ได้รับ hddแล้วค่ะเข้ามายืนยันและขอบคุณอีกเสียง
รวดเร็วมากโอนเมื่อวาน วันนี้ได้รับแล้วคุณบอยก็พูดจาสุภาพ ตอบคำถามอย่างดี
เปิดดูการ์ตูนแล้วตะลึง เยอะกว่าที่คาดหมายเอาไว้มากๆ ปรื้มปิติสุดๆ
แต่ก็เกรงใจสุดๆเช่นกันค่ะเหมือนคุณบอยวางมือจากทุุกอย่างมาเป็นธุระให้เราทั้งวันทั้งที่ไม่รู้จักมาก่อน
คอยส่งข่าวคืบหน้ารายงานให้เราตลอด การ์ตูนหลายเรื่องสมัยเด็กต้องคอยยืม คอยเช่าเขา
ตอนนี้โตมาถึงเราทำงานแล้วก็ซื้อตามเก็บไม่ได้แล้วค่ะ ดีใจที่่ได้ย้อนอดีตกลับมาได้อ่านเรื่องที่โคตรรรคิดถึงแบบนี้
ขอบพระคุณคุณบอยที่มอบความสุขให้เรามากๆเลยนะคะ