ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473

จะรู้ได้ยังไงว่า ผญ กำลังสนใจเราอยู่ครับ ??

ตามหัวข้อแหละครับ พอดีเจอทั้งเด็กทั้ง ผู้ใหญ่ แต่กลัวผมคิดไปเองมากกว่า

อันนี้คำถาม นอกเรื่องครับ

1.แล้วถ้าเขาสนใจเราอยู่ เราต้องทำยังไงครับ ถึงจะได้รู้จักกัน? เดินเข้าไปหา ? หรือ ?? พอดีไม่มี ปสก ด้านนี้ฮ่าๆ

2.ระหว่างการ เดินไปขอเบอร์ กับขอไอดีไลน์ อันไหนจะดีกว่าครับ?

3.สมมุตเราได้ ไอดีหรือเบอร์โทรแล้ว ส่วนมาก ผญ เขาจะไปบอกเพื่อนเขาว่า มี ผช มาขอไอดีหรือเบอร์ ใช่ไหมครับ? ?
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

BiWzero
    เชียงใหม่ -:IT Hardware:-
    กล่าวขอบคุณ
    505
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,149
    นี่ก็คิดมากอีกคนล่ะ 555+
    ก็ถ้าคุณมั่นใจในตัวเองก็เดินเข้าไปพูดๆคุยๆตามสถานะการณ์ตอนนั้นเลยครับชักแม่น้ำทั้ง5มาคุยไปเลย(นึกถึงเวลาเที่ยวผับแล้วหน้าด้านจีบเด็กเสริฟเข้าไว้ครับ ^^)
    ขอเบอร์ดีกว่าครับเพราะเค้าจะมองดูว่าเรามีความสนใจจริงๆ ขอไอดีไลน์มันเป็นมุขจีบหญิงของเด็กมัธยม!!เค้าจะมองเราว่าไม่มีความเป็นผู้ใหญ่พอ
    ไอข้อสุดท้าอย่าไปสนครับ ถ้าได้พากันเดินควงแขนกันเที่ยวห้างไม่ใช่มีแค่เพื่องเธอที่รู้ที่เห็น แต่คนทั้งห้างก็เห็นด้วย จะจีบสาวทั้งทีกล้าเข้าไว้ครับ

ปล.พื้นดินอีกฟากของสพานมันไม่เดินมาหาเราเองนะครับ!! ^^

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    คำถามหลัก : คนโดนชอบจะมีเซนตครับผม ไม่ต้องอะไร เดี๋ยวความรู้สึกบอกเราเองว่าใครชอบเรา

1.แล้วถ้าเขาสนใจเราอยู่ เราต้องทำยังไงครับ ถึงจะได้รู้จักกัน? เดินเข้าไปหา ? หรือ ?? พอดีไม่มี ปสก ด้านนี้ฮ่าๆ
    : เค้าไปคุยครับ ง่ายๆ และตรงสุดแล้ว ใช่ แค่เริ่มคุยกันนี่แหละ ผมขกพิมพ

2.ระหว่างการ เดินไปขอเบอร์ กับขอไอดีไลน์ อันไหนจะดีกว่าครับ?
    : เหมือนกัน ไรก็ได้

3. สมมุตเราได้ ไอดีหรือเบอร์โทรแล้ว ส่วนมาก ผญ เขาจะไปบอกเพื่อนเขาว่า มี ผช มาขอไอดีหรือเบอร์ ใช่ไหมครับ
    : ไม่เสมอไปครับ ผญแต่ละคนไม่เหมือนกัน
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Do it now.
    กล่าวขอบคุณ
    316
    ได้รับคำขอบคุณ: 260
    บางทีนะครับ เรื่องแบบนี้มันต้องใช้ ความด้านของหน้าเข้าสู้ครับ 5555
    เวลาอยากทำความรู้จักนะครับ ก็เดินเข้าไป ขอไลน์ เฟส บลา ๆๆ
    เพราะตอนนี้ social เยอะแยะมากมายครับ เบอร์นี่แทบไม่จำเป็น คอลไลน์เอาก็ได้
    พอได้มา ก็ทักไปเลยครับ อย่าไปอาย ทักแบบ ทำไรอยู่ กินข้าวยัง แบบเนี้ย
    ส่วน ข้อ 3 ผญ. บางคนก็บอกเพื่อนแหละ แต่ก็รู้กันแต่กลุ่มเพื่อนของเธอแหละครับ

สู้สู้ครับ ผมก็เคยผ่าน ปสก. นั้นมาเหมือนกันน
    Do it now.Sometimes later become never.

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ในที่ๆ "มีฉันและเธอ" หิ้วๆ
    กล่าวขอบคุณ
    338
    ได้รับคำขอบคุณ: 392
    ขอเป็นผู้อ่านที่ดีและกันครับ อิอิ
    ปล. ขอให้สมหวังนะครับ จขกท.

Predator 17x i7 7820HK GeForce GTX 1080 8GB GDDR5X32 32GB DDR4

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    982
    ได้รับคำขอบคุณ: 304
    คุณจะรู้สึกด้วยตัวเอง

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Mokona^Modoki
    กล่าวขอบคุณ
    548
    ได้รับคำขอบคุณ: 658
    เขาไม่ชอบคุณหรอกครับ เลิกมโน

กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 518
    Blog Entries
    1
    บางทีเราก็คิดไปเองนะว่ามีคนชอบเรา ยิง่กะสาวๆน่ารักด้วยละก็

จะเอาคนที่เราชอบ หรือ จะเอาคนที่ชอบเราครับ ?