ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Question ถามหน่อยครับเผื่อมีคนเคยใช้บริการเว็ปนี้

ึืิคือผมจะซื้อของ online อะครับมันต้องโอนเงิน ผมใช้เว็ป KTB netbank โอนได้ป่ะครับ แล้วเว็ป Cpu2day นี้ซื้อได้จริงป่ะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 274
    ไม่รู่้ฮะรอผู้รู้มาตอบดีกว่า อะช่วยๆดัน เดี่ยวมันตก

กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 518
    Blog Entries
    1
    ไม่ไปหาซื้อเว็บ overcloclzone ล่ะขายของมือสองเยอะนะพวก IT อะ

กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 254
    http://www.cpu2day.com/ ซื้อได้จริงครับยืนยัน ของดีเหมือนมือ 1 มาก เคยถอย CPU AMD ครับ ไม่ได้มีส่วนเกี่ยวข้องกับร้านนะ แต่ยืนยันว่าซื้อได้จริง ของดีด้วย

ఉల్లిపాయ
    กล่าวขอบคุณ
    781
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,641
    ใช้ KTB netbank โอนได้ แล้วก็กดเซฟหน้าโอนเป็นสลิป
    ซื้อได้จริงเคยซื้อการ์ดเสียงอยู่ครับ(เกือบ2ปีกละ)

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ร้านCpu2day เคยสั่งซื้อแล้วส่งของไวมากแต่ส่งของกากเน่ามาให้กูใช้เสียตังฟรีๆ เข็ดเลยร้านอื่นดีกว่า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย phu3 : 7th December 2016 เมื่อ 16:20

กล่าวขอบคุณ
    207
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    cpu2day ไม่แนะนำครับ ส่งของช้า + นานมาก เคยสั่งฮาสดิส ติด badเต็มเลย ส่งเคลม 10วัน เขาส่งกลับมา ติดแถบเหลืองอีก ไม่อยากส่งกลับละ เสี่ยเวลา แนะนำร้านอื่น

กล่าวขอบคุณ
    148
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    เคยสั่งเมนบอร์ด CPU การ์ดจอ สื่อสารไม่ดีครับ
    โอนช้าเกินเวลาตัดรอบไม่ถึงสิบห้านาที ไม่ยอมแพคส่งให้ (รีบใช้) ผลัดไปอีกวัน
    ทั้งๆที่ไม่ได้มีแจ้งก่อนว่าต้องโอนก่อนกี่โมงยังไง แจ้งทีหลัง
    ชอบทะเลาะกับลูกค้า ส่งของมากล่องก็เละ ของก็บุบ ไม่เสียก็เคลมไม่ได้ = =
    คือเข้าใจว่าไม่เสีย แต่สภาพบอร์ดงอนี่ จะให้ทำใจใช้เรอะ ??
    รู้ได้ไงว่าใช้ๆไปละจะไม่พัง

กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    ผมสั่งของร้านนี้ใช้ได้ครับ ตอนแรกสั่ง GTX560SE แพ็คมาอย่างดีเลยใช้ได้ปีนึงผมก็เปลี่ยนละเอาไปขายต่อคนอื่น ล่าสุดสั่ง phenom x6 1055t + hd7750 ตอนนี้ก็กำลังใช้อยู่ปกติดีครับของส่งเร็ว

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SpSkBoy อ่านกระทู้
    เคยสั่งเมนบอร์ด CPU การ์ดจอ สื่อสารไม่ดีครับ
    โอนช้าเกินเวลาตัดรอบไม่ถึงสิบห้านาที ไม่ยอมแพคส่งให้ (รีบใช้) ผลัดไปอีกวัน
    ทั้งๆที่ไม่ได้มีแจ้งก่อนว่าต้องโอนก่อนกี่โมงยังไง แจ้งทีหลัง
    ชอบทะเลาะกับลูกค้า ส่งของมากล่องก็เละ ของก็บุบ ไม่เสียก็เคลมไม่ได้ = =
    คือเข้าใจว่าไม่เสีย แต่สภาพบอร์ดงอนี่ จะให้ทำใจใช้เรอะ ??
    รู้ได้ไงว่าใช้ๆไปละจะไม่พัง
    ใช่มันคูยกับลูกค้าไม่เป็น คุยเหมือนชวนจะทะเลาะเสียอารมณ์มาก
    แถมส่งของเน่ามาให้เราใช้นี้ สำคัญ ของเสียเราก็บอกว่าของมันเสีย
    แต่มันไม่ยอมรับเปลี่ยนให้ ต้องทิ้งไปเฉยๆ หลอกเอาเงินชาวบ้านไม่ดี

บอร์ดงอ เกิดจากโดนความร้อนเผาจนบอร์ดงอ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    อยากได้ของดี ผมสั่งจากเว็บนี้นะครับ ของดี ส่งไว มีประกัน ชื่อในเฟสนะครับ CPU ราคาถูก Core 2 Duo, Core 2 Quad, Xeon ลองค้นหาในเฟสบุคนะครับ ของเค้าดีจริงๆ ชื่อร้าน I Have CPU

God of mischief
    กล่าวขอบคุณ
    716
    ได้รับคำขอบคุณ: 340
    สั่ง m/b cpu จาก i have cpu (เพจเฟ๊สบุ๊ค) ส่งของเร็ว บริการใช้ได้
    เมื่อเดือนที่แล้วเอง

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    กำลังสนใจพอดีเลยครับ อ่านแต่ละคอมเม้นแล้ว ชั่งใจอยู่เหมือนกัน