ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 20 จากทั้งหมด 35 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 10181920212230 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    สวัสดีและขอบคุณคุณบอยมากครับ ได้รับของเรียบร้อยว่องไวกว่าเสียเงินซื้อเสียอีกครับ
    เคยไหมครับความรู้สึกว่าเรานั่งรถเมล์ฟรี แต่ได้รับการบริการเหมือนนั่งเครื่องบิน first class ครับ
    คุณบอยเป็นธุระให้ทุกอย่างไม่ว่างจะเป็นการจัดซื้อ HDD ลงการ์ตูนให้ข้ามคืนแถมยังอัพเดทตลอดเวลา มีคำอธิบาย การบอกกระบวนการตลอด
    ไม่ว่าจะกำลังออกไปซื้อ ไม่ว่างจะเริ่มเชค HDD ไม่ว่าจะเชค HDD ไปแล้วกี่ % จนกระทั่งเริ่มลงการ์ตูนลงไปแล้วกี่ % คอยอัพเดตตลอดเวลา
    ทั้งๆที่เราบอกว่าไปนอนเถอะครับ พักผ่อนเถอะ แต่คุณบอยก็ยังนั่งดูให้ตลอดเพราะกลัวว่าไฟล์ที่ลงให้จะมีปัญหา
    ผมเริ่มคุยกับคุณบอยวันศุกร์บ่าย วันนี้วันอาทิตย์ ผมได้รับ HDD ห้องสมุดการ์ตูน มาในมือเรียบร้อยครับ EX HDD ประกับ SYNNEX สวยงาม
    แพคแบบแน่นหนามีทั้ง บับเบิ้ลกันกระแทกและยัดกระดาษมาเพิ่มอีกรับกล่องปุ้ปเขย่าดูไม่มีเสียงกึกกักของการแพคให้ระแวงใจเลย
    แกะออกมาทุกอย่างอยุ่ในสภาพเหมือนมือหนึ่ง HDD อยุ่ในซองพลาสติกสวยงาม สาย usb ก็ ยังเหมือนใหม่กิ๊ก
    แต่พอเสียบเข้ากับคอมเปิดดู ก็พบกับการ์ตูนกว่า 1705 เรื่องใน HDD บอกตรงๆยังไม่ได้กดไฟล์ดูก็อยากมาบอกเล่าและแชร์ประสบการณ์กับระบายความประทับใจให้คนอื่นรับรู้เลยทีเดียว
    อย่างไรแล้ว เหนือสิ่งอื่นใด ขอบคุณความมีน้ำใจของคุณบอยครับ ที่เสียสละ แรงกาย แรงใจ เวลา ในการแบ่งปันครั้งนี้ครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 92
    เมื่อวานซืนกับวันนี้ส่งกลับ HDD 1TB*4 ล้วนคืนเพื่อนสมาชิกครับ

ยินดีครับน้อง oatza007, คุณ cityytic, คุณ Rainz โอ้ ขอบคุณสำหรับเครดิตครับ ชมซะลอยเลยครับ 555 และอ่านหนังสือการ์ตูนให้มีความสุขในห้องสมุดการ์ตูนในบ้านตัวเองนะครับ^^

และเมื่อวานรับฝากซื้อ HDD เพื่อนสมาชิก 1TB ครับ (คุณกอแก้ว) พร้อมตรงดิ่งไปซื้อ HDD มาดำเนินการห้องสมุดการ์ตูนทันที พร้อมเช็ค bad + ถ่ายก๊อปห้องสมุดการ์ตูน (15-16 ชม.) พร้อมส่งห้องสมุดการ์ตูนไปเรียบร้อยภายใน 24 ชม. ทันทีครับ พร้อมเช็คประกันออนไลน์แล้วใหม่จนประกันยังไม่เดินทีเดียวครับ ประกันยาวๆถึง 3 ปีกว่า 1 เดือน (ปกติ 3 ปี)^^

คุณวิฑูรย์ EN230290749TH
    คุณอภินันท์ EN230290752TH
    คุณ say EN230292651TH
    คุณอธิภัทร EN230292665TH
    คุณกมลวรรณ EQ330963955TH

เช็คสถานะ EMS ได้จากทางนี้ครับ http://track.thailandpost.co.th/tracking/default.aspx

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย read ebook : 16th July 2017 เมื่อ 11:08

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    สวัสดีอีกครั้งนะคะคุณบอย กอแก้วนะคะ มารีวิวให้คุณบอย ได้รับของไวมากๆ โอนเงินวันอังคาร วันพฤหัสพัสดุมานอนรอที่บ้านเรียบร้อย คุณบอยบริการดีมาก คอยอัพเดทให้ฟังตลอดเวลา คุณบอยพิมมาทีเยอะมาก 5555 พืนที่เหลือแค่ 921kb เอง การ์ตูนเยอะมากๆ ประทับใจจริงๆค่ะ ขอบคุณสำหรับความเหนื่อยนะคะ #ปล.อ่านการ์ตูนเพลินจนลืมทำงานแล้วค่ะ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    โอนะครับ (ดำรง) ขอขอบคุณในน้ำใจที่คุณบอย ช่วยเป็นธุระในการจัดซื้อ hdd และอัพไฟล์ให้ ได้รับของรวดเร็วมากๆ หลังจากนี้ก็ขอใช้เวลาอ่านการ์ตูนที่ได้มาให้เต็มที่
    ปล.การ์ตูนเก่าที่เคยอ่านสมัยเด็กๆ ก็มีมาให้รำรึกถึงวันเวลาเก่าๆ ดีใจที่มีโอกาศได้อ่านอีกครั้ง

กล่าวขอบคุณ
    0
    อัพเดทการ์ตูนใหม่เพิ่มวันจันทร์ที่ 20 มิถุนายน 59 เพิ่มเป็น 1,570 เรื่อง เนื้อที่รวมทั้งหมด 1,055GB ครับ เพิ่มในส่วนการ์ตูนเรื่องใหม่ๆ / อัพเดทในส่วนเรื่องเก่าที่ยังไม่จบ จนจบหลายเรื่อง และถึงเล่ม-ตอนปัจจุบันหลายเรื่อง / รีเมคในส่วนเรื่องเก่าๆให้คุณภาพดียิ่งขึ้นอีกหลายเรื่อง ส่วนหนังสือการ์ตูนเรื่องใหม่ๆดูได้ที่หน้าแรกนะครับ

ยินดีครับคุณ limitedkz (คุณกอแก้ว), คุณ DrrT (คุณดำรง) อ่านหนังสือการ์ตูนให้มีความสุขในห้องสมุดการ์ตูนที่อยู่ภายในบ้านตัวเองนะครับ^^

และวันนี้รับฝากซื้อ HDD เพื่อนสมาชิก 1TB ครับ พร้อมกับเดินทางไปซื้อ HDD มาดำเนินการห้องสมุดการ์ตูนทันที พร้อมเช็ค bad (4ชม.) + ถ่ายก๊อปห้องสมุดการ์ตูน (10-12 ชม.) พร้อมเตรียมส่งห้องสมุดการ์ตูนภายใน 24 ชม. ทันทีครับ และเช็คประกันออนไลน์แล้วใหม่จนประกันยังไม่เดินทีเดียวครับ ประกันยาวๆถึง 3 ปีกว่า 1 เดือน (ปกติ 3 ปี)^^

วันนี้ส่งกลับ HDD 2TB*1 + 1TB*1 + หนังสือการ์ตูนคืนเพื่อนสมาชิกครับ

คุณพูลเกียรติ EQ200543197TH
    คุณปิยวรรณ EQ200543033TH
    คุณอรุณรัตน์ EQ200543047TH

เช็คสถานะ EMS ได้จากทางนี้ครับ http://track.thailandpost.co.th/tracking/default.aspx

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับของแล้วนะครับคุณบอย โอนพุธ ศุกร์ได้ของแล้วรวดเร็วทันใจมากเลยครับ ก่อนหน้าจะใช้บริการของคุณบอย ก่อนหน้าผมมีได้ย้อนอ่านฟีดแบคย้อนหลังของเพื่อนๆ ก็ยังคิดอยู่ในใจว่าเฮ้ย โม้ป่าววะ อะไรจะดีขนาดนั้น แต่ๆ ผมอยากบอกไว้ตรงนี้เลยนะครับว่า ฟีดแบคที่คุณได้อ่านๆ กันไปนั้นยังเทียบไม่ได้กับสิ่งที่คุณจะได้รับ ไม่รู้จะสรรหาคำไหนมาบรรยายถึงความดีงามที่ได้รับจริงๆ ครับ บอกได้คำเดียวต้องลองเองครับ คุณบอยทำให้ผมได้รู้ว่าคนดีๆ บริการดีๆ ยังมีอยู่ในสังคมไทย 555

แล้วคือ HDD 2 TB อัดการ์ตูนมาแล้วที่เหลือ คุณบอยก็ยังอัดเพลง เกมส์ หนังมาซะเกือบเต็มความจุ ผมนี่ไม่รู้จะเริ่มเสพจากจุดไหนดีเลยครับ 555 เยอะจริงๆ

ขอบคุณอีกครั้งนะครับ

ปล. ที่คุณบอยพิมพ์มายาวๆ ตอนแรกผมเข้าใจว่าคงก็อบแปะ แต่พอมานั่งไล่อ่านดูก็เฮ้ยไม่ใช่หว่ะ พิมพ์สดเลยอะ (คือแบบมันสัมผัสได้ถึงความใส่ใจอะคุณ) ก็มายกมือว่าผม อ่านครบทุกประโยคที่คุณบอยพิมพ์นะครับ 555 เป็นกำลังใจให้ครับผม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    28/06/59
    ได้ของแล้วนะครับ
    สภาพดีเยี่ยมครับ ไฟล์หนังสือการ์ตูนเยอะมากๆๆๆๆๆๆ มีทั้งมังงะและคอมมิคมากมายครับ พี่เขาใจดีมากนะครับ อัพเดตข้อมูลเรื่อยๆ นี่ขนาดผมขอเลื่อนเรื่องโอนเงินไปอาทิตย์หนึ่ง
    พี่เขายังอัพเดตข้อมูลการ์ตูนเรื่อยๆ ใส่ใจดีมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ยินดีครับ คุณ jaxjax, น้อง Nuen23 (น้องเกษม) อ่านหนังสือการ์ตูนให้มีความสุขในห้องสมุดการ์ตูนที่อยู่ภายในบ้านตัวเองมากๆนะครับ^^

ส่วน HDD 1TB คุณชูพงษ์จัดการห้องสมุดการ์ตูนเรียบร้อยแล้วนะครับ^^ เช็คประกันออนไลน์แล้วยังไม่เดินเลยทีเดียวครับ

ส่วนเมื่อวานซืนรับฝากซื้อ HDD 2TB เพื่อนสมาชิก พร้อมเดินทางไปซื้อ HDD มาดำเนินการห้องสมุดการ์ตูนทันที พร้อมเช็ค bad (6 ชม.) + ถ่ายก๊อปห้องสมุดการ์ตูน (10-12 ชม.) พร้อมเตรียมส่งห้องสมุดการ์ตูนภายใน 24 ชม. ทันทีครับ และเช็คประกันออนไลน์แล้ว ยังไม่เดินเช่มเดิมครับ^^ (ปกติประกัน 3 ปี)

เมื่อวาน กับวันนี้ส่งกลับ HDD 2TB*1 + 1TB+2 + หนังสือการ์ตูนคืนเพื่อนสมาชิกครับ

คุณกี EP740003830TH
    คุณเกษมพงษ์ EP740003843TH
    คุณปัญจพรรณ EP740003857TH
    คุณบุรินทร์ EP740003865TH
    คุณชูพงษ์ EQ200620954TH
    คุณวัชรพงษ์ EQ200620968TH

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย read ebook : 1st July 2016 เมื่อ 02:27

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ไม่รู้จะพูดยังงัยเลยนอกจาก คำว่าขอบคุณนะครับคุณบอย จัดเต็มจัดหนัก ตอนนี้นี่มีความทุกข์เลยไม่รู้จะเริ่มจากเรื่องไหนก่อน

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับของแล้วครับ ส่งได้รวดเร็วมาก ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    มาให้เครดิต คุณพี่บอย ครับ พี่เขาดูแล แล้วตอบคำถามแบบจริงใจมากครับ รู้สึกดีมากเลยครับ แล้วพี่เขาทำให้อย่างจริงใจมาก ความปลอดภัยก็สูง มีการดูแลเอาใจใส่ตลอดเวลามากครับ ไม่ต้องกลัวว่าของจะเสียหาย ได้ของตรงเวลาอย่างแน่นอนครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jackkanu : 5th July 2016 เมื่อ 18:36

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับของแล้วนะครับคุณบอย ส่งกลับรวดเร็ว มีการแจ้งการดำเนินการตลอดเลยครับ ได้รับของตรง แพ๊คแน่นหนา การ์ตูนจัดเต็มสุดยอดมากครับคุณบอย สมัครสมาชิคมาเพื่อให้เครดิตโดยเฉพาะเลยครับ
    ขอบคุณมากครับสำหรับน้ำใจดีๆของคุณบอย

ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    มาให้เครดิต คุณบอย ส่งจริง ส่งไว ตลอดเวลาที่รอการ์ตูน คุณบอย คอย update ให้ตลอด service mind สุดยอด จนผมถึงกับ เกรงใจเลยด้วยซ้ำ การ์ตูนที่ได้รับ บอกเลยว่าให้มากกว่าที่คาดหวังไว้เยอะมาก คัยที่ลังเลอยู่ ตัดสินใจได้เลยครับ รับประกันไม่มีผิดหวังแน่นอน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rabeang : 5th July 2016 เมื่อ 23:04

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    รวดเร็วมากครับ ขอบคุณมากๆ บริการดีสุดๆ ไปเลย ตอนนี้ติดการ์ตูนงอมแงม 5555

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณพี่บอยฮ่ะ ตอนนี้ได้ของเรียบร้อย แพ็คขิงดีมาก บริการดี ดูแลตลอด บอกทุกขั้นตอน ตั้งแต่ออกไปซื้อ HDD ยันเช็ค อัพไฟล์ อัปเดตตลอดว่ากี่เปอร์เซ็นแล้ว ถามอะไรไปก็ตอบ ปล.ผมสมัครเว็ปนี้ครั้งแรก ต้องมาเม้นไม่เม้นไม่ได้แล้วบริการดีเหลือเกิน หวังว่าจะได้มีโอกาศใช้บริการอีกนะฮ่ะ ผมลงรูปไม่เป็น 55

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ผมไม่เคยโพสในบอร์ดใดๆมาก่อนในชีวิต แต่วันนี้ผมจะมาโพสวันนี้ผมจะมาพูดถึงความยอดเยี่ยมของผู้ชายชื่อบอยครับ

คุณบอยเป็นคนที่สุดยอดมาก เอาใจใส่ตั้งแต่ต้นจนจบขนาดผมติดต่อไปช่วง 5 โมงเย็นวันที่ 6 คุณบอยยังเป็นธุระนั่งมอไซค์ออกไปซื้อ HDD ให้ตอนเกือบทุ่ม ทั้งๆที่วันนั้นฝนก็ตก
    แถมยังไปช่วยตามหาสีลิมิตเตตอิดิชั่นมาให้ผมอีก แค่นั้นไม่พอส่งรูปมาให้เลือกพร้อมบรรยายสรรพคุณของ HDD แต่ละสีอย่างละเอียดมากครับ 555 ได้HDD มาคุณบอยยังนั่งเช็ค
    Bad ให้อีก กว่าจะได้เริ่มลงก็ดึกดื่น คอยบอกและอัพเดทสถานะทั้งคืน

ย้ำ**** ทั้งคืนจริงๆครับ จนลงข้อมูลเสร็จ ยังช่วยตรวจสอบด้วยการเปิดไฟล์ 50 กว่าเรื่อง และไปส่งไปรษณีย์ให้ช่วงบ่ายแล้วค่อยกลับมานอน จนเมื่อกี้ (วันที่ 8) ช่วง 4.20 ของถูกส่งมาถึงบ้านผมเรียบร้อย
    บอกเลยว่าดีใจมากๆ แทบอยากกลับบ้านไปอ่านเดี๋ยวนี้เลยครับ 555555 แต่ไม่ลืมจะมาโพสขอบคุณคุณบอยก่อน

ต้องบอกว่าผมดีใจมากๆที่ได้รู้จักคุณบอยนะครับ ขอบคุณอย่างสุดซึ้งที่ช่วยเป็นธุระให้ครับ

ปล.ใครตัดสินใจอยู่ ผมรับประกันครับ ติดต่อคุณบอยได้เลย แล้วคุณจะประทับใจในผู้ชายคนนี้

ขอบคุณอีกครั้งนะครับคุณบอย

โต๋

กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 57

ได้รับของเรียบร้อยแล้วนะครับ ส่งของไว แพ็คแน่นหนาดีจนรู้สึกว่าแน่นหนาไปไหม (แซวเล่นนะครับ 55)
    ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bigzadota : 9th July 2016 เมื่อ 00:10

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    สมัครกระทู้มาเพื่อบอกว่าไม่ผิดหวังครับ ตอนนี้ได้รับของเรียบร้อยแล้ว ประะทับใจมากในความมีนำ้ใจและใส่ใจตั้งใจทุกขั้นตอนและไม่คิดว่าจะรวดเร็วทันใจขนาดนี้ ไม่รู้ว่าจะตอบแทนความมีนำ้ใจครั้งนี้ยังไงดี นอกจากจะบอกว่าขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูง ขอให้มีความสุขนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    เมื่อวานส่งกลับ HDD 2TB*1 + 1TB*2 + หนังสือการ์ตูนหมึกจีนหลายเรื่องคืนเพื่อนสมาชิกครับ

ยินดีมากครับเพื่อนสมาชิกทุกท่านด้านบน จัดการห้องสมุดการ์ตูนจัดเต็มเรียบร้อยแล้วนะครับ อ่านหนังสือการ์ตูนให้มีความสุขในห้องสมุดการ์ตูนที่อยู่ในบ้านท่านเองมากๆนะครับ^^

และเมื่อวานซืนรับฝากซื้อ HDD 2TB เพื่อนสมาชิก (พี่จุฑามาศ) พร้อมเดินทางไปซื้อ HDD กลับมาดำเนินการห้องสมุดการ์ตูนทันที พร้อมเช็ค bad (6-7 ชม.) + ถ่ายก๊อปห้องสมุดการ์ตูน (11-12 ชม.) และส่งห้องสมุดการ์ตูนไปเรียบร้อยภายใน 24 ชม. ทันทีครับ และประกันเต็มๆ 3 ปีครับ^^

น้องเอก EP740152564TH
    พี่จุฑามาศ EP740152578TH
    น้องโจ้ EP740142479TH
    คุณกิตติจรูญ EP740142482TH
    คุณพิพัฒน์ RK676455096TH

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    มาโพสขอบคุณพี่บอยครับ เพราะรบกวนพี่ไว้เยอะ ทั้งหา HDD สีขาว และกระทั้งพี่ถึงกับอดนอนลง EBOOK และตรวจเช็คสถานะการลงใน HDD ให้ทั้งคืนเลยจะมาขอให้เครดิตว่าพี่บอยเขาใส่ใจทำให้มากจริง ๆ ต้องขอขอบคุณพี่มากครับ และขอรีวิวหลังจากได้รับพัสดุมาแล้วสักเล็กน้อยนะครับ
    หลังจากที่ได้รับมานะครับ กล่องพัสดุพันเทปอุดรอยต่อมาอย่างหนาแน่นประสาคนขี้ระแวงระดับมาตรฐานกลัวของพังครับ

หลังจากแกะมาแล้วพบว่า...

...ห่อครับ ห่อด้วยถุงพลาสติกอยู่หลายชั้น และด้านในก่อนถึงตัวกล่อง Hdd ถุงหุ้มไว้ด้วยพลาสติกกันกระแทกอีกชั้น (พลาสติกเบอร์นี้บีบมันมาก ขอบอกลองแล้ว)

จากนั้นแกะออกมาดู hdd แต่ง แต๊น

สีขาวววววววครับ

และก็ต้องลองเสียบดูเลย HDD วิ่งดีไม่มีปัญหาไม่มีเสียงแปลก ๆ แต่อย่างใดครับ (ก็ของใหม่อะนะ)

เมื่อเข้ามาดูข้อมูลใน HDD พบ...

แฟ้มข้อมูลครับ มีการจัดหมวดหมู่ไว้ครับ ซึ่งเท่าที่ลองไล่ดูจะมีประมาณ 1900 เรื่องครับ

ลองเข้ามาดูซักเรื่องนึง

จะพบว่าไฟล์ส่วนมากเป็นรูปแบบ PDF ครับ แต่จากการลองสุ่มดูหลายเรื่องจะมี rar ปนอยู่ด้วยซึ่งพอแตกไฟล์ออกมาบางไฟล์จะเป็น PDF แต่บางไฟล์จะเป็นไฟล์ภาพ เช่น jpg, jpeg

ลองเปิดดูเรื่อง "ฮอมังคิวรัส" <<<น่าจะอ่านอย่างนึ้นะ

ภาพที่ได้คมชัด อ่านสบายตา oh ขอบคุณพี่บอยมากครับ

มาถึงเรื่องหน้าปกภาพ โดยส่วนมากจะมีหน้าปกใส่มาในหน้าแรก (แต่บางเรื่องก็ไม่มีนะครับ ซึ่งหน้าจะมาจากผู้แปลบางท่านไม่ได้ใส่ปปกมาด้วย)

และสุดท้ายครับ มาดูเรื่องขนาดของไฟล์ ebook ที่ใส่มาในตัว hdd ซึ่งที่ผมฝากซื้อนั้นมีขนาด 1TB คระบ ผลปรากฎว่า แต่ง แต๊น (อีกครั้ง)

เต็มครับ ไม่น่าเชื่อที่ว่าไม่กี่ K เท่านั้นใส่อะไรไม่ได้อีกเลยนอกจากไฟล์ text เล็ก ๆ สุดยอดมากครับ ^^

ดังนั้นที่พล่ามมาทั้งหมดนี้จะบอกว่าพี่บอยสุดยอดมากครับ ทำไปโดยไม่ได้หวังผลกำไรอะไรเลย ไม่รู้ว่าทำไปได้ไงจริง ๆ ครับ ^^
    และขอขอบคุณอึกครั้งไว้ ณ ที่นี้ครับพี่บอย

กล่าวขอบคุณ
    0
    เมื่อวานซืนกับเมื่อวานส่งกลับ HDD 1TB*4 ล้วนคืนเพื่อนสมาชิกครับ

ยินดีครับน้อง joomon (น้องโจ้) มาโพสเครดิตให้พี่จัดเต็มเลยครับ^^" อ่านหนังสือการ์ตูนให้มีความสุขในห้องสมุดการ์ตูนที่อยู่ภายในบ้านน้องเองนะครับ^^

และเมื่อวานซืนรับฝากซื้อ HDD 2TB เพื่อนสมาชิก พร้อมออกไปซื้อ HDD กลับมาดำเนินการห้องสมุดการ์ตูนทันที ดำเนินการเช็ค bad (ร่วม 6-7 ชม.) + ถ่ายก๊อปห้องสมุดการ์ตูน (11-12 ชม.) และส่งห้องสมุดการ์ตูนไปเรียบร้อยภายใน 24 ชม. ทันทีครับ เช็คประกันออนไลน์แล้วยังไม่เดินเช่นเดิมครับ ประกันยาวถึง 3 ปี 1 เดือนเลยทีเดียว^^ (ปกติประกัน 3 ปี)

คุณฐิติพล EP740110839TH
    คุณสันติ EP740110842TH
    คุณรักษิต EP740110856TH
    คุณพิชญตม์ EP740110860TH

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ผม เบียร์ นะครับคุณบอย

ได้รับ HDD แล้วนะครับ (แพคมาแน่นหนา ปลอดภัยมากๆ) พอได้มาเปิดไฟล์ดู โอ้ววว..คุ้มค่าสมการรอคอยจริงๆครับ

ผมขอใช้พื้นที่ตรงนี้กล่าวขอบคุณ คุณบอยสำหรับการบริการที่ดี และความเอาใจใส่มาโดยตลอดนะครับ ทำให้ผมรู้สึกอุ่นใจ ตั้งแต่แรกที่่ได้ติดต่อคุณบอยครับ

นอกจากนี้ ต้องขอโทษที่ HDD ที่ผมส่งไปให้มีปัญหาและสร้างความลำบากให้นะครับ แต่แม้จะเจอปัญหาในการถ่ายโอนไฟล์ คุณบอยก็ไม่เคยบ่นหรือทำอะไรให้ผมรู้สึกแย่เลย กลับคอยเป็นกำลังใจและตั้งใจที่จะแก้ไขปัญหาที่เกิดขึนให้ จนอาจทำให้ไม่ได้หลับไม่ได้นอน T^T จนห้องสมุดการ์ตูนของผมเสร็จอย่างสมบูรณ์ได้

ต้องขอบคุณจริงๆครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ปกติ ผมจะไม่ค่อยได้ตอบกระทู้มากเท่าไหร่ ( ยกเว้นว่าจะให้ คอมเมนท์ถึงจะเห็นลิงค์โหลด สิ่งที่น่าสนใจ หุหุหุ )

...แต่ครั้งนี้อดรนทนไม่ไหวครับ ต้องขอมาประกาศยกย่องเกียรติคุณความดีของคุณบอย

ตั้งแต่เริ่มติดต่อไป จนกระทั่งตอนนี้ที่ผมได้ของแล้ว บอกเลยว่า คุณบอยให้การดูแลเหมือนเป็นเพื่อนสนิทกันเลย ( ดูแลกันดียิ่งกว่าเพื่อนที่รู้จักกันในชีวิตจริงบางคนด้วยซ้ำ )

ทั้งพูดคุย แนะนำ ส่งข่าวความคืบหน้า ตอนแรกคุณบอย ขอรบกวนเรื่องสนับสนุน ค่าน้ำผลไม้ ระหว่างดำเนินการแค่ 3 กล่อง แต่ใจผมรู้สึกว่า กับงานระดับนี้ ก็มากอยู่ ช่วยไป 5 กล่อง

และสุดท้าย.......ผมก็ยังรู้สึกเป็นหนี้คุณบอยอยู่มาก เพราะจากของที่ได้มา หลายๆอย่าง หลายๆเรื่อง มันไม่ได้หาได้ง่ายๆเลย และเป็นอะไรที่เติมเต็มความฝันในวัยเด็กได้มาก ( ที่เมื่่อก่อน อยากอ่าน อยากดู อยากซื้อ แต่ยังไม่สามารถทำได้ )

วันนี้ มีของเหล่านั้น มาอยู่ตรงหน้าแล้วครับ

**** คงไม่ผิดเลยที่มีเพื่อนร่วมกระทู้คนหนึ่ง คอมเมนท์ว่า " จ่ายราคามอเตอร์ไซค์ แต่ได้รับบริการแบบ first class "

คุณบอยเป็นคนที่มี service mind ในอันดับต้นๆ ในชีวิตที่ผมเจอมาเลยครับ

****** ใครที่ยังสนใจ อยากให้คุณบอยช่วยเติมเต็มความฝันและความสนุกเหล่านั้น รีบติดต่อไปนะครับ ก่อนที่คุณบอยจะไม่ค่อยสะดวกทำให้ ผมบอกเลยว่า ไม่เสียใจ และไม่โดนหลอกลวงแน่ครับ

ปล. ไปละครับ พิมพ์ยาวไป เดี๋ยวจะอ่านจะดูสิ่งที่คุณบอยให้ไม่หมด ( เยอะมากกกกกกกกกกกก ) ....แต่จริงๆ ดูยังไง ก็อ่านไม่น่าหมดครับ 55555+

ขอบคุณคุณบอยมากจริงๆครับ ที่กล่าวว่า สิ่งนี้จะเปลี่ยนชีวิตผมไปเลย นี่คงไม่เว่อร์เกินไปเท่าไหร่เลยครับ :3

ปล. ผมเมศร์เองครับ ^^"

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับ hdd ตั้งแต่เมื่อวาน(วันเสาร์) ผมติดต่อกับคุณบอยมาสักระยะแล้วครับ แต่เพิ่่งจะสะดวกโอนเงินวันพฤหัสบดี ตอน2ทุ่ม แต่คุณบอยไปซื้อ hdd มาให้ตั้งแต่ตอนบ่ายแล้วเริ่มลงการ์ตูนให้ก่อนเลย แล้วแจ้งข่าวบอกเป็นระยะ แจ้งละเอียดมาก เส็รจตอนบ่ายวันศุกร์ ผมได้ของวันเสาร์ เร็วมากๆๆ ่ครับ ผมเป็นคนหนึ่งที่ก่อนหน้านี้เชื่อครึ่งไม่เชื่อครึ่งว่ายังมีคนมีน้ำใจอย่างนี้กับคนที่ไม่รู้จักกันมาก่อนอยู่เหรอ แต่เคสนี้ของจริงครับ

หลังจากที่โอนเงินไป ไม่มีสักช่วงเลยที่จะรู้สิึกว่าโดนโกง เพราะคุณบอยแจ้งข่าวตลอดขอบคุณในความมีน้ำใจในครั้งนี้มากครับ(hdd บางและสวยมากครับ) ขออนุญาตเรียกชื่อเล่นตาม user ท่านอื่นนะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับ HDD พร้อมการ์ตูนเรียบร้อยครับ ไม่มีเวลาเลยฝากซื้อ HDD 2 TB แพ็คเกจแน่นหนามากครับ เกือบแกะไม่ออก ได้ของจริงครับ มายืนยัน 1 เสียง แถมได้ประกันHDDแถม2เดือน