ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

加藤 恵 ~Katō Megumi~
    อาศัยอยู่กับ Kato
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    Blog Entries
    1
    ได้กลิ่น มาม่าโชยมาแล้ว จะรอดูจะมีคนมาใส่เครื่องปรุงเพิ่มรสชาติเปล่า

ส่วนตัวผมไม่เล่นแน่นอน ครับ
    Road to Trophy Hunter

Problem?
    กล่าวขอบคุณ
    3,083
    ได้รับคำขอบคุณ: 781
    TT น้ำตาจะไหล รุ้สึกเสียเปรียบไงก้ไม่รุ้ กดพรีมา 1500 พรีโหลดอีก 15 ชั่วโมง เจอแคร็ก 4.5 ชมเข้าไป เงิบเบย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    119
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    ผมพึ่งโหลดในสตีมเสร็จเมื่อกี๋ สรุปเถื่อนมันได้แล้วจริงหรอครับ

G Dragon
    กล่าวขอบคุณ
    369
    ได้รับคำขอบคุณ: 950
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ planxthanee อ่านกระทู้
    TT น้ำตาจะไหล รุ้สึกเสียเปรียบไงก้ไม่รุ้ กดพรีมา 1500 พรีโหลดอีก 15 ชั่วโมง เจอแคร็ก 4.5 ชมเข้าไป เงิบเบย
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ doraemon547 อ่านกระทู้
    ผมพึ่งโหลดในสตีมเสร็จเมื่อกี๋ สรุปเถื่อนมันได้แล้วจริงหรอครับ
    เถื่อน ยังไม่มี crack ครับ อย่าพึงตกใจ แค่ตัวเกมส์ใันโดน unlock จาก steam เท่านั้นเอง สรุป ยังเล่นไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    229
    ได้รับคำขอบคุณ: 167
    ผมก็อยากซื้อแท้นะแต่กลัวซื้อมาแล้วเล่นไม่ได้นี้สิ เลยอยากลองกับเถื่อนดูก่อน ถ้าสเปคไหว เล่นลื่นผมจัดแท้แน่นอนครับ
    ___Shut up and Take money___]]

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1,921
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Phillip Chbeeb อ่านกระทู้
    เดี๋ยวๆๆ Rogue กับ GTAV -*-
    มาเดี๋ยวๆอะไรครับคุณ
    คุณจะสื่อว่า เกมมันต่างชั้นกันใช่มั้ย
    rouge มีคนทำcrackก็ได้ไม่เป็นไร ส่วน GTAV เกมมันดี ไม่อยากให้มีcrack งี้หรอครับ?
    หรือคุณคิดจะสื่ออะไร

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    เกมดังๆนี่เป็นแบบนี้ตลอด
    น่าสงสารเกมไม่ดังเนอะ ฮ่าๆๆๆ ต่อไปเป็นเกมอะไรน้อ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    982
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    นานาจิตตังครับ เชิญเลือกตามกำลังทรัพย์ของท่านจะแท้จะเถื่อน ผมไม่แคร์ ตัวผมก็ พรีไปไม่เดือดร้อนอะไร เถื่อนผมก็โหลดมาเล่น บางเกมส์เล่นเถื่อนก่อน แล้วไปซื้อแท้ก็หลายเกมส์จะคิดต่างอะไรมากมาย ก็แค่เกมส์ อย่ามัวมาคิดเห้ย เกมส์นี้เทพ ให้มีแคร้กไม่ได้นะเว้ย แล้วทีเกมส์อื่นหละครับ เล่นกันหน้าชื่นตาบาน มันแฟร์ไหมหละครับ ฝากไว้ให้คิด

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zidane อ่านกระทู้
    เกมดังๆนี่เป็นแบบนี้ตลอด
    น่าสงสารเกมไม่ดังเนอะ ฮ่าๆๆๆ ต่อไปเป็นเกมอะไรน้อ
    ใช่ ผมเห็นด้วยเลย

ทีเกมไม่ดังนิ ไม่เห็นมีใครมาโว๊ยวายสักคน

โหลดกันหมด Crack ไม่ออกก็บ่น

เมื่อไร Crack จะมา เมื่อไร Crack จะมา

กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 119
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kira002 อ่านกระทู้
    ใช่ ผมเห็นด้วยเลย

ทีเกมไม่ดังนิ ไม่เห็นมีใครมาโว๊ยวายสักคน

โหลดกันหมด Crack ไม่ออกก็บ่น

เมื่อไร Crack จะมา เมื่อไร Crack จะมา
    เห็นด้วยครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ไม่รู้จะมาบ่นกันทำไม สังคมเกมส์ PC มันสามารถโหลดเถื่อนกันได้ตั้งหลายปีหลายชาติละครับ คุณต้องยอมรับความเสี่ยงนี้ถ้าคิดจะซื้อ
    ทำตัวเป็นเด็กไปได้ฉันเสียเงินแล้วทำไมคนอื่นไม่เสียงเงินได้เล่นฟรีก่อนวะ ยอมไม่ได้ วงการเกมส์ PC มันเป็นยังงี้อยู่แล้ว มาตั้งแต่ไหนแต่ไรแล้ว
    ยอมรับความจริงได้แล้วครับ คุณซื้อก็ดีครับสนับสนุนผู้พัฒนาเกมส์ คุณจะไปอิจฉาคนอื่นเขาทำไม ภูมิใจว่าตัวเองซื้อแท้ แค่นี้ก็พอแล้วครับ

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    นั้นสิตรรกะคนเล่นแท้ใช่ว่าจะดี บางคนถึงกับลงทุนด่าสารพัด อยากให้โดนแบบนั้นแบบนี้ ถึงจะซื้อแท้ก็เถอะ แต่จิตใจ โค้ดดดด เถื่อน

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,313
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    เดือด บุดๆ บุดๆ เลยอ่ะ มู้นี้

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    55555555 โอ้ยยยยยยยยยยย มาดูคำอ้าง มันสนุกจริงๆเบย

[ EVA01 ]
    กล่าวขอบคุณ
    406
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,232
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ottes อ่านกระทู้
    มาเดี๋ยวๆอะไรครับคุณ
    คุณจะสื่อว่า เกมมันต่างชั้นกันใช่มั้ย
    rouge มีคนทำcrackก็ได้ไม่เป็นไร ส่วน GTAV เกมมันดี ไม่อยากให้มีcrack งี้หรอครับ?
    หรือคุณคิดจะสื่ออะไร
    ใช่ครับ เกมมันต่างจริงๆ
    ก็นะ rouge กับ GTAV มาเทียบกัน มันดูโจ๊กไปนิดหนึ่งก็แค่นั้นเอง อย่าซีเรียสๆ

"rouge มีคนทำcrackก็ได้ไม่เป็นไร ส่วน GTAV เกมมันดี ไม่อยากให้มีcrack งี้หรอครับ?"

ความจริงผมไม่อยากให้มีสักเกมด้วยซ้ำ crack เนี้ยะไม่ว่าจะเกมอะไรก็ตามแต่เกมจะเยี่ยมแค่ไหนรึห่วยแค่ไหน เกมทุกเกมมันก็มาจากหยาดเหงื่อของตนสร้าง ให้ผู้เล่นได้เล่นกันอย่างสนุกสนาน และเขาก็ต้องการเงินจากผู้บริโภคเป็นทุนในการพัฒนาเกมต่อๆไปให้ดีขึ้น รึเป็นกำลังใจให้พอตลง PC รึเครื่อง console ต่างๆ แต่ก็นะมีแท้ก็มีเถือน เราทำได้แค่ค่อยๆอุดนุนของแท้และยอมรับไปกับมันเป็นกำลังใจให้คนสร้างครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Phillip Chbeeb : 11th April 2015 เมื่อ 01:08

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    จขกท คือ คุณบีท หรือป่าวครับเนี่ยจัดแท้แล้วนิ่ครับ 555 สบายใจยาวๆครับ เหดียวเจอกันเน้อ 14 เมษานี้จัดหนักจัดเต็ม
    Intel : i5 4460 | VGA : Sapphire R7 260x 2GB | Ram : 8 GB |
    MY STEAM : https://steamcommunity.com/profiles/...661120/profile

加藤 恵 ~Katō Megumi~
    อาศัยอยู่กับ Kato
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    1
    กลืนโชยมาแล้วครับ ผมรอดูละกัน

@ottes
    ผมรู้ว่าอวยเกมนี้กันแต่ก็ไม่ต้องถึงขนาด ไปแหวะเกมอื่นก็ได้มั้งครับ
    ผมซื้อราคาเต็มแพงกว่า งั้นผมก็มีสิทธ์ แหวะกลับมาสินะ ไม่แฟร์นี้หว่า ซื้อคนละราคา ??
    ความคิดแบบนี้พอเถอะครับ มันดูเป็นเด็กเอาแต่ใจเปล่าๆ
    Road to Trophy Hunter

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    401
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    มีคนซื้้อแท้ก็รอเล่นเกมกัน
    แต่ดันมีข่าวว่าแคร๊กได้แล้ว
    คงจะกลัวที่เกมแท้ยังไม่เปิดให้เล่น แต่เถื่อนดันอาจเล่นได้ก่อน
    หรืออุส่าซื้อมาตั้งแพง เลยไม่อยากให้มีแคร๊ก
    ไม่อยากให้พวกเถื่อนได้ลิ้มลองฟรีๆ เพราะตัวเองเสียเงิน
    เพื่อความแตกต่างที่แลดูมีระดับ
    หลังจะหัก เรื่องมันมีอยู่แค่เนี้ยอะ

หนุดหนุน R* กันด้วยนะครับพ่อแม่พี่น้อง

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    2
    ผมจัดแท้ไปแล้วนะ แต่ก็จะโหลดเถื่อนด้วยถ้า clack มันสมบูรณ์เต็ม 100% แล้วนะเผื่อวันไหนเน็ตเน่าขึ้นมาจะได้เอาไว้เล่นแก้เซ็ง 555+ และก็เอาไว้ลง mod ด้วยนะของเถื่อน

ของแท้ก็เอาไว้เล่น ออนไลย์กับเนื้อเรื่อง สรุปผมจะโหลดทั้ง 2แบบ ทั้งแท้และเถื่อน พอดี HDD มีเนื้อที่เยอะ 5555+