ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,937
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    ojน่าสนแหะๆๆๆๆๆๆๆ
    ความพยายามอยู่ที่นี่ ความสำเร็จอยู่ที่ไหน?

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 92
    วันนี้คุณ Natthakorn (น้องนิวส์) ได้โอนฝากซื้อ HDD 1TB กำลังจัดการให้อยู่ครับ ทั้งคืน 555 เช็คประกันแล้วเต็มๆ 3 ปี 1 เดือนทีเดียวครับ^^

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    โห สุดยอดเลยครับ ขอด้วยคนนะครับ
    Email : snake_up@hotmail.com
    ID Line : i55555
    ขอบพระคุณมากครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    คุณ read ebook (คุณบอย)คะ เราวารุณีโอนเงินฝากซื้อ hdd ไปให้แล้วนะคะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    มาอัพเดทเพิ่มเติม HDD ของคุณ varunee ครับ วันนี้ไปตะลอนซื้อมาเรียบร้อยครับ 2TB (ปกติที่ผ่านมาเพื่อนสมาชิกท่านก่อนๆไม่เคยถ่าย = = แต่หลังๆจะถ่ายให้เพื่อนสมาชิกที่สนใจได้สบายใจยิ่งขึ้นแล้วกันนะครับ) เช็ค bad นานร่วมๆไป 6 ชั่วโมง ต้องยืมเครื่องแฟนมาถ่ายก๊อปไฟล์ 555 เช็คให้ละเอียดประกันเต็มๆยาวๆได้เกิน 3 ปีอีกแล้ว (ปกติประกัน 3 ปี)

ส่วนท่านไหนสนใจรีบติดต่อก่อนพลาดนะครับ^^

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอด้วยคนนะครับ
    Email : sid_sar@hotmail.com
    ID Line : sidsar
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    เรียบร้อยครับ ต้องยืมเครื่องแฟนมาก๊อปตลอด 24 ชั่วโมง แล้วส่งทันทีตั้งแต่ไปรษณีย์เปิด 9 โมงเช้าครับ พรุ่งนี้รอรับของกันได้เลยนะครับ อ่านการ์ตูนให้มีความสุขนะครับ^^

ส่ง HDD 2TB + 1TB*2 + หนังสือการ์ตูนคืนเพื่อนสมาชิกครับ

คุณ also EN340017170TH
    คุณ varunee EN340017183TH
    น้อง Natthakorn EN340017197TH
    คุณธวัชชัย RJ117886423TH
    คุณวนากร RJ117886437TH
    คุณมนตรี RJ117886445TH

กล่าวขอบคุณ
    617
    ได้รับคำขอบคุณ: 304
    ขอด้วยคนนะครับ สุดยอดมากๆ
    Email : su_plirn@hotmail.com
    ID Line : plsn35
    ขอบคุณมากๆเลยครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณครับได้ของแล้วของดีมีคุณภาพมากหามานานแล้ว คุ้มจริงๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    251
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    oadoger001@gmail.com

ส่งคำขอไปแล้วครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    เราวารุณีมาโพสแจ้งว่าได้รับ hddแล้วค่ะ
    ประทับใจคุณบอย read ebook มากๆเลยเพราะเผอิญ hdd ที่เราอยากได้ฝากให้คุณบอยไปซื้อเป็นรุ่น limited ที่หายากถ้าไม่มีก็หารุ่นอื่นแล้วแต่คุณบอยให้หน่อยค่ะ
    คุณบอยก็ยังสู้อุตส่าไปตามหาให้เกือบทั้งห้างจนได้มาแล้วยังส่งข่าวมาตลอด เราชอบสีทองเป็นการส่วนตัวค่ะ ได้รับของวันนี้เปิดมาเหมือนiphone ยิ่งถูกใจมากๆค่ะ
    แต่ hdd ที่ได้รับมา ของข้างในยิ่งมีค่ากว่า เห็นแล้วดีใจมากๆๆลมแทบใส่การ์ตูนคุณบอยเยอะมากๆค่ะคิดว่าชาตินี้เราคงอ่านไม่หมดแน่ๆ
    คุณบอยไม่ได้เรียกร้องอะไรเลยขอแค่น้ำผลไม้ เพียงแค่ 3กล่อง แล้วออกค่ารถ ค่าส่งนิดเดียวให้คุณบอยเท่านั้นเอง ตอนแรกเราก็แปลกใจ
    โดยปกติแล้วเราซื้อของผ่านเน็ตจะไปรับของ ดูของเอง ไม่เคยโอนเงินเลยค่ะนี่เป็นครั้งแรก แต่อ่านมาหลายๆคนก็ฝากคุณบอยซื้อเราก็เริ่มมั่นใจค่ะ
    แต่อย่างยิ่งสิ่งที่เราได้รับจากคุณบอยมาทำให้เราเกรงใจคุณบอยมากๆ มันมีค่ามากกว่าที่เราให้คุณบอยเป็น 100เท่า
    เราเลยออกค่าน้ำผลไม้เลี้ยงคุณบอยเพิ่มเป็น 6กล่อง ซึ้งน้ำใจคุณบอยจริงๆค่ะ เห็นด้วยเลยเพื่อนสนิทญาติยังไม่ทำให้กันถึงขนาดนี้เลยค่ะ
    ครั้งหน้าเราจะมาอัพเดทอย่างที่คุณบอยบอก ถ้ามีโอกาสจะขอเลี้ยงข้าวสักมื้อนะคะ ขอบคุณคุณบอยมากจริงๆค่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย varunee : 25th May 2015 เมื่อ 15:26

กล่าวขอบคุณ
    0
    ยินดีครับ คุณ varunee และคุณ ryu4 อ่านการ์ตูนให้มีความสุขนะครับ

ส่วนวันนี้รับโอนฝากซื้อของคุณอรงกรณ์ และคุณ attasit28 (เน้นราคาถูกขอให้ก๊อปได้เป็นพอ 555) อีก 2 ตัวครับ เพิ่งไปซื้อมาเมื่อคืนนี้พร้อมจัดการลากยาวๆทั้งเช็คทั้งถ่ายก๊อปแบบละเอียดลากไปกว่า 30 ชั่วโมงครับ 555 ประกันเต็มๆ 3 ปีอีกเช่นเดิมครับ

ส่วนท่านไหนสนใจติดต่อเมลเพื่อฝากซื้อ หรือส่ง HDD มาก่อนจะพลาดโอกาสนะครับ^^

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    สนใจค่ะ แล้วรบกวนซื้อ HDD ให้ด้วยค่ะ

bee4102@gmail.com

ID Line : bee4102

ขอบคุณค่ะ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    สนใจค่ะ อยากทราบรายละเอียด (ราคา HDD 1 TB)

praereen@gmail.com
    id line : prae_palio

ขอบคุณมากค่ะ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ผม Nattakhon นะครับ ได้ของมาตั้งแต่วันที่ 25 แล้วพึ่งสะดวกเขียนครับ
    เริ่มแรกผมก็ส่งไอดีไลน์ไปทางเมลครับ ไม่นานพี่บอยก็ทักไลมา พร้อมกับรายละเอียดต่างๆในเมลครับ
    พี่บอยก็ถามว่ามีฮาร์ดดิสหรือยัง ผมยังไม่มี พี่บอยก็แนะนำรุ่นให้เสร็จสับเลยครับหรือจะเลือกเองก็ได้ เดี๋ยวพี่บอยจะไปหาซื้อให้ครับ พี่บอยใจดีมากๆเลยครับ
    พออีกวันนึงก็โอนเงินให้พี่บอยแต่เช้าเลยครับแล้วก็ไลน์ไปบอก พอเที่ยงๆพี่บอยตื่นมาก็ออกไปซื้อให้ทันทีเลยครับ แล้วก็กลับเช็ค bad ให้ จากนั้นก็นั่งเฝ้ากอปการ์ตูนให้ทั้งคืนเลยครับ พออีกวันนึงเสร็จ
    พี่บอยก็ยังถามอีกว่ามีการ์ตูนเข้ามาใหม่พี่บอยกำลังถ่ายเก็บอยุ่จะรอเอาไหมผมก็บอกรอเอาครับ ก็รออีกวันนึงวันรุ่งขึ้นพี่บอยก็ไปส่ง EMS ให้ทันที พอวันที่ 25 ของก็มาส่งครับ จากโอนเงินไปวันที่ 21 ครับ
    ความรู้สึก : พี่บอยเป็นคนที่ใจดี และมีน้ำใจมากครับ คนที่ลังเลอยู่ไม่ต้องลังเลเลยครับ เดี๋ยวจะเสียโอกาสนะครับ

ขอขอบคุณพี่บอยมากๆ อีกครั้งนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ยินดีครับน้องนิวส์ รวมถึงเพื่อนสมาชิกด้านบนหลายๆท่านผมจัดการให้เรียบร้อยแล้วส่งกลับ EMS ไปอย่างรวดเร็วครับ อ่านการ์ตูนให้มีความสุขนะครับ^^

ส่วนวันนี้ส่งกลับ HDD 1TB*3 ของเพื่อนสมาชิกหลายๆท่านที่ฝากซื้อและส่งมา รวมทั้งหนังสือการ์ตูนคืนเพื่อนสมาชิกครับ

คุณ 060636595 EN229727104TH
    คุณ Jacky EN229727118TH
    คุณ youalso EN229727121TH
    คุณรัตนพงษ์ RH746279118TH
    คุณนัทวัฒน์ RH746279128TH

เช็คสถานะ EMS ได้จากทางนี้ครับ http://track.thailandpost.co.th/tracking/default.aspx

และวันนี้รับโอน HDD น้องเซ้นซ์และคุณอาร์ตเรียบร้อยอีก 2 ตัวครับ เพิ่งดิ่งเข้าห้างไปซื้อและรีบกลับมาจัดการให้ทันทีครับ วันนี้ทั้งเช็คละเอียดและถ่ายก๊อปยาวๆอีกกว่า 30 ชั่วโมงครับ ทั้งวันทั้งคืนรวมถึงพรุ่งนี้ครับ 555

ส่วน HDD เช็คประกันออนไลน์ปรากฏว่าเดินถึง 16 มิถุนายน 2018 หรืออีก 3 ปี 1 เดือน ใหม่มากครับ^^

กล่าวขอบคุณ
    0
    ส่ง HDD เพื่อนสมาชิกที่ฝากซื้อเรียบร้อยครับ^^ ทั้ง 2TB 1TB ไปแบบจัดเต็ม อ่านการ์ตูนให้มีความสุขนะครับ

คุณวรวรรณ EN434865850TH
    คุณพสภพ EN434865863TH
    คุณศิลปนนท์ EN699894881TH
    น้องเซนท์ EN699894895TH

เช็คสถานะ EMS ได้จากทางนี้ครับ http://track.thailandpost.co.th/tracking/default.aspx

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    มาเขียนรีวิวให้นะครับ
    รู้สึกประทับใจมากครับคุณบอยรายงานทุกอย่างจริงๆ
    แล้วของที่ได้มาก็คุ้มค่ามากครับ hdd 1TB ผมนี่เกือบเต็มเลยครับ
    เรียกได้ว่าอ่านได้ทั้งชาติจริงๆ
    การ์ตูนบางเรื่องหายากมากๆก็มีครับ การ์ตูนเก่าๆ การ์ตูนแรร์ๆ มีเกือบหมดเลยครับ
    ส่งของกลับมาแพคให้อย่างดีเลยครับไม่ต้องกลัวของเสียหายเลย
    สำหรับคนที่ยังไม่กล้าหรือไม่ชัวร์ขอบอกเลยนะครับว่าของจริงแท้แน่นอนไม่เชื่อ PM มาสอบถามผมได้เลยครับ

ปล. ขอขอบคุณคุณบอยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ยินดีครับ คุณ jacky อ่านการ์ตูนให้สนุกนะครับ ลืมวันลืมคืนแน่ๆครับ แต่ละท่านก็ระวังเรื่องเสียการเสียงานเอาเองนะครับ 555 ส่วนท่านไหนสนใจรีบติดต่อก่อนพลาดโอกาสนะครับ

ส่งกลับ HDD 2TB + 1TB คืนเพื่อนสมาชิกครับ

คุณศิลปนนท์ EN699894881TH
    น้อง Natthakorn EN699894895TH

และรับโอนฝากซื้อ HDD External 3.5" 2TB ตัวใหญ่ครับ ไปเที่ยวตามหาซื้อจนได้ ประกัน 3 ปีเต็มๆครับ^^ พร้อมเช็ค bad และเช็ค HDD ทั้งหมด (20 ชั่วโมง) และแพ๊คแน่นหนา กล่องใหญ่มาก ส่งไปทันทีภายใน 24 ชั่วโมงครับ^^

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณคุณบอยมากๆเลยค่ะ
    ได้รวดเร็วทันใจมากๆ ส่งของแพคมาให้อย่างดีหนาแน่นมากเลยค่ะ ไม่ต้องกลัวของเสียหายเลย

ปล.ลงรูปไม่เป็นเลยไม่มีรูปให้ดู ^^"

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับของแล้วนะครับ perfect มากๆ ขอบพระคุณคุณบอยมากนะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ตามหามานาน ผมมาจาก overclockzone ครับ
    อย่าพึ่งรีบปิดน่ะครับ อยู่ถึงสิ้นเดิอนก่อน
    Karin_p112@hotmail.com
    ขอราคา HDD 1 TB ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย karin118 : 2nd June 2015 เมื่อ 12:58

กล่าวขอบคุณ
    0
    ยินดีครับ คุณบี และคุณ artman อ่านการ์ตูนให้มีความสุขมากๆนะครับ งานนี้อดหลับอดนอนแน่ๆครับ 555

ส่งกลับ HDD 1TB*2 เพื่อนสมาชิกที่ฝากซื้อครับ^^

คุณ su_sak EN229746222TH
    คุณ teerasit EN229746236TH

ส่วนเมื่อวานรับโอน HDD 1TB เพื่อนสมาชิกไปซื้อทันทีครับ และจัดการทันที (16 ชั่วโมง) เช็คประกันแล้วเกิน 3 ปีทุกตัวใหม่จริงๆครับ 555 ท่านไหนสนใจรีบติดต่อนะครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย read ebook : 4th June 2015 เมื่อ 09:37

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    มายืนยันอีกเสียงครับ ส่งhddไปให้คุณบอย สายกล่องhddไม่มี คุณบอยก็จัดการให้ แถมตัวกล่องhddมีปัญหา กอปไฟล์ได้นิดเดียวก็หลุด คุณบอยก็ยังพยายามก๊อปมาให้จนเต็มความจุhdd ต้องขอโทษคุณบอยอีกครั้งครับ คงเสียเวลากับhddผมน่าดู ได้รับของใส่กล่องแพ็คมาอย่างดี ขอบคุณอีกครั้งครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    มารีวิวให้อีกคนครับผม สำหรับพี่บอย e book นี่ถือว่าสุดยอดจริงๆครับ ตั้งแต่ผมเห็นกระทู้และอ่านข้อมูลคร่าวๆ ก็ทำการติดต่อไปที่อีเมลล์ และในวันนั้นก็มีการตอบกลับมาทางไลน์ทันทีครับ พี่บอยได้ทำการแนะนำ ส่งตัวอย่างการตูนอีกเพียบ แล้วก็แจกแจงรายละเอียดนู่นนี่ ผมเห็นพี่ทำแต่ละอย่างแล้วรู้สึกเหนื่อยแทนเลยครับ ขอบคุณมากๆสำหรับการแบ่งปัน "ห้องสมุดการ์ตูน" ละก็เรื่อง HDD นะครับ พี่บอยยังแนะนำรุ่นแถมซื้อให้ราคาถูกกว่าในเว็บอีก ไฟล์การ์ตูนนี่ก็อัดแน่นมาเกือบเต็ม 1 TB เลยหล่ะครับ คุ้มค่าจริงๆ ขอบคุณพี่บอยมากๆเลยนะครับ