ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581

[1-PART] - THE EVIL WITHIN : THE ASSIGNMENT + THE CONSEQUENCE + THE EXECUTIONER - (CODEX) - [COMPLETE DLCS] - 2015 - [FILECONDO|ONE2UP|RABBITFILE]

*สำหรับตัวนี้เป็นเกม ภาคหลัก พร้อมกับ DLC เสริมที่ออกมาทั้งสองคือ
    The Assignment และ The Consequence

เป็น DLC ปิดท้ายเนื้อเรื่องเสริมของเกม ของ Juli Kidman ตำรวจสาวผู้ช่วยของ เซบาสเตียน (ตัวเอกของภาคปกติ)
    โดยในเรื่องนั้น Juli เป็นตัวละครที่มีปริศนามากมาย เพราะเธอความจำเสื่อมจำเรื่องราวใหอดีตไม่ได้เลย และเบื้องหลัง
    ความทรงจำของเธอก็คือเหตุการณ์ในภาค DLC ทั้งสองตัวนี้ เนื้อเรื่องของ The Consequence ก็จะดำเนินต่อจาก
    The Assignment เลย ซึ่งหากไม่เล่นตัวเสริมแรกมาก่อนก็คงจะเล่นไม่รู้เรื่อง จึงแนะนำให้เล่น The Assignment
    ให้จบก่อนจะมาเล่นต่อที่ The Consequence ส่วนสไตล์การเล่นยังคงเดิม คือเน้นหลบๆซ่อนๆ แม้จะมีอาวุธ แต่จูลี่
    เธอต่อสู้ไม่เก่งเหมือนเซบาสเตียน
    - จาก : คลิก

*สำหรับตัวนี้เป็นเกม ภาคหลัก พร้อมกับ DLC เสริมที่ออกมาทั้งสองคือ
    The Assignment และ The Consequence

หากไฟล์เสียให้เปิดไฟล์นั้นขึ้นมากด Alt+R เพื่อซ่อมจะได้ไฟล์ใหม่ขึ้นมาครับ
    ให้เปลี่ยนชื่อแล้วนำไปแทนไฟล์เดิม จะได้ไม่ต้องรอผมแก้

FULLGAME - CODEX

FileCondo 1 Part LINK 1 -||- FileCondo 1 Part LINK 2

RabbitFile 1 Part LINK 1 -||- RabbitFile 1 Part LINK 2

หรือโหลดแบบแยกพาร์ท, พาร์ทละ ~ 8GB

FileCondo PART 1 LINK 1 -||- FileCondo PART 1 LINK 2
    FileCondo PART 2 LINK 1 -||- FileCondo PART 2 LINK 2
    FileCondo PART 3 LINK 1 -||- FileCondo PART 3 LINK 2
    FileCondo PART 4 LINK 1 -||- FileCondo PART 4 LINK 2
    FileCondo PART 5 LINK 1 -||- FileCondo PART 5 LINK 2
    FileCondo PART 6 LINK 1 -||- FileCondo PART 6 LINK 2

RabbitFile PART 1 LINK 1 -||- RabbitFile PART 1 LINK 2
    RabbitFile PART 2 LINK 1 -||- RabbitFile PART 2 LINK 2
    RabbitFile PART 3 LINK 1 -||- RabbitFile PART 3 LINK 2
    RabbitFile PART 4 LINK 1 -||- RabbitFile PART 4 LINK 2
    RabbitFile PART 5 LINK 1 -||- RabbitFile PART 5 LINK 2
    RabbitFile PART 6 LINK 1 -||- RabbitFile PART 6 LINK 2

Uploaded

https://binbox.io/9TUeA#zdxDwcfJ

ClicknUpload

https://binbox.io/07lS9#5Nk7BlI1

JumBoFiles

https://binbox.io/ufOe9#Gvi2wq8I

One2Up(DIRECT LINK)

https://binbox.io/0hjMM#xlmuclMO

One2Up(สำรอง)

https://binbox.io/o9gMy#vBu9plUD

FileCondo

https://binbox.io/RNCMi#sVzmQ9OM

RabbitFile

https://binbox.io/rsFYc#wt9gQJq2

CRACK - CODEX

RabbitFile || FileCondo || One2Up || TempFiles
    ShareSend || GE.tt || RGHost || ZippyShare

THE EVIL WITHIN : THE EXECUTIONER - CODEX

FileCondo 1 Part LINK 1 -||- FileCondo 1 Part LINK 2

RabbitFile 1 Part LINK 1 -||- RabbitFile 1 Part LINK 2

ClicknUpload - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5 : Part 6
    JumBoFiles - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5 : Part 6
    Uploaded - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5 : Part 6
    One2Up - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5 : Part 6
    One2Up - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5 : Part 6
    FileCondo - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5 : Part 6
    RabbitFile - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5 : Part 6

donatetoramis.igetweb.com

วิธีการกดข้ามเว็บ GCASH (Gca.sh)

http://donatetoramis.igetweb.com/index.php?mo=17

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    ว่าจะกลับไปเก็บ Collectible ของ Assignment อยู่พอดี ตัวใหม่มาแล้วซะงั้น ฮาๆๆๆๆ

ว่าแต่จะมีตัวแยกออกมาอีกทีไหมครับเฮียรามิส
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kurolykan : 22nd April 2015 เมื่อ 02:15
    OPPAI~~MISSILE!!!

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    มีแบบแยก DLC รึเปล่าครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    691
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    มาสานต่อความหลอนอีกสินะ เหอๆ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ไหนๆผมก็ยังไม่ได้อัพ The Assignment ให้ ตัวนี้มาพร้อมทุก dlc อัพเดทถึงล่าสุด โหลดทีเดียวครบจบเกมเต็มๆก็น่าเก็บไปนะ เว้นแต่คุณจะไปเก็บ The Assignment จากใครมาก่อน

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    งั้นเดี๋ยวผมรอเก็บพร้อม DLC ตัวสุดท้ายเลยแล้วกัน The Executioner
    OPPAI~~MISSILE!!!

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    เปิดจอ.............. รอพี่เอกแคช 5555555555++++
    Signature Ver. 1.1 Beta 2

กล่าวขอบคุณ
    6,058
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    ขอบคุณมากครับสนุก หลอน เล่นแล้วสะดุ้ง เนื้่อเรื่องดีน่าติดตามสนุกมากเกมส์นี้ขอบคุณครับ

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    ใครเล่นได้บ้าง ช่วยมายืนยันทีครับ ผมจะได้โหลด
    ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

ช่วยทีคับ

ผมลงไม่ได้อะคับเฮียรามิสมันขึ้นแบบนี้อะคับ
    [IMG]file:///C:/Users/Administrator/Pictures/Untitled.png[/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    ขอบคุณมากนะครับ ไม่มี ตัวเกมส์หลักเลย อันนี้ได้ครบ แจ่มจริง ๆ ครับ

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    โหดง๊ะเกมส์นี้
    คอมฯกากๆ

This World Is Cruel.
    กล่าวขอบคุณ
    157
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    มารอเก็บ รวมเซ็ต รวดเดียว
    “คนฉลาดตักตวงประโยชน์จากศัตรู ได้มากกว่าคนโง่ได้ประโยชน์จากมิตร”

กล่าวขอบคุณ
    10
    THE EVIL WITHIN : THE EXECUTIONER - CODEX

ClicknUpload - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5 : Part 6
    JumBoFiles - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5 : Part 6
    Uploaded - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5 : Part 6
    FileCondo - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5 : Part 6
    RabbitFile - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5 : Part 6

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    THE EXECUTIONER โหลด จาก RabbitFile แตกไฟล์ไม่ได้ครับ
    i7-4790k , Asus Z97-Pro Gamer , GigaByte GTX970 G1-Gaming , G-Skill 4GBX2 , Galax 240Gb , WD 2TBX2 , Seasonic 750W , Cooler Master Nepton 240m , Thermaltake G42

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    อยากถามว่า ตัวเกมเต็ม + DLC ทุกตัวนี้ ชุดบนใช่มั๊ยครับ ชุดล่างแค่ DLC ใช่รึเปล่าครับ

หรือว่า ต้องโกลด 2 ชุดเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    T^T link หมดอายุอ่า รบกวนทำต่อทีครับท่าน ขอบคุณคับ

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อันนี้คือมีครบทุกตอนเลยใช่ไหมครับรวมภาคเซบาสเตียนด้วยใช่ไหมครบ ผมยังงงๆอยู่น่ะช่วยบอกทีครับท่าน Ramis

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    Blog Entries
    1
    ผมแตกไฟล์ไม่ได้ครับ FileCondo 1 part
    พวกเราจะตาย ! ฉันและนายเราจะตายกันหมด แต่มันไม่ใช่วันนี้ !

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    Part 40 " FULLGAME - CODEX " not found ทุก Server เลย ขอความกรุณาด้วยครับ
    ขอบคุณครับ ^ ^

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread