ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,460
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Noname1 อ่านกระทู้
    ไม่ได้แล้วครับ สิ้นสุดแค่ 31 มีนา หลังจากนั่นคือไม่ได้อะไรเลย(เคยอ่านผ่านๆ)
    ออ ครับ ผมก็ว่ามันมีหมดเวลาเหมือนกัน แต่ว่า ผมเห็นมันยังเขียนในสตีมอยู่ แบบนี้อะ

สั่งซื้อล่วงหน้าและรับ $1,200,000 ในเกม เพิ่มด้วยโบนัส $150,000

ตอนนี้ก็ยังมีอยู่นะ เลยไม่แน่ใจ ว่ามันยังได้อยู่รึเปล่า

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1,092
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ถ้าไม่อยากได้เงินที่พรีไป มีวิธีป่ะครับ555 (เผื่ออยากเก็บเองตั้งเเต่ 0)
    Steam : Torgradok

{ The Dark Life }
    กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,464
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jackiiez อ่านกระทู้
    เพิ่งกดพรีไปมะกี้ ยังได้เงินล้านอยู่ป่ะครับ ไม่แน่ใจ - . -
    ยังได้อยู่ครับผม จนกว่าจะว่างจำหน่าย ซื้อกล่องก็ยังได้เลยโบนัสตังค์อะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,460
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jetzjamez อ่านกระทู้
    ถ้าไม่อยากได้เงินที่พรีไป มีวิธีป่ะครับ555 (เผื่ออยากเก็บเองตั้งเเต่ 0)
    เห็นว่ามันโอนให้กันได้ด้วย โอนมาให้ผมก็ได้ครับ อิอิ ถึงจะยังไม่รู้ว่ามันเอาไว้ทำอะไรได้บั่งก็เถอะ อิอิอิ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oner อ่านกระทู้
    ยังได้อยู่ครับผม จนกว่าจะว่างจำหน่าย ซื้อกล่องก็ยังได้เลยโบนัสตังค์อะ

ขอบคุณครับ สรุปว่าได้เนาะครับ

บ้านเรามีแบบกล่องขายแล้วเหรอครับ รึว่าต้องพรีไปเหมือนกัน

ขอถามเพิ่มเลย พวกเกมที่เล่นผ่านสตีมนี่ ลงแผ่นเสดแล้ว ทำยังไงให้สตีมจับเจอรึครับ

ตอนผมโหลดดอทสอง มีโค้ดมาใส่ แต่ก็ต้องโหลดตัวเกมผ่าน สตีมอยู่ดี

{ The Dark Life }
    กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,464
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jackiiez อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ สรุปว่าได้เนาะครับ

บ้านเรามีแบบกล่องขายแล้วเหรอครับ รึว่าต้องพรีไปเหมือนกัน

ขอถามเพิ่มเลย พวกเกมที่เล่นผ่านสตีมนี่ ลงแผ่นเสดแล้ว ทำยังไงให้สตีมจับเจอรึครับ

ตอนผมโหลดดอทสอง มีโค้ดมาใส่ แต่ก็ต้องโหลดตัวเกมผ่าน สตีมอยู่ดี

ได้แน่นอนครับตังค์

เรื่องกล่อง เห็นมีบริษัทหนึ่งนำเข้ามาขายอยู่ครับ แต่ก็แพงพอตัว
    http://www.aptsoftpark.com

กดเพิ่มเกมตรง มุมซ้ายล่างสตีมครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    ในกรณีไม่ได้เอาเงินฝากธนาคารแล้วไปสู้ เงินจะหายเท่าไหร่เหรอครับ ถ้ามีล้าน หล่นหมดเลยไหม ตอนเปิดเข้าพร้อมกันครั้งแรกก็ไม่รู้ Rock* จะเอาเงินใส่ให้ในธนาคารหรือให้ในเป๋าตังค์เรา

加藤 恵 ~Katō Megumi~
    อาศัยอยู่กับ Kato
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Lazlo อ่านกระทู้
    ในกรณีไม่ได้เอาเงินฝากธนาคารแล้วไปสู้ เงินจะหายเท่าไหร่เหรอครับ ถ้ามีล้าน หล่นหมดเลยไหม ตอนเปิดเข้าพร้อมกันครั้งแรกก็ไม่รู้ Rock* จะเอาเงินใส่ให้ในธนาคารหรือให้ในเป๋าตังค์เรา
    rank ยิ่งสูงเงินยิ่งตกเยอะครับ แต่ถ้าจำไม่ผิด rank1-10 จะตกแค่ 100-1k เท่านั่น

แต่การฝากเงินไม่ได้ยุ่งยากครับแค่กดเปิดที่มือถือ>>เข้าเว็บธนาคาร>>ก็ฝากเงินได้แล้ว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Noname1 : 12th April 2015 เมื่อ 13:47
    Road to Trophy Hunter

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

~ImMorTaL~นะจ๊ะ
    กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    อะไรมันจะ Real ขนาดนี้ 14 เจอกัน กลับจาก ตจว พอดี

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    โหยๆ แบบกล่อง 1900 เลยหรอเนีย ว่าจะจัดแบบกล่องมาซะหน่อย สงใสต้องจัดในสตีมซะละ -*-