ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Cabal

Crossfire Legends

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Uber Ragnarok Online, แร็คเถื่อน ถุงผ้า Handmade ดูหนังออนไลน์ บล็อคสาวไฮโซ WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก
ให้เช่า Colocation
คูปอง UBER
Ragnarok Online
กระเป๋า Handmade
ดูหนังออนไลน์
บล็อคสาวไฮโซ
ขายเกม PC

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,947
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    ts5
    ojน่าสนแหะๆๆๆๆๆๆๆ
    ความพยายามอยู่ที่นี่ ความสำเร็จอยู่ที่ไหน?

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 87
    วันนี้คุณ Natthakorn (น้องนิวส์) ได้โอนฝากซื้อ HDD 1TB กำลังจัดการให้อยู่ครับ ทั้งคืน 555 เช็คประกันแล้วเต็มๆ 3 ปี 1 เดือนทีเดียวครับ^^

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    โห สุดยอดเลยครับ ขอด้วยคนนะครับ
    Email : snake_up@hotmail.com
    ID Line : i55555
    ขอบพระคุณมากครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    คุณ read ebook (คุณบอย)คะ เราวารุณีโอนเงินฝากซื้อ hdd ไปให้แล้วนะคะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    มาอัพเดทเพิ่มเติม HDD ของคุณ varunee ครับ วันนี้ไปตะลอนซื้อมาเรียบร้อยครับ 2TB (ปกติที่ผ่านมาเพื่อนสมาชิกท่านก่อนๆไม่เคยถ่าย = = แต่หลังๆจะถ่ายให้เพื่อนสมาชิกที่สนใจได้สบายใจยิ่งขึ้นแล้วกันนะครับ) เช็ค bad นานร่วมๆไป 6 ชั่วโมง ต้องยืมเครื่องแฟนมาถ่ายก๊อปไฟล์ 555 เช็คให้ละเอียดประกันเต็มๆยาวๆได้เกิน 3 ปีอีกแล้ว (ปกติประกัน 3 ปี)

ส่วนท่านไหนสนใจรีบติดต่อก่อนพลาดนะครับ^^

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอด้วยคนนะครับ
    Email : sid_sar@hotmail.com
    ID Line : sidsar
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    เรียบร้อยครับ ต้องยืมเครื่องแฟนมาก๊อปตลอด 24 ชั่วโมง แล้วส่งทันทีตั้งแต่ไปรษณีย์เปิด 9 โมงเช้าครับ พรุ่งนี้รอรับของกันได้เลยนะครับ อ่านการ์ตูนให้มีความสุขนะครับ^^

ส่ง HDD 2TB + 1TB*2 + หนังสือการ์ตูนคืนเพื่อนสมาชิกครับ

คุณ also EN340017170TH
    คุณ varunee EN340017183TH
    น้อง Natthakorn EN340017197TH
    คุณธวัชชัย RJ117886423TH
    คุณวนากร RJ117886437TH
    คุณมนตรี RJ117886445TH

กล่าวขอบคุณ
    622
    ได้รับคำขอบคุณ: 304
    ขอด้วยคนนะครับ สุดยอดมากๆ
    Email : su_plirn@hotmail.com
    ID Line : plsn35
    ขอบคุณมากๆเลยครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณครับได้ของแล้วของดีมีคุณภาพมากหามานานแล้ว คุ้มจริงๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    251
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    oadoger001@gmail.com

ส่งคำขอไปแล้วครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    เราวารุณีมาโพสแจ้งว่าได้รับ hddแล้วค่ะ
    ประทับใจคุณบอย read ebook มากๆเลยเพราะเผอิญ hdd ที่เราอยากได้ฝากให้คุณบอยไปซื้อเป็นรุ่น limited ที่หายากถ้าไม่มีก็หารุ่นอื่นแล้วแต่คุณบอยให้หน่อยค่ะ
    คุณบอยก็ยังสู้อุตส่าไปตามหาให้เกือบทั้งห้างจนได้มาแล้วยังส่งข่าวมาตลอด เราชอบสีทองเป็นการส่วนตัวค่ะ ได้รับของวันนี้เปิดมาเหมือนiphone ยิ่งถูกใจมากๆค่ะ
    แต่ hdd ที่ได้รับมา ของข้างในยิ่งมีค่ากว่า เห็นแล้วดีใจมากๆๆลมแทบใส่การ์ตูนคุณบอยเยอะมากๆค่ะคิดว่าชาตินี้เราคงอ่านไม่หมดแน่ๆ
    คุณบอยไม่ได้เรียกร้องอะไรเลยขอแค่น้ำผลไม้ เพียงแค่ 3กล่อง แล้วออกค่ารถ ค่าส่งนิดเดียวให้คุณบอยเท่านั้นเอง ตอนแรกเราก็แปลกใจ
    โดยปกติแล้วเราซื้อของผ่านเน็ตจะไปรับของ ดูของเอง ไม่เคยโอนเงินเลยค่ะนี่เป็นครั้งแรก แต่อ่านมาหลายๆคนก็ฝากคุณบอยซื้อเราก็เริ่มมั่นใจค่ะ
    แต่อย่างยิ่งสิ่งที่เราได้รับจากคุณบอยมาทำให้เราเกรงใจคุณบอยมากๆ มันมีค่ามากกว่าที่เราให้คุณบอยเป็น 100เท่า
    เราเลยออกค่าน้ำผลไม้เลี้ยงคุณบอยเพิ่มเป็น 6กล่อง ซึ้งน้ำใจคุณบอยจริงๆค่ะ เห็นด้วยเลยเพื่อนสนิทญาติยังไม่ทำให้กันถึงขนาดนี้เลยค่ะ
    ครั้งหน้าเราจะมาอัพเดทอย่างที่คุณบอยบอก ถ้ามีโอกาสจะขอเลี้ยงข้าวสักมื้อนะคะ ขอบคุณคุณบอยมากจริงๆค่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย varunee : 25th May 2015 เมื่อ 15:26

กล่าวขอบคุณ
    0
    ยินดีครับ คุณ varunee และคุณ ryu4 อ่านการ์ตูนให้มีความสุขนะครับ

ส่วนวันนี้รับโอนฝากซื้อของคุณอรงกรณ์ และคุณ attasit28 (เน้นราคาถูกขอให้ก๊อปได้เป็นพอ 555) อีก 2 ตัวครับ เพิ่งไปซื้อมาเมื่อคืนนี้พร้อมจัดการลากยาวๆทั้งเช็คทั้งถ่ายก๊อปแบบละเอียดลากไปกว่า 30 ชั่วโมงครับ 555 ประกันเต็มๆ 3 ปีอีกเช่นเดิมครับ

ส่วนท่านไหนสนใจติดต่อเมลเพื่อฝากซื้อ หรือส่ง HDD มาก่อนจะพลาดโอกาสนะครับ^^

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    สนใจค่ะ แล้วรบกวนซื้อ HDD ให้ด้วยค่ะ

bee4102@gmail.com

ID Line : bee4102

ขอบคุณค่ะ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    สนใจค่ะ อยากทราบรายละเอียด (ราคา HDD 1 TB)

praereen@gmail.com
    id line : prae_palio

ขอบคุณมากค่ะ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ผม Nattakhon นะครับ ได้ของมาตั้งแต่วันที่ 25 แล้วพึ่งสะดวกเขียนครับ
    เริ่มแรกผมก็ส่งไอดีไลน์ไปทางเมลครับ ไม่นานพี่บอยก็ทักไลมา พร้อมกับรายละเอียดต่างๆในเมลครับ
    พี่บอยก็ถามว่ามีฮาร์ดดิสหรือยัง ผมยังไม่มี พี่บอยก็แนะนำรุ่นให้เสร็จสับเลยครับหรือจะเลือกเองก็ได้ เดี๋ยวพี่บอยจะไปหาซื้อให้ครับ พี่บอยใจดีมากๆเลยครับ
    พออีกวันนึงก็โอนเงินให้พี่บอยแต่เช้าเลยครับแล้วก็ไลน์ไปบอก พอเที่ยงๆพี่บอยตื่นมาก็ออกไปซื้อให้ทันทีเลยครับ แล้วก็กลับเช็ค bad ให้ จากนั้นก็นั่งเฝ้ากอปการ์ตูนให้ทั้งคืนเลยครับ พออีกวันนึงเสร็จ
    พี่บอยก็ยังถามอีกว่ามีการ์ตูนเข้ามาใหม่พี่บอยกำลังถ่ายเก็บอยุ่จะรอเอาไหมผมก็บอกรอเอาครับ ก็รออีกวันนึงวันรุ่งขึ้นพี่บอยก็ไปส่ง EMS ให้ทันที พอวันที่ 25 ของก็มาส่งครับ จากโอนเงินไปวันที่ 21 ครับ
    ความรู้สึก : พี่บอยเป็นคนที่ใจดี และมีน้ำใจมากครับ คนที่ลังเลอยู่ไม่ต้องลังเลเลยครับ เดี๋ยวจะเสียโอกาสนะครับ

ขอขอบคุณพี่บอยมากๆ อีกครั้งนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ยินดีครับน้องนิวส์ รวมถึงเพื่อนสมาชิกด้านบนหลายๆท่านผมจัดการให้เรียบร้อยแล้วส่งกลับ EMS ไปอย่างรวดเร็วครับ อ่านการ์ตูนให้มีความสุขนะครับ^^

ส่วนวันนี้ส่งกลับ HDD 1TB*3 ของเพื่อนสมาชิกหลายๆท่านที่ฝากซื้อและส่งมา รวมทั้งหนังสือการ์ตูนคืนเพื่อนสมาชิกครับ

คุณ 060636595 EN229727104TH
    คุณ Jacky EN229727118TH
    คุณ youalso EN229727121TH
    คุณรัตนพงษ์ RH746279118TH
    คุณนัทวัฒน์ RH746279128TH

เช็คสถานะ EMS ได้จากทางนี้ครับ http://track.thailandpost.co.th/tracking/default.aspx

และวันนี้รับโอน HDD น้องเซ้นซ์และคุณอาร์ตเรียบร้อยอีก 2 ตัวครับ เพิ่งดิ่งเข้าห้างไปซื้อและรีบกลับมาจัดการให้ทันทีครับ วันนี้ทั้งเช็คละเอียดและถ่ายก๊อปยาวๆอีกกว่า 30 ชั่วโมงครับ ทั้งวันทั้งคืนรวมถึงพรุ่งนี้ครับ 555

ส่วน HDD เช็คประกันออนไลน์ปรากฏว่าเดินถึง 16 มิถุนายน 2018 หรืออีก 3 ปี 1 เดือน ใหม่มากครับ^^

กล่าวขอบคุณ
    0
    ส่ง HDD เพื่อนสมาชิกที่ฝากซื้อเรียบร้อยครับ^^ ทั้ง 2TB 1TB ไปแบบจัดเต็ม อ่านการ์ตูนให้มีความสุขนะครับ

คุณวรวรรณ EN434865850TH
    คุณพสภพ EN434865863TH
    คุณศิลปนนท์ EN699894881TH
    น้องเซนท์ EN699894895TH

เช็คสถานะ EMS ได้จากทางนี้ครับ http://track.thailandpost.co.th/tracking/default.aspx

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    มาเขียนรีวิวให้นะครับ
    รู้สึกประทับใจมากครับคุณบอยรายงานทุกอย่างจริงๆ
    แล้วของที่ได้มาก็คุ้มค่ามากครับ hdd 1TB ผมนี่เกือบเต็มเลยครับ
    เรียกได้ว่าอ่านได้ทั้งชาติจริงๆ
    การ์ตูนบางเรื่องหายากมากๆก็มีครับ การ์ตูนเก่าๆ การ์ตูนแรร์ๆ มีเกือบหมดเลยครับ
    ส่งของกลับมาแพคให้อย่างดีเลยครับไม่ต้องกลัวของเสียหายเลย
    สำหรับคนที่ยังไม่กล้าหรือไม่ชัวร์ขอบอกเลยนะครับว่าของจริงแท้แน่นอนไม่เชื่อ PM มาสอบถามผมได้เลยครับ

ปล. ขอขอบคุณคุณบอยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ยินดีครับ คุณ jacky อ่านการ์ตูนให้สนุกนะครับ ลืมวันลืมคืนแน่ๆครับ แต่ละท่านก็ระวังเรื่องเสียการเสียงานเอาเองนะครับ 555 ส่วนท่านไหนสนใจรีบติดต่อก่อนพลาดโอกาสนะครับ

ส่งกลับ HDD 2TB + 1TB คืนเพื่อนสมาชิกครับ

คุณศิลปนนท์ EN699894881TH
    น้อง Natthakorn EN699894895TH

และรับโอนฝากซื้อ HDD External 3.5" 2TB ตัวใหญ่ครับ ไปเที่ยวตามหาซื้อจนได้ ประกัน 3 ปีเต็มๆครับ^^ พร้อมเช็ค bad และเช็ค HDD ทั้งหมด (20 ชั่วโมง) และแพ๊คแน่นหนา กล่องใหญ่มาก ส่งไปทันทีภายใน 24 ชั่วโมงครับ^^

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณคุณบอยมากๆเลยค่ะ
    ได้รวดเร็วทันใจมากๆ ส่งของแพคมาให้อย่างดีหนาแน่นมากเลยค่ะ ไม่ต้องกลัวของเสียหายเลย

ปล.ลงรูปไม่เป็นเลยไม่มีรูปให้ดู ^^"

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับของแล้วนะครับ perfect มากๆ ขอบพระคุณคุณบอยมากนะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ตามหามานาน ผมมาจาก overclockzone ครับ
    อย่าพึ่งรีบปิดน่ะครับ อยู่ถึงสิ้นเดิอนก่อน
    Karin_p112@hotmail.com
    ขอราคา HDD 1 TB ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย karin118 : 2nd June 2015 เมื่อ 12:58

กล่าวขอบคุณ
    0
    ยินดีครับ คุณบี และคุณ artman อ่านการ์ตูนให้มีความสุขมากๆนะครับ งานนี้อดหลับอดนอนแน่ๆครับ 555

ส่งกลับ HDD 1TB*2 เพื่อนสมาชิกที่ฝากซื้อครับ^^

คุณ su_sak EN229746222TH
    คุณ teerasit EN229746236TH

ส่วนเมื่อวานรับโอน HDD 1TB เพื่อนสมาชิกไปซื้อทันทีครับ และจัดการทันที (16 ชั่วโมง) เช็คประกันแล้วเกิน 3 ปีทุกตัวใหม่จริงๆครับ 555 ท่านไหนสนใจรีบติดต่อนะครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย read ebook : 4th June 2015 เมื่อ 09:37

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    มายืนยันอีกเสียงครับ ส่งhddไปให้คุณบอย สายกล่องhddไม่มี คุณบอยก็จัดการให้ แถมตัวกล่องhddมีปัญหา กอปไฟล์ได้นิดเดียวก็หลุด คุณบอยก็ยังพยายามก๊อปมาให้จนเต็มความจุhdd ต้องขอโทษคุณบอยอีกครั้งครับ คงเสียเวลากับhddผมน่าดู ได้รับของใส่กล่องแพ็คมาอย่างดี ขอบคุณอีกครั้งครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    มารีวิวให้อีกคนครับผม สำหรับพี่บอย e book นี่ถือว่าสุดยอดจริงๆครับ ตั้งแต่ผมเห็นกระทู้และอ่านข้อมูลคร่าวๆ ก็ทำการติดต่อไปที่อีเมลล์ และในวันนั้นก็มีการตอบกลับมาทางไลน์ทันทีครับ พี่บอยได้ทำการแนะนำ ส่งตัวอย่างการตูนอีกเพียบ แล้วก็แจกแจงรายละเอียดนู่นนี่ ผมเห็นพี่ทำแต่ละอย่างแล้วรู้สึกเหนื่อยแทนเลยครับ ขอบคุณมากๆสำหรับการแบ่งปัน "ห้องสมุดการ์ตูน" ละก็เรื่อง HDD นะครับ พี่บอยยังแนะนำรุ่นแถมซื้อให้ราคาถูกกว่าในเว็บอีก ไฟล์การ์ตูนนี่ก็อัดแน่นมาเกือบเต็ม 1 TB เลยหล่ะครับ คุ้มค่าจริงๆ ขอบคุณพี่บอยมากๆเลยนะครับ