ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Dragon Nest

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Question ถามหน่อยครับเผื่อมีคนเคยใช้บริการเว็ปนี้

ึืิคือผมจะซื้อของ online อะครับมันต้องโอนเงิน ผมใช้เว็ป KTB netbank โอนได้ป่ะครับ แล้วเว็ป Cpu2day นี้ซื้อได้จริงป่ะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 274
    ไม่รู่้ฮะรอผู้รู้มาตอบดีกว่า อะช่วยๆดัน เดี่ยวมันตก

กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 523
    Blog Entries
    1
    ไม่ไปหาซื้อเว็บ overcloclzone ล่ะขายของมือสองเยอะนะพวก IT อะ

กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 254
    http://www.cpu2day.com/ ซื้อได้จริงครับยืนยัน ของดีเหมือนมือ 1 มาก เคยถอย CPU AMD ครับ ไม่ได้มีส่วนเกี่ยวข้องกับร้านนะ แต่ยืนยันว่าซื้อได้จริง ของดีด้วย

ఉల్లిపాయ
    กล่าวขอบคุณ
    810
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,653
    ใช้ KTB netbank โอนได้ แล้วก็กดเซฟหน้าโอนเป็นสลิป
    ซื้อได้จริงเคยซื้อการ์ดเสียงอยู่ครับ(เกือบ2ปีกละ)

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ร้านCpu2day เคยสั่งซื้อแล้วส่งของไวมากแต่ส่งของกากเน่ามาให้กูใช้เสียตังฟรีๆ เข็ดเลยร้านอื่นดีกว่า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย phu3 : 7th December 2016 เมื่อ 16:20

กล่าวขอบคุณ
    207
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    cpu2day ไม่แนะนำครับ ส่งของช้า + นานมาก เคยสั่งฮาสดิส ติด badเต็มเลย ส่งเคลม 10วัน เขาส่งกลับมา ติดแถบเหลืองอีก ไม่อยากส่งกลับละ เสี่ยเวลา แนะนำร้านอื่น

กล่าวขอบคุณ
    148
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    เคยสั่งเมนบอร์ด CPU การ์ดจอ สื่อสารไม่ดีครับ
    โอนช้าเกินเวลาตัดรอบไม่ถึงสิบห้านาที ไม่ยอมแพคส่งให้ (รีบใช้) ผลัดไปอีกวัน
    ทั้งๆที่ไม่ได้มีแจ้งก่อนว่าต้องโอนก่อนกี่โมงยังไง แจ้งทีหลัง
    ชอบทะเลาะกับลูกค้า ส่งของมากล่องก็เละ ของก็บุบ ไม่เสียก็เคลมไม่ได้ = =
    คือเข้าใจว่าไม่เสีย แต่สภาพบอร์ดงอนี่ จะให้ทำใจใช้เรอะ ??
    รู้ได้ไงว่าใช้ๆไปละจะไม่พัง

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    ผมสั่งของร้านนี้ใช้ได้ครับ ตอนแรกสั่ง GTX560SE แพ็คมาอย่างดีเลยใช้ได้ปีนึงผมก็เปลี่ยนละเอาไปขายต่อคนอื่น ล่าสุดสั่ง phenom x6 1055t + hd7750 ตอนนี้ก็กำลังใช้อยู่ปกติดีครับของส่งเร็ว

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SpSkBoy อ่านกระทู้
    เคยสั่งเมนบอร์ด CPU การ์ดจอ สื่อสารไม่ดีครับ
    โอนช้าเกินเวลาตัดรอบไม่ถึงสิบห้านาที ไม่ยอมแพคส่งให้ (รีบใช้) ผลัดไปอีกวัน
    ทั้งๆที่ไม่ได้มีแจ้งก่อนว่าต้องโอนก่อนกี่โมงยังไง แจ้งทีหลัง
    ชอบทะเลาะกับลูกค้า ส่งของมากล่องก็เละ ของก็บุบ ไม่เสียก็เคลมไม่ได้ = =
    คือเข้าใจว่าไม่เสีย แต่สภาพบอร์ดงอนี่ จะให้ทำใจใช้เรอะ ??
    รู้ได้ไงว่าใช้ๆไปละจะไม่พัง
    ใช่มันคูยกับลูกค้าไม่เป็น คุยเหมือนชวนจะทะเลาะเสียอารมณ์มาก
    แถมส่งของเน่ามาให้เราใช้นี้ สำคัญ ของเสียเราก็บอกว่าของมันเสีย
    แต่มันไม่ยอมรับเปลี่ยนให้ ต้องทิ้งไปเฉยๆ หลอกเอาเงินชาวบ้านไม่ดี

บอร์ดงอ เกิดจากโดนความร้อนเผาจนบอร์ดงอ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    อยากได้ของดี ผมสั่งจากเว็บนี้นะครับ ของดี ส่งไว มีประกัน ชื่อในเฟสนะครับ CPU ราคาถูก Core 2 Duo, Core 2 Quad, Xeon ลองค้นหาในเฟสบุคนะครับ ของเค้าดีจริงๆ ชื่อร้าน I Have CPU

God of mischief
    กล่าวขอบคุณ
    717
    ได้รับคำขอบคุณ: 340
    สั่ง m/b cpu จาก i have cpu (เพจเฟ๊สบุ๊ค) ส่งของเร็ว บริการใช้ได้
    เมื่อเดือนที่แล้วเอง

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    กำลังสนใจพอดีเลยครับ อ่านแต่ละคอมเม้นแล้ว ชั่งใจอยู่เหมือนกัน