ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vgfgff อ่านกระทู้
    หลัง uninstall social club ลอง ไปลบที่นี่
    %UserProfile%\Documents\Rockstar Games\
    ด้วยจากนั้นลงใหม่ครับ
    ลองแล้วครับ
    ไม่ได้ผล

กล่าวขอบคุณ
    31
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vgfgff อ่านกระทู้
    หลัง uninstall social club ลอง ไปลบที่นี่
    %UserProfile%\Documents\Rockstar Games\
    ด้วยจากนั้นลงใหม่ครับ
    ลองแล้วครับ
    ไม่ได้ผล

กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    ใช่ครับเน็ต true ติดปัญหาตรงนี้อย่างแรงครับ เพื่อนผมก็โดน ไม่ใช่เกมนี้เกมเดียวนะ elite dangerous ด้วย
    อ้าวต้องขอบคุณกระทู้นี้เลยนะครับเนี่ย ที่ทำให้ผมรู้ว่า...
    ผมใช้เน็ตทรูแล้วปัญหามันเป็นที่ทรู T T
    นึกว่าเป็นที่ประสิทธิภาพอะไรเศร้ามาก ตอนเช้าเข้าเซิฟเจอเซิฟปกติ แต่ตอนเย็นๆไปยันค่ำ หาเซิฟไม่เจอ เจอแต่คนน้อย จอยอะไรไม่ได้

I have a grenade ho ho ho
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    มีปัญหาครับ ตอนแรก โหลดจากสตีมเล่นได้ปรกติทุกอย่าง แต่พอปิดคอม พรุ้งนี้กะจะเล่นใหม่ แต่กับเจอปัญหา โหลดหน้าเกม ค้าง ไม่ยอมไปไหน นานมาก แล้วก็เล่นไม่ได้ ทั้งๆที่มะวานยังเล่นได้ปรกติโหลดแมพเร็ว แต่มันเกิดอะไรขึ้น พอจะทราบไหมครับ และก็ อีกปัญหาคือ เปิดคอม เข้าหน้า วินโด้ ได้ แต่จอกระพิบๆแล้วก็ดับไปเลยเห็นแต่เมาท์ที่ยังขยับได้ลงวินใหม่หลายรอบแล้วครับ ทุกครั้งที่ลงวินโด้เสร็จกดเปิดเล่น gta v ได้ ปกติดี แต่พอปิดคอมเปิดใหม่ก็เหมือนเดิม อุปกรณ์คอมก็ไม่เสียนะครับ เช็คดูแล้ว สเปคนะครับ

้hd 7770
    fx-6300
    ram 7 gb
    win 8.1 pro
    psu raidmax 650 w

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    1.เต้น ไม่แน่ใจครับ ยังไม่ได้ลอง
    2.มีครับ
    3.อันเดียวกันครัล
    จะรู้ได้ไงครับ ไหนสนามมอไซ สนามรถ

พอดีขับแต่มอไซครับ
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 850
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Tonyghost อ่านกระทู้
    มีปัญหาครับ ตอนแรก โหลดจากสตีมเล่นได้ปรกติทุกอย่าง แต่พอปิดคอม พรุ้งนี้กะจะเล่นใหม่ แต่กับเจอปัญหา โหลดหน้าเกม ค้าง ไม่ยอมไปไหน นานมาก แล้วก็เล่นไม่ได้ ทั้งๆที่มะวานยังเล่นได้ปรกติโหลดแมพเร็ว แต่มันเกิดอะไรขึ้น พอจะทราบไหมครับ และก็ อีกปัญหาคือ เปิดคอม เข้าหน้า วินโด้ ได้ แต่จอกระพิบๆแล้วก็ดับไปเลยเห็นแต่เมาท์ที่ยังขยับได้ลงวินใหม่หลายรอบแล้วครับ ทุกครั้งที่ลงวินโด้เสร็จกดเปิดเล่น gta v ได้ ปกติดี แต่พอปิดคอมเปิดใหม่ก็เหมือนเดิม อุปกรณ์คอมก็ไม่เสียนะครับ เช็คดูแล้ว สเปคนะครับ

้hd 7770
    fx-6300
    ram 7 gb
    win 8.1 pro
    psu raidmax 650 w

หลายสาเหตุครับ
    1.ตัว windows ที่ลงไม่สมบูรณ์แนะนำให้หาโหลดใหม่
    2.จอกระพริบอาจเป็นปัญหาที่การ์ดจอ ลองเช็คอุปกรณ์ตรงนี้ดูอีกทีขยับดูว่าแน่นมั้ย สาย pin เสียบแน่นหรือเปล่า

กล่าวขอบคุณ
    1,697
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,389
    รูปที่ถ่ายในเกม มันไปอยู่ไหนครับ
    รับจัดสเปค, ให้คำแนะนำ หรือ ปัญหาเกี่ยวกับ pc line : ballysosmile

กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    ถ้าใช้ NVidia ไปตั้งค่าที่ 3d manager ครับแล้ววเลือก high performance by NVidia อะไรประมาณนี้(ผมใช้ amd นะผิดพลาดขออภัย)
    ตามที่บอก ผมได้ทำทุกอย่างเท่าที่ผมทำได้ไปแล้วครับ วิธีง่ายๆแบบนั้นลองเป็น10ครั้งแล้ว ผลคือก็ยังเปิดไม่ได้

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ใช้จอย xbox 360 ต่อคอมเล่น ตอนเวลายิงปืนควบคุมยากมาก มันมีวิธีล็อคเป้าไม่ครับ
    ขอบคุณที่อ่าน และตอบนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    เกมนี้มีสนับมือไหมครับ
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1,092
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ปรับ Particles quality ใน Graphics setting
    มีผลอย่างไรต่อภาพเกมครับ
    Steam : Torgradok

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    รถเปิดประทุน ยังไงครับ ของผม กด ตัว H แล้วมันเป็นเปิดไฟ ปิดไฟ ครับ ไม่ทราบว่าใช้ตัวไหนเปิด ปิด รถเปิดประทุน ครับ

ของผม ใช้ โน๊ตบุ๊ค G551jk gtx850m vram4gb อยากทราบว่าตั้งค่ายังไงไม่ให้ เฟรมเรทตก ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mockman : 16th April 2015 เมื่อ 23:21

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jetzjamez อ่านกระทู้
    ปรับ Particles quality ใน Graphics setting
    มีผลอย่างไรต่อภาพเกมครับ
    effect ระเบิด effect การชน ฝน หมอก แรงกระแทก

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ L4ST7T4ND อ่านกระทู้
    เกมนี้มีสนับมือไหมครับ
    ไม่น่ามีมั้งครับ

I have a grenade ho ho ho
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    หลายสาเหตุครับ
    1.ตัว windows ที่ลงไม่สมบูรณ์แนะนำให้หาโหลดใหม่
    2.จอกระพริบอาจเป็นปัญหาที่การ์ดจอ ลองเช็คอุปกรณ์ตรงนี้ดูอีกทีขยับดูว่าแน่นมั้ย สาย pin เสียบแน่นหรือเปล่า
    ขอบคุณมากเลยครับ ว่าจะหา window ใหม่มาลองดู ขอบคุณมากๆครับ

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kooh อ่านกระทู้
    รูปที่ถ่ายในเกม มันไปอยู่ไหนครับ
    กด esc เลื่อนลูกศรไปเรื่อยๆ เข้า tab ของ Gallery จะเจอภาพที่ถ่ายจากมือถือ

หิวสไปร์ทจังครับ
    กล่าวขอบคุณ
    2,173
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mockman อ่านกระทู้
    รถเปิดประทุน ยังไงครับ ของผม กด ตัว H แล้วมันเป็นเปิดไฟ ปิดไฟ ครับ ไม่ทราบว่าใช้ตัวไหนเปิด ปิด รถเปิดประทุน ครับ

ของผม ใช้ โน๊ตบุ๊ค G551jk gtx850m vram4gb อยากทราบว่าตั้งค่ายังไงไม่ให้ เฟรมเรทตก ครับ
    กด H ค้างครับ

หิวสไปร์ทจังครับ
    กล่าวขอบคุณ
    2,173
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    pre order ไปเลยได้เงินมา5แสนในเกม (story mode) แต่เงินมันไปอยู่ในตัว franklin หมดเลย ไม่ทราบว่าพอจะมีวิธีโอนไปหาตัวละครอื่นไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    Intel core i7-4510U
    RAM: 8 GB
    Amd R7 M260
    Windows 8.1
    พอไหวไหมครับ??
    โน้คบุคครับ

เทคโนโลยีสารสนเทศ
    กล่าวขอบคุณ
    256
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    Blog Entries
    3
    สอบถาม 1 เรื่องครับ ถ้ารถที่เราซื้อมาเกิดระเบิด รถมันจะหายไปเลยใช่ไหม มีวิธีกู้รถคืนไหม
    จะให้ผู้อื่นช่วยเหลือโปรดใช้คำที่สุภาพในการโพส และใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    1. อยากทราบว่าถ้าเราปรับ Graphic เกิน VRAM จะเป็นไงครับ ผมลอง optimize ด้วย GFORCE EXP มันปรับให้เกิน ดู fps ตอนเล่นประมาณ 30 ก็พอเล่นได้ เลยอยากรู้ว่าปรับเกินได้มั้ย
    2. ตอนขับรถอยากให้มุมกล้องมันปรับ AUTO ไม่ต้องใช้เม้าหมุนเปลี่ยนมุม ปรับตรงไหนครับ ขับยากมาก ณ จุดนี้

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    มันขี้น the instruction at 0x3fbb7672 referenced memory at 0x00000000. the memory could not be read. click on ok terminate the program แก้ไขยังไงครับ เข้ารันเกมไม่ได้เลยตรับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    สเปค
    Cpu I5 4430
    Ram 8GB
    GTX 650
    เล่นได้หรือปล่าวครับ

กล่าวขอบคุณ
    15
    AMD FX(tm)-4100 3.6GHz
    AMD Radeon HD 6670
    ram 8gb

เล่นไหวมั๊ยอ่าครับ
    รบกวนด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tongna อ่านกระทู้
    สเปค
    Cpu I5 4430
    Ram 8GB
    GTX 650
    เล่นได้หรือปล่าวครับ
    ได้ครับmedium-high