ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 17

ช่วยชี้แนะทีครับโหลด GTA ไม่ได้ครับ

ผมขาดคุณสมบัตอะไรเนี๊ยะถึงโหลด GTA ไม่ได้หาสาเหตุจนตาลายเบย

มันขึ้นหน้านี้มาผมก็เข้าไปอ่านแต่ก็ไม่รู้สาเหตุผมเป็นสมาชิกมานาาน......แล้วนะ...ต้องทำอะไรอีกชี้แนะทีครับ

คอมฯกากๆ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 188
    หมวดลับชื่อน้ำตาลมั้งครับ

กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 357
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ opera8100 อ่านกระทู้
    หมวดลับชื่อน้ำตาลมั้งครับ
    ตามนั้นเลยจร้า

ใช้การ์ดจอไม่เคยหมดประกัน
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    ไม่ได้อยู่ที่สมัครมานานแค่ไหน อยู่ที่คุณตอบกระทู้มากแค่ไหนต่างหาก สมัครนานแต่อ่านอย่างเดียวหรือเข้ามาดูปีละครั้งก็ไม่ได้นะ
    จะมีชื่อสีน้ำตาลได้ ต้องมีจำนวนกระทู้มากกว่า 300 ครับ คุณมีแค่ 56 ยังเหลืออีก 244 พยายามเข้าครับ
    อดีตคนเคยแรง i7-2600K@4.3ghz / RAM 16GB / Transcend 370s 256GB / WD Black 2+1TB
    EVGA GTX980 SC 4GB / Seasonic 1000w / Sound Blaster ZXR / ACER XB270HU Gsync 144hz

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    โหมดลับห้ามพูดถึงไม่งั้นจะเด้งเอาครับ กฏบอกไว้อยู่

กล่าวขอบคุณ
    1,697
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,389
    ผมแนะนำให้พิมพ์ว่า blackload gta v ใน google แล้วหาๆดูครับ ลิ้งค์อื่นก็มีไม่จำเป็นต้องมานั่งปั้ม กระทู้ให้ถึง300 เดี๋ยวก้โดนใบเหลืองหรอก
    รับจัดสเปค, ให้คำแนะนำ หรือ ปัญหาเกี่ยวกับ pc line : ballysosmile

กล่าวขอบคุณ
    27
    เมื่อยเบยครับขอบคุณมากๆครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ headshot deluxe อ่านกระทู้
    ไม่ได้อยู่ที่สมัครมานานแค่ไหน อยู่ที่คุณตอบกระทู้มากแค่ไหนต่างหาก สมัครนานแต่อ่านอย่างเดียวหรือเข้ามาดูปีละครั้งก็ไม่ได้นะ
    จะมีชื่อสีน้ำตาลได้ ต้องมีจำนวนกระทู้มากกว่า 300 ครับ คุณมีแค่ 56 ยังเหลืออีก 244 พยายามเข้าครับ
    คอมฯกากๆ

กล่าวขอบคุณ
    27
    ขอบคุณมากๆครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kooh อ่านกระทู้
    ผมแนะนำให้พิมพ์ว่า blackload gta v ใน google แล้วหาๆดูครับ ลิ้งค์อื่นก็มีไม่จำเป็นต้องมานั่งปั้ม กระทู้ให้ถึง300 เดี๋ยวก้โดนใบเหลืองหรอก
    คอมฯกากๆ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เข้าใจแล้ว

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ชื่อน้ำตาลแหละครับ ผมนี่สิ ยาก 555+