ แหม่นั้นแหละ 18+ นัั้นเองครับ ทำไมถึงใส่ไว้ละ เพราะมัน x จริงๆครับ 5555

เจ้าเครื่อง Oculus rift นี้ มันไม่ได้ เล่นได้แค่เกมส์เดียวนะครับ ยังรับรองอีกหลายๆเกมส์ รวมถึง เกมส์ แนว18+ hentai บลาๆ เห้ยๆๆๆ ติดเรทแล้ว555 น่าสนใจใช่ไหมละครับ มันฟิน ตรงนี้นี้ แหละ ถ้าพร้อมแล้วไปชมรู้กันก่อนดีกว่า ก่อนชมคลิปริวิว เล็กๆๆน้อยๆ ของผม****

เหะๆๆ ในภาพยังไม่เท่าไหร่ครับ มันมีxx กว่านี้แน่นอน แต่ผมไม่กล้าอัดลง Youtube กลัวว่ามันจะxx เกินไปช่องผมอาจจะปลิวก็ได้ T^T