ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLACKROSE
    IN THIS WORLD...
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,085

อยากรู้ว่า GTA 5 Online นี้จะยังฮิตต่อไปเรื่อยๆมั้ยอะครับ

กว่าผมจะซื้อมาก็ต้องรอปีหน้าเลยอะครับ กลัวซื้อมาเเล้วในเซิฟไม่ค่อยมีคนเล่น

เหตุผลเพราะว่าต้องสอบต่างๆเพื่อเข้ามหาลัย เเล้วค่อยเล่นตอนปิดเทอมยาวหลังจากนั้น
    ปีนี้ขอขยันให้เต็มที่ก่อน ตอนนี้ก็เก็บตังไปซื้อการ์ดจอกับเกมรอ ระหว่างเรียนอยู่ไปด้วย

ปล. ผมก็มีเพื่อนร่วมอุดมการณ์อยู่นะ เเต่ก็กลัวโต่เตร่อยู่ในเกมอยู่ดีครับ555555

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    ถ้าเก็บ เขา อัพเดทของใหม่ๆ เรื่อยๆ ยังไง ก็ฮิตครับ ผมว่านะ
    เเบบว่า มี่ปืนใหม่ๆ รถใหม่ๆ ของเเต่งใหม่ๆ ภารกิจใหม่ๆสนุกมากขึ้นไรงี้

BiWzero
    เชียงใหม่ -:IT Hardware:-
    กล่าวขอบคุณ
    505
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,149
    คงยากครับ เพราะภาคนี้ตอบโจทย์ ได้เกือบทุกข้อของคำว่า gta เลยล่ะครับ (ไม่นับรวมพวกเกมเมอร์ขี้เบื่อที่ขึ้นแท่นรอภาค6นะขอให้มันเน่าตายคาแท่นล่ะ - -*)

Mary Elizabeth Winstead
    กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    ผมว่าน่าจะฮิตเรื่อยๆนะ เล่นคนเดียวยังสนุก
    แถมยังมีออนไลน์อีก ผมว่ายังอีกยาวไกล

ร่องไปเรื่อยเปื่อย
    กล่าวขอบคุณ
    1,537
    ได้รับคำขอบคุณ: 485
    ผมเป็นคนเบื่ออะไรง่ายนะเกมอ่ะ - - ซื้อมาแล้วเสียดายตังค์ตอนแรกซื้อมาแล้วคิดว่าจะคุ้มไหมเดี๋ยวเหมือนพวก BF อีกเล่นไปสักพักเหมือนเจอแต่ด่านเดิมๆ การเล่นแบบเดิมๆ (ผมกากด้วยล่ะ 5 5) แต่สำหรับนี่แหละมันใช่เพราะผมไม่ค่อยชอบอะไรที่มันต้องทำแบบนั้นแบบนี้ตลอด เบื่อก็ขับรถเล่น(เกม - - ) เกรียน ไปเรื่อย ผมว่ามันคงเป็นเกมอินดี้ในฉบับคนเถื่อนประมาณนั้นแหละมั้ง 5 5

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    ผมยังไม่เคยเห็นเกม PC เกมไหนที่ COOP ฮิตติดลมบนยาวๆเลยนะ ถ้าไม่ใช่เกม Online มาแต่แรกอะ

ที่ว่าดังๆแรงๆอย่าง BF3 BF4 L4D2 BorderlandTrilogy KillingFloor GTAIV บลาๆ

นานหน่อยก็เงียบ ซา

ผมว่า GTA V ก็ไม่รอดครับ

อะ ผมให้เวลา ปีครึ่งพอ คนโหรงเหรงแน่นอน
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    ผมลองไปดูในรายการอัพเดท เห็นอนาคตจะมีเพิ่มแพทใหม่อีกเยอะครับ
    เช่นพวก แพทวันวาเลนไทน์ ภารกิจปล้นใหม่ๆ โหมดซอมบี้ แพทฉันไม่ใช่ฮิปสเตอร์

Katsura Chan!!!~≧0≦
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 469
    ผมคิดว่าช่วงแรกๆฮิตแน่นอน แต่หลังๆผ่านไปสักสองสามปีคนอาจจะน้อยลงแต่ก็ไม่ถึงกับไม่มีคนเล่นยังไงคนก็ยังเยอะอยู่แต่อาจจะน้อยกว่าช่วงแรกๆ นี่ขนาด mod ยังไม่มาน่ะเนี่ยถ้ามาผมว่ายังไงคนก็เล่นเรื่อยๆ

??What It Happened??
    กล่าวขอบคุณ
    154
    ได้รับคำขอบคุณ: 341
    ผมว่าโหมด คนเดียวมันสนุกกว่า Co-op
    อีกนะไม่รู้ทำไม co-op เข้าห้องทีไรคนหายหมด
    เหลือ 2-3 คนเอง
    CPU=Intel Core i5-4570 CPU @ 3.20GHz
    GPU=Nvidia GeForce GTX 970 Ram=8 GB

BiWzero
    เชียงใหม่ -:IT Hardware:-
    กล่าวขอบคุณ
    505
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,149
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ scorlar01 อ่านกระทู้
    ผมคิดว่าช่วงแรกๆฮิตแน่นอน แต่หลังๆผ่านไปสักสองสามปีคนอาจจะน้อยลงแต่ก็ไม่ถึงกับไม่มีคนเล่นยังไงคนก็ยังเยอะอยู่แต่อาจจะน้อยกว่าช่วงแรกๆ นี่ขนาด mod ยังไม่มาน่ะเนี่ยถ้ามาผมว่ายังไงคนก็เล่นเรื่อยๆ
    พูดเหมือน BF3 เลย ผมใจคอไม่ดีนะ ^^ แรกๆก็โหแมพอลัง!มากเล่นสไนหยอดกันลูกเดียว แห่กันขึ้นยอดตึกกันเป็นแถว ตอนนี้เป็นไงละหญ้าขึ้นรกแล้ว หุหุ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nakuno : 22nd April 2015 เมื่อ 01:25

{ The Dark Life }
    กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,464
    ก็เพราะเหตุผลกลัวคนเบื่อนี่แหระ R* เลยกั๊กๆ ไว้เยอะเลย พวกผับนี่ทำเสร็จไว้แล้วหลายผับแต่ตอนนี้เปิดให้มีแค่ ผับเดียว รอ ทยอยปล่อยเรื่อยๆ พวกคาซิโน พวกแทงสนุ๊ก ระบบเต้น อะไรอีกมากมาย
    เหมือนที่ร๊อคสตาร์คุยไว้ตั้งแต่ตั้นว่าจะมีสถานที่ให้เข้าเยอะแยะ รอดูรอชมต่อไปครับ

I have a grenade ho ho ho
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    ผมว่ายาวนะครับ ขนาด san ยังยาวเลย อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    ไม่เห็นต้องแคร์เลยคับว่าจะมีคนยังเล่นอยู่มั้ย ในเมื่อโหมดออนไลน์มันเล่นคนเดียวได้ เก็บเลเวลได้ ก็เล่นกับ npc ไปมันก็เหมือนได้เล่นเกมใหม่เรื่อยๆภารกิจใหม่ๆอยู่ดี ตอนนี้โหมดเนื้อเรื่องผมยังเพิ่งเล่นไป 30 กว่า% เอง ค่อยๆเสพ อุตส่าห์รอลงพีซีมาตั้งนานนม จะรีบเล่นๆให้จบไปทำไมละ ออนไลน์ผมก็เล่นคาไว้เวล 5 เอง ขอเสพโหมดเนื้อเรื่องไปเรื่อยๆก่อน ฟิน
    i5 4460 3.20GHz / ASUS Z97-K / DDR3-RAM 16 GB HYPER-X / ASUS GeForce GTX 750 Ti / HDD 1.0 TB / ATX CASE Corsair / PS Corsair VS660 650W

Daft Punk
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,116
    เดียวจะมีอัพเดทระบบซอมบี้ ระบบเอาม้ามาขี่ หน้าหนาวอัพเดทหิมะตกทั่วเมือง ของ PC ยังไม่ตกเลยหิมะ ปลายปียังไงก็ไม่กลัวคนหายแน่นอนครับ เขาทำยอดขายอยู่ครับใจร่มๆ ทำหน้าที่ของท่านให้สบายใจแล้วค่อยซื้อมาเล่นทีหลังก็ได้ครับ

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    Blog Entries
    3
    สำหรับชาว PC อีกยาวนานครับ 1-2 ปีแน่ๆ แต่ชาวคอลโซลอันนี้ไม่แน่ตอนนี้ก็ห่างหายกันเยอะ
    พวกที่เหลืออยู่ส่วนมากจะเป็นคนที่พึ่งมาเล่นตอน PS4 ยังไม่ได้เล่นตอน PS3 Xbox 360 อะครับ
    บ้างก็ย้ายมา PC เพราะเพื่อนเล่นบน PC เลยย้ายมา สำหรับผมเกมนี้มันเป็นเหมือนโลกจำลองอะครับ
    เวลาเล่นแล้วรู้สึกว่าห้องเรามันใหญ่ใส่หูฟังแล้วเหมือนอยู่ในโลกนั้นเล่นได้ทั้งวันจริงๆ ผมเล่น GTA ไม่ว่าภาคไหน
    ชอบขับรถเล่นครับ แบบขับตามไฟจราจร อะไรทำนองนั้นสนุกดี

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Pondparis อ่านกระทู้
    สำหรับชาว PC อีกยาวนานครับ 1-2 ปีแน่ๆ แต่ชาวคอลโซลอันนี้ไม่แน่ตอนนี้ก็ห่างหายกันเยอะ
    พวกที่เหลืออยู่ส่วนมากจะเป็นคนที่พึ่งมาเล่นตอน PS4 ยังไม่ได้เล่นตอน PS3 Xbox 360 อะครับ
    บ้างก็ย้ายมา PC เพราะเพื่อนเล่นบน PC เลยย้ายมา สำหรับผมเกมนี้มันเป็นเหมือนโลกจำลองอะครับ
    เวลาเล่นแล้วรู้สึกว่าห้องเรามันใหญ่ใส่หูฟังแล้วเหมือนอยู่ในโลกนั้นเล่นได้ทั้งวันจริงๆ ผมเล่น GTA ไม่ว่าภาคไหน
    ชอบขับรถเล่นครับ แบบขับตามไฟจราจร อะไรทำนองนั้นสนุกดี
    ผมก็ชอบทำแบบท่านเลยครับ และอีกอย่างที่ผมอยากให้มีคือสามารถเปิดไฟเลี้ยวได้ เปิดได้เฉยๆอะแบบให้ AI รู้ว่าเราจะเลี้ยวซ้ายหรือขวาก็พอ ถ้าเล่นเควสก็ไม่ต้องเปิดซิ่งไปเลย

มันจะดูสมจริงยิ่งขึ้น รถตอนนี้มีหมดแล้วทั้ง ไฟสูงไฟต่ำ ปิดไฟเปิดไฟ เหลือ ไฟเลี้ยวหน้าจะทำให้พวกกระผมเล่นแบบอินดี้ๆซะหน่อยนะ

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    1
    ดีแล้วครับเอาเรื่องเรียนก่อน พอถึงตอนนั้นจริงๆ คงต้องถามตัวเองแล้วครับว่ายังอยากเล่นอยู่รึเปล่า 555+

คนเล่นน่ะมันมีอยู่แล้วอย่าได้ห่วง ดูอย่างภาค IV ปัจจุบันยังมีคนเล่นอยู่เลย

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manglove อ่านกระทู้
    ผมก็ชอบทำแบบท่านเลยครับ และอีกอย่างที่ผมอยากให้มีคือสามารถเปิดไฟเลี้ยวได้ เปิดได้เฉยๆอะแบบให้ AI รู้ว่าเราจะเลี้ยวซ้ายหรือขวาก็พอ ถ้าเล่นเควสก็ไม่ต้องเปิดซิ่งไปเลย

มันจะดูสมจริงยิ่งขึ้น รถตอนนี้มีหมดแล้วทั้ง ไฟสูงไฟต่ำ ปิดไฟเปิดไฟ เหลือ ไฟเลี้ยวหน้าจะทำให้พวกกระผมเล่นแบบอินดี้ๆซะหน่อยนะ
    คือถ้าเขาจะเน้นชีวิตสมจริงเกมคงขึ้นไป 80GB อาจจะ ร้อยเลยก็ได้นะผมง่า
    ต้นไม้บางต้นชนก็ไม่หักบ้านน่าจะเปิดได้ทุกหลังเข้าได้ทุกตึก แต่นั้นก็ ต้องใช้ GTX 1000 อะนะ แต่แค่นี้ก็ดีแล้ว
    ดีกว่าที่ผมเล่นตอน xbox 360 เยอะเลย

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakuno อ่านกระทู้
    พูดเหมือน BF3 เลย ผมใจคอไม่ดีนะ ^^ แรกๆก็โหแมพอลัง!มากเล่นสไนหยอดกันลูกเดียว แห่กันขึ้นยอดตึกกันเป็นแถว ตอนนี้เป็นไงละหญ้าขึ้นรกแล้ว หุหุ
    bf3มันแฮคเกลื่อนมากไปครับ ตั้งแต่ตอนมันแจกฟรีละ เล่นไปได้สัปดาห์เดียวก็ไม่น่าเล่นต่อแล้วเพราะเจอแต่พวกขี้โกง

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Pondparis อ่านกระทู้
    คือถ้าเขาจะเน้นชีวิตสมจริงเกมคงขึ้นไป 80GB อาจจะ ร้อยเลยก็ได้นะผมง่า
    ต้นไม้บางต้นชนก็ไม่หักบ้านน่าจะเปิดได้ทุกหลังเข้าได้ทุกตึก แต่นั้นก็ ต้องใช้ GTX 1000 อะนะ แต่แค่นี้ก็ดีแล้ว
    ดีกว่าที่ผมเล่นตอน xbox 360 เยอะเลย
    ถ้าให้สมจริงจากตัวเกมคงทำยากครับ แต่ถ้าใครเคยเล่นภาค San สมัย SAMP
    ของ Thaigaming จะรู้ว่า RP จริงๆ คือสวมบทบาทมีอาชีพนู้นนี้นั้น สมัยนั้น
    คนประมาณ 300 คนในเกม ไม่มีบอทเล่นเป็นตำรวจ เป็นหมอ เป็นคนขายปืน
    สนุกมากครับ อยากให้ GTA V มีคนทำระบบแบบ SAMP บ้าง

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SoNy009 อ่านกระทู้
    ถ้าให้สมจริงจากตัวเกมคงทำยากครับ แต่ถ้าใครเคยเล่นภาค San สมัย SAMP
    ของ Thaigaming จะรู้ว่า RP จริงๆ คือสวมบทบาทมีอาชีพนู้นนี้นั้น สมัยนั้น
    คนประมาณ 300 คนในเกม ไม่มีบอทเล่นเป็นตำรวจ เป็นหมอ เป็นคนขายปืน
    สนุกมากครับ อยากให้ GTA V มีคนทำระบบแบบ SAMP บ้าง
    ผมเคยเล่นนะ เวล 25 เอง ตอนนั้นโคตรชอบเลยเวลโคตรยาก เปิดเกมแล้วพับจอไว้รอ (เขาเรียกว่าไรหว่า)
    แต่สนุกดีผมทำอาชีพขายไก่ 555555555555 ไอเซิฟ TG อะ