ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 395

Cool [Android] Football Manager Handheld 2015 โหลดแรง !! [MF]

==========================================

Football Manager Handheld 2015
    ยังหาเวอร์ชั่น 6.1 ไม่ได้เลย เพราะที่เจอก็ติด License หมดทุกอัน - -"

==========================================

Screen Shot

Download

-----------------------------------

APK Version 6.0
    ไม่ติด License แน่นอน เพราะก็เล่นอยู่เหมือนกัน

>>>> DOWNLOAD APK <<<<

ไฟล์เสียซ่อมได้ Recovery ไว้ 10%

รหัสผ่านสำหรับแตกไฟล์
    >>>> Password <<<<

วิธีข้าม GCA.SH สำหรับท่านที่ยังไม่ทราบ
    >>> กดแรงๆได้เลย <<<

วิธีติดตั้งเกม
    (สำคัญมาก ถ้าไม่ทำตามที่แนะนำจะทำให้ชื่อนักเตะไม่ตรง)

1.ติดตั้ง APK และเปิดเกม พร้อมกันโหลด DATA ตามปกติ(เลือกอะไรก็ได้)
    2.New Game แล้วให้เลือกที่ Career
    3.ต่อมาให้เราเลือกเล่นลีค 'เพียงประเทศเดียว' เท่านั้นนะจ๊ะ
    4.ใช่ชื่อ และเลือกประเทศ ผจก.ทีมตามปกติ
    5.จะเลือก Manage a club side หรือ Start unemployed ก็ตามใจ
    ถ้าเลือก Start unemployed ก็ข้ามข้อ 6 ไป
    6.เลือกทีมที่ต้องการคุมตามใจชอบ พร้อมกับกดเข้าเล่นตามปกติได้เล้ย

แถมวิธีทำโลโก้สโมสรให้ตรงกับความเป็นจริง

>>>> DOWNLOAD <<<<

-----------------------------------

วิธีลงโลโก้
    1.แตกไฟล์ที่โหลดมา แล้วนำไปวางทับไว้ที่
    - ความจำเครื่อง/fmh2015_data/data/logos_ipad/ (สำหรับเครื่องสเปคดีหน่อย)
    - ความจำเครื่อง/fmh2015_data/data/logos/ (สำหรับเครื่องสเปคล่างๆ)
    2.เสร็จแล้ว แค่นี้แหละจ๊ะ

ปล.‎เราสามารถเพิ่มหรือแก้ไขรูปนักเตะได้ที่แฟ้มนี้แหละ‬จ้า

พาทไหนเสีย หรือโหลดไม่ได้ PM มาได้เลย จะแก้ไขให้
    ขอบคุณมากๆเลยจ้า

joker123

>>> MY GAME CENTER <<<
    ขอบคุณบอร์ด JKG และ เพื่อนๆมากค่ะ ที่ทำให้มีประสบการณ์และมิตรภาพดีๆมากมาย

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Your beautiful is true
    Portland, Oregon
    กล่าวขอบคุณ
    2,117
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,803
    ขอบคุณครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 136
    ซีีรีส์นี้ไม่มีผิดหวังครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    พาสอะไร ไม่เห็นว่าจะโหลดได้เลย สคริบ แล้วไม่เห็นมีอะไรเลย สรุปโหลดพาสไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ henrykai อ่านกระทู้
    พาสอะไร ไม่เห็นว่าจะโหลดได้เลย สคริบ แล้วไม่เห็นมีอะไรเลย สรุปโหลดพาสไม่ได้
    Password ครับ >> MWK-C1042e88

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    มีโลโก้ กับ หน้านักเตะเพิ่มไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    โหลดยังไง เข้าไปโหลดวิธีข้ามก้อให้ใส่ pass ยากเย็นมาก ไม่เล่นและ

กล่าวขอบคุณ
    16
    รูปนักเตะไม่ขึ้นครับ ทำไง....

ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    พี่ครับผมทำตามทุกอย่างแล้วทำไมนักเตะไม่เหมือนจริงอะครับโลโก้ด้วย

กล่าวขอบคุณ
    504
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    Blog Entries
    1
    รบกวนครับ....ผมมือใหม่ยังไม่เคยเล่นเกมนี้เลย.....ผมเลือก unemployed แล้วเมื่อไหร่จะมีสโมสรมาจ้างเรา หรือเราต้องเลือกคุมสโมสรเล็กๆก่อน......ถ้าอย่างนั้นต้องเลือกอย่างไรครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    เค้าบอกว่าให้ไปปิดการใช้งาน Quick Start ผมก็ไปปิดแล้ว เจอปัญหาเหมือนท่าน newmay11 ที่ชื่อนักเตะไม่เป็นจริง ทำไงครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ผมทำได้แล้วครับ การจะทำให้ชื่อนักเตะเหมือนจริง ต้องเปิด quick startนะครับ เล่นมา 10ฤดูกาลแล้วผม
    ส่วนจะให้สโมสรยื่นมาในตอนเริ่มนั้นค่อนข้างยากครับให้เราเข้าไปที่ job serch ลองไปสมัครงานดูก่อนครับ ผมเล่นสเปอร์ แขมป์ตั้งแต่ปีที3 ลากยาวเลย มีอะไรผมพอแนะนำได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ newmay11 อ่านกระทู้
    ผมทำได้แล้วครับ การจะทำให้ชื่อนักเตะเหมือนจริง ต้องเปิด quick startนะครับ เล่นมา 10ฤดูกาลแล้วผม
    ส่วนจะให้สโมสรยื่นมาในตอนเริ่มนั้นค่อนข้างยากครับให้เราเข้าไปที่ job serch ลองไปสมัครงานดูก่อนครับ ผมเล่นสเปอร์ แขมป์ตั้งแต่ปีที3 ลากยาวเลย มีอะไรผมพอแนะนำได้ครับ
    คือผมเล่นแล้ว ค่า stamina นักเตะมันลด เหลือ 4 ต้องทำไงครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ที่ลดนี่ทึกตัวหรือเปล่าครับ หรือว่า เฉพาะตัว แอดไลน์มาคุยกันไดเครับ lullabymay

Less is more
    กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    Blog Entries
    1
    ผมขอ link ใหม่ได้ไหมครับ มันตายหมดเบย

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ผมขอ link ใหม่ได้ไหมครับ มันตายหมดเบย[/QUOTE]

Tags for this Thread