ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 12 จากทั้งหมด 35 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 2101112131422 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ได้รับHdd กลับมาแล้วครับ
    ขอบคุณมากครับพี่ ประทับใจในความเอาใจใส่มากครับ
    สำหรับใครที่สนใจแต่ยังลังเล ขอบอกเลยครับว่าพี่บอยเชื่อใจได้จริงๆครับ
    ขอบคุณอีกครั้งครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    กราบบบๆๆๆชาบูๆๆๆมากๆๆๆครับพี่.....ผมได้รับHDD มาแล้วไฟล์สมบูรณ์แพ็คของแน่นหนาลูกผมนอนสบายมาในกล่องใส่กันกระแทกอย่างดีเลย ขอบคุณพี่ที่เป็นธุระจัเหาให้และแบ่งปันต่อให้สมาชิกท่านอื่นๆอีกมากมายด้วยครับพี่ครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 92
    วันนี้ส่งกลับ HDD 2TB*1 + 1TB*2 + หนังสือการ์ตูนคืนเพื่อนสมาชิกครับ

ยินดีครับ คุณ innostream, คุณ pingkung, คุณ Last name อ่านหนังสือการ์ตูนให้สนุกในห้องสมุดการ์ตูนบ้านท่านเองนะครับ^^

ส่วนวันนี้รับฝากซื้อ HDD 1TB เพื่อนสมาชิก พร้อมซื้อเข้ามาดำเนินการ 14-15 ชม. เรียบร้อย ก่อนจะส่งมอบห้องสมุดการ์ตูนใน 24 ชม. ทันทีครับ เช็คประกันออนไลน์แล้วปรากฏว่าเดินยาวๆถึง3 ปี กว่า 1 เดือนทีเดียวครับ^^

คุณอนุพันธ์ EN231149254TH
    คุณกมลดา EN231149268TH
    คุณมนต์ชัย EN231149271TH
    คุณสาธิต EN231149285TH

เช็คสถานะ EMS ได้จากทางนี้ครับ http://track.thailandpost.co.th/tracking/default.aspx

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    "มีน้ำใจ ทุ่มเท จริงใจ" นี่คือ 3 เรื่องที่รู้สึกได้อย่างเด่นชัดมากๆ สำหรับคุณ read ebook ครับ ซึ่งจริงๆ การที่จะมีใครซักคนที่ไม่เคยรู้จักกันมาก่อน ไม่ว่าจะในโลกจริงๆ หรือในโลกออนไลน์ มาช่วยอะไรเราซักอย่างโดยไม่หวังอะไรตอบแทน ก็น่าจะเป็นเรื่องที่หาได้ยากพอสมควรแล้ว แต่ต้องบอกว่าสิ่งนี้ไม่ใช่กับคุณ read ebook เลยครับ เพราะตั้งแต่ผมได้บังเอิญมาเจอ web นี้ มาเจอกระทู้นี้ ที่บอกว่าจะช่วย save การ์ตูนมากมายมหาศาลเหล่านี้ให้โดยไม่คิดค่าตอบแทนอะไรเลย (น้ำผลไม้ 4-5 กล่อง ผมไม่ขอนับนะครับเพราะมูลค่ามันเที่ยบไม่ได้กับสิ่งที่ได้รับเลย) ซึ่งที่ผ่านมาก็เคยเจอแต่คนแจก link การ์ตูนให้ไปดาวน์โหลดกันเอง แต่นี่ถึงขนาดจะช่วยดาวน์โหลดลงใน external HDD เลยนี่ไม่เคยได้ยินมาก่อน ซึ่งตอนแรกต้องบอกว่าผมยังไม่ค่อยไว้ใจเท่าไหร่ที่ต้องโอนเงินไปให้ แต่จากที่ลองอ่านคนที่มาตอบกระทู้นี้คนต่างๆ ก็ดูค่อนข้างน่าเชื่อถือ ผมจึงลองเสี่ยงดูโดยได้ติดต่อไปทาง email ที่คุณ ebook โพสต์ไว้ว่า ผมสนใจที่จะฝาก save การ์ตูนเหล่านี้ ซึ่งผมเขียนไปไม่กี่บรรทัดแล้วส่งเมล์ไปไม่นาน คุณ read ebook ก็ตอบกลับมาที่ทำให้ผมถึงกับอึ้ง เพราะคุณ read ebook ตอบกลับมายาวมากๆ ให้รายละเอียดครบทุกอย่างซึ่งผมไม่เคยคิดว่าจะได้รับตอบเมล์ที่เห็นได้ชัดถึงความทุ่มเทของคนตอบเมล์ขนาดนี้ ซึ่งผมอยู่ต่างจังหวัด จึงไม่สะดวกที่จะเอา HDD ไปให้เอง ซึ่งคุณ read ebook ก็มีน้ำใจอย่างมากที่ถึงขนาดจะไปซื้อ HDD ให้ถึงพันธ์ทิพย์ แต่ด้วยความเกรงใจที่ผมเห็นว่าแค่ช่วย save ไฟล์ขนาดเกือบ 2TB ให้ผมฟรีๆ (ไม่ใช่แค่ 800GB ตามแค่ที่โพสต์นะครับ เพราะรวมไฟล์พวก entertain อย่างอื่นเพิ่มมาให้ด้วย) ผมจึงหา HDD ด้วยตัวเองและส่งไปให้คุณ read ebook ที่บ้านซึ่งก็ได้รับความร่วมมืออย่างดีจากคุณ read ebook ซึ่งหลังจากส่ง HDD ไป 2-3 วัน คุณ read ebook ก็แจ้งผมมาว่า ได้รับ HDD เรียบร้อยแล้ว และกำลัง save ไฟล์ต่างๆ ให้อยู่ ซึ่งหลังจาก save ไฟล์ให้เสร็จ ยังมีการตรวจสอบไฟล์ที่ save ว่าสมบูรณ์หรือไม่ให้อีก และจัดส่งมาให้ผมทาง ems ตามที่ได้คุยกันไว้ แล้วอีก 2 วันต่อมา ผมก็ได้รับ HDD มา แล้วเมื่อเปิดดู ก็พบว่า ทุกอย่างเป็นไปตามที่ลงในกระทู้นี้เลย แล้วยังมีไฟล์อื่นๆ เพิ่มเติมมาให้ด้วย ซึ่งต้องบอกว่า คุณ read ebook ทำให้ผมอึ้งหลายครั้งมากในความทุ่มเท มีน้ำใจ และความจริงใจที่ทำทุกอย่างตามที่เขียนไว้จริงๆ (มากกว่าที่เขียนไว้ในกระทู้ซะอีก) ผมจึงต้องขอบอกว่า ผมประทับใจมากจริงๆ สำหรับทุกสิ่งทุกอย่างที่ทำให้ จึงหวังว่าประสบการณ์การฝากคุณ read ebook ช่วย save การ์ตูนให้ของผม คงจะเป็นประโยชน์กับคนอื่นๆ ที่ได้เข้ามาอ่านกันนะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    คงพูดอะไรไม่มากครับ สำหรับความรู้สึกที่ดีๆกับความตั้งใจของคุณบอย เพราะท่านอื่นๆได้บรรยายไว้หมดแล้ว บอกได้คำเดียวครับว่า "สุดยอด"

ขอบคุณมากๆครับ ขอให้ความเอื้อเฟื้อเผื่อแผ่นี้ส่งผลให้ คุณบอยมีความเจริญยิ่งๆขึ้นไปครับ

วัฒ..ลูกประดู่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ชอบๆเลยคับ มีหลากหลายมากเลยอะ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    วันนี้ส่งกลับ HDD 2TB*2 + 1TB*2 + หนังสือการ์ตูนบางเรื่องคืนเพื่อนสมาชิกที่แจ้งมาครับ

ยินดีมากครับ คุณ DEVILJR, คุณ sheyn (คุณเมธี) ชมผมซะแทบลอยเลยครับ 555 ^^" คุณ nofgod อ่านหนังสือการ์ตูนให้สนุกในห้องสมุดการ์ตูนที่เข้าเป็นส่วนหนึ่งในบ้านของท่านเองนะครับ^^

ส่วนเมื่อวานรับฝากซื้อ HDD 2TB เพื่อนสมาชิกอีกท่านครับ พร้อมเช็ค bad ถ่ายก๊อปร่วมๆ 20 ชม. = = พร้อมเช็คประกันออนไลน์เรียบร้อย ประกันยังไม่เดินทีเดียวครับ ยาวๆถึง 3 ปี 1 เดือนทีเดียวครับ^^

คุณภานุมาศ EN231153761TH
    คุณภูเบส EN231153775TH
    คุณปกรณ์ EN231153789TH
    คุณเมธี EN231153792TH
    คุณวิวัฒน์ EN231153801TH
    คุณสืบพงศ์ EN231153815TH
    คุณฉัตรชัย EN231153829TH

เช็คสถานะ EMS ได้จากทางนี้ครับ http://track.thailandpost.co.th/tracking/default.aspx

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับHDDแล้วค่ะ ขอบคุณมากเลยนะคะ ที่เป็นธุระให้หลายเรื่อง อำนวยความสะดวกทุกอย่างเลย แจกแจงรายละเอียดมากกกกกก จนไม่ต้องสอบถามอะไรมาก จะอ่านให้สนุกนะคะ เป็นกำลังใจให้พี่และทีมงานทุกคนค่ะ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ใครที่ยังไม่ได้ทำ ก็รีบน่ะครับ ผมทำมาแล้ว พอใจมาก คนทำตั้งใจทำจริงๆ ตัวฮาร์ทดิสท์เป็นแบบฝาโลหะของซีเกท น่าใช้มาก อัดไฟล์การ์ตูนมาแทบล้นฮาร์ทดิสท์ครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ได้รับ Harddisk แล้วครับ สวยถูกใจมาก มา Credit ให้ครับว่าได้รับของจริง
    ขอบคุณคุณบอยมากๆครับ (ผม ket เอง)

กล่าวขอบคุณ
    3
    ขอบคุณมากครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    แวะมาให้เครดิตคุณ read ebook ครับ พี่เขาขยันจริงๆครับ ขนาดไปเที่ยวกับครอบครัวยังเอา ext.hdd ไปใส่หอสมุดให้ระหว่างเที่ยวอีก สุดยอดจริงๆครับ
    และถึงแม้ แมนยู จะแพ้เขาก็ยังตั้งใจ ทุ่มเท แถมยังยอมอดทนรอคิวส่งของไปรษณีเป็นร้อยกว่าคิว ทั้งหมดก็เพื่อให้เราได้อ่าน ebook กันอย่างสนุกสนาน
    เกินคำบรรยายจริงๆครับสำหรับชายคนนี้

ปล.แม้จะเป็นสมาชิกใหม่ แต่ผมก็พิมข้อความทั้งหมดมาจากใจจริงๆ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับHDDแล้วนะครับ รวบรวมได้เยอะจริงๆ ตอนนี้เลยนั่งไล่เรื่องเก่าๆ ก่อน อ่านไม่ไหวแน่ เยอะมาก

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    สมัครสมาชิกมาขอบคุณและช่วยยืนยันให้คุณบอยครับ

ผมเห็นกระทู้นี้ตอนวันอาทิตย์ แล้วก็อีเมลล์ไปถามรายละเอียดกับคุณบอยตอนนั้นเลย
    และได้อีเมลล์คุณบอยตอบกลับมายาวมาก อธิบายเกือบทุกอย่างแบบละเอียดยิบ
    วันอังคารก็โอนเงินค่า External Hard disk ที่ฝากให้คุณบอยซื้อให้
    เนื่องจากค่อนข้างไว้ใจ เพราะเห็นคนมาคอมเมนท์ยืนยันเยอะ ซึ่งคุณบอยก็บอกว่าจะไปส่งของให้ทาง EMS วันนั้นเลย
    พอตอนเย็นผมเห็นว่าคุณบอยยังไม่ส่งเลข EMS มาให้ก็เลยเมลล์ไปตาม
    และคุณบอยตอบกลับมาว่าตอนนี้อยู่ที่ไปรษณีย์และกำลังต่อคิวยาวมาก พร้อมกับส่งภาพมายืนยันครับ

และวันพุธของก็มาส่งจริงๆครับ ถ้าใครไม่เชื่อลองเอาเลข EMS ที่คุณบอยโพสไปเช็คก็ได้
    ตอนนี้ผมได้การ์ตูนมาเรียบร้อยแล้ว และดีใจมากที่เมลล์ไปขอการ์ตูนคุณบอย
    ที่เข้ามาโพสคอมเมนยาวๆแบบนี้เพราะอยากจะขอบคุณคุณบอยเลยเข้ามาช่วยยืนยันอีกคนครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    สมัครสมาชิกมาช่วยยืนยันให้คุณบอยเหมือนกันครับ

ภายในเวลาไม่กี่ชม. หลังจากผมส่งอีเมล์ไปถาม
    คุณบอยก็ตอบมายาวมากๆ อธิบายรายละเอียดอย่างครบถ้วนและมีอัธยาสัยดีน่ารักมาก
    แถมยังอาสาไปซื้อฮาร์ดดิสให้ด้วย ผมจึงตกลงทันที
    แต่เนื่องจากวันนั้นผมไม่สะดวกโอนเงินให้ทันที คุณบอยซึ่งอยู่ข้างนอกบ้านก็ออกเงินค่าHDDซื้อให้ผมก่อน
    เพื่อจะได้จัดการโอนไฟล์ และส่งemsมาถึงผมได้อย่างรวดเร็ว
    ซึ่งในข้อนี้ผมรู้สึกทึ่ง ในความทุ่มเท่ จริงใจ มีน้ำใจของคุณบอยมากเพราะเพิ่งคุยกันได้วันเดียวก็ให้ความจริงใจขนาดนี้
    แล้วคืนนั้นคุณบอยก็จัดการถ่ายไฟล์เข้าHDDของผม พร้อมทั้งอัพเดตอย่างต่อเนื่องตลอดทั้งคืน
    พอเช้าวันรุ่งขึ้น คุณบอยก็ออกไปไปรษณีย์ตั้งแต่ก่อนเวลาทำการทั้งๆที่ยังไมได้นอนเพื่อจัดแจงส่ง ems ให้ผม

1 วันต่อมา HDD ซึ่งภายในอัดแน่นด้วยไฟล์ PDF การ์ตูนอมตะมากมายหลายพันเรื่อง ที่เกิดจากน้ำพักน้ำแรงของคุณบอยก็มาถึงมือของผม
    ขอบอกไว้ตรงนี้เลยว่ารู้สึกซาบซึ้ง ปลาบปลื้มมากครับ กับทุกสิ่งที่คุณบอยมอบให้คนรักการ์ตูนอย่างผม

ขอขอบคุณคุณบอย ณ ที่นี้อีกครั้งนะครับ .__.
    นิธิศ

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ 1

มายืนยันอีกเสียงครับ

ได้รับของเรียบร้อย
    คุณบอยบริการ+อธิบายรายละเอียดดีมากครับ

ของก็ส่งรวดเร็วสั่งวันนี้วันรุ่งขึ้นคุณบอยส่งให้เลย EMS ผมอยู่ต่างจังหวัดใช้เวลานิดนึง 2-3 วัน

ขอบคุณคุณบอยมากครับสำหรับสิ่งดีๆ หายากด้วยแบบนี้

คุ่มค่าครับ Confirm!!!
    Jitinon

กล่าวขอบคุณ
    0
    เมื่อวานกับวันนี้ส่งกลับ HDD 2TB*1 + 1TB*6 ล้วนคืนเพื่อนสมาชิกครับ

ยินดีที่ได้แบ่งปันความสุขในการอ่านหนังสือด้านบนทุกท่านครับ อ่านหนังสือการ์ตูนให้มีความสุขมากๆในห้องสมุดการ์ตูนซึ่งอยู่ในบ้านท่านเองนะครับ^^

ส่วนเมื่อวานรับฝากซื้อ HDD เพื่อนสมาชิก 1TB ครับ พร้อมเช็ค bad + ถ่ายก๊อปร่วมๆ 13-14 ชม. จนเสร็จเรียบร้อยพร้อมส่งมอบห้องสมุดการ์ตูนไปเรียบร้อยครับ เช็คประกันออนไลน์แล้วเดินยาวๆกว่า 3 ปีทีเดียวครับ^^

คุณธีรุต EN953946118TH
    คุณพิญ EN953946121TH
    คุณสิวะชัย EN953946135TH
    คุณโด่ง EN953946149TH
    คุณวีรนุช EN953946152TH
    คุณกฤษฏา EN953946166TH
    คุณนก EN953946170TH
    คุณ nattawutr EN953946183TH

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ผมเข้ามายืนยันอีกเสียงครับ

ได้รับของเรียบร้อย
    คุณบอยบริการ+อธิบายรายละเอียดดีมากครับ ละเอียดมาก ๆๆ บริการทุกระดับประทับใจ

โอนเงินเย็น วันรุ่งขึ้นส่งของแล้วครับไวมาก

ขอขอบคุณบอยมาก ๆ ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boyhardaway : 12th October 2015 เมื่อ 00:32

กล่าวขอบคุณ
    0
    โอนให้แล้วนะครับ

ขอบคุณมากครับพี่เป็นธุระให้

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับฮาดดิสมาแล้วน่ะครับ มานั่งดูทีนึงเอาซะผมตาลายเลือกไม่ถูกเลย ไม่รู้จะอ่านอันไหนก่อนดี แล้วอธิบายได้ดียิ่งกว่าประชาสัมพันธ์ในห้างซะอีกครัับ ขอขอบคุณ คุณread ebook มากน่ะครับ ทำให้ผมย้อนกลับไปในวัยเด็กอีกครั้งหนึ่งครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอโทษด้วยครับ โพสไปซ้ำกับข้างล่างครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    เมื่อวานกับวันนี้ส่งกลับ HDD 2TB*2 + 1TB*4 + หนังสือการ์ตูนคืนเพื่อนสมาชิกครับ

ยินดีครับ คุณ boyhardaway, คุณ peak (จัดการพร้อมส่งมอบห้องสมุดการ์ตูนเรียบร้อยครับ และบริหารเรื่องเวลาอ่านกับแฟนดีๆนะครับ ^^"), คุณ shern อ่านการ์ตูนให้สนุกในห้องสมุดการ์ตูนในบ้านท่านเองนะครับ

ส่วนรับฝากซื้อ HDD 2TB เพื่อนสมาชิกอีกท่านครับ พร้อมออกไปซื้อและกำลังดำเนินการยาวนานมากๆ (เช็ค bad + ถ่ายก๊อป 20 ชม.) พร้อมเช็คประกันออนไลน์เรียบร้อย เดินยาวๆ 3 ปี กว่า 1 เดือนทีเดียวครับ^^

น้องฟร้อง EN935403486TH
    คุณกฤษณ์ EN935403490TH
    คุณณัฐวุฒิ EN935403509TH
    คุณธราธร EN345459259TH
    คุณจิตตินนท์ EN345459262TH
    คุณภาษี ED886149811TH
    คุณระยอง ED886149825TH
    คุณสำรวย EN230575216TH

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ผมได้รับ HDD ที่ฝากซื้อแล้วนะครับ นอกเหนือจากจำนวนการ์ตูนอันมหาศาลชนิดที่ว่าจะอ่านกันหมดหรือเปล่าเยอะมากจริงๆ ผมยังรู้สึกประทับใจมากในการใส่ใจเรื่องการอธิบายรายละเอียดในอีเมลล์ ขอบคุณมากครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ผมอาร์ตครับ ได้รับ HDD ที่ฝากซื้อแล้วครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wrazthart : 19th October 2015 เมื่อ 18:12