ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 41

Lightbulb มาแล้ว Ubisoft เปิดตัวพร้อมสั่งจองล่วงหน้า Might & Magic Heros VII

Ubisoft ได้ออกมาประกาศเปิดตัวเกมภาคต่อสุดคลาสสิคอย่างเกม Might & Magic Heroes VII

เมื่อสั่งจองล่วงหน้าจะได้สิทธิ์เข้าถึงตัวเบต้าของเกมก่อน และเนื้อหาพิเศษของเกม

โดยที่ตัวเบต้าจะมาพร้อมกับสองแผนที่ในรูปแบบเล่นคนเดียวและหลายคน

และสามารถเลือกได้สองฝ่ายได้แก่ Heaven กับ Academy

เปิดท้ายด้วย ชุดนักสะสมสำหรับแฟนเกมนี้ด้วย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย peepo3663 : 24th April 2015 เมื่อ 11:38
    ฝากติดตามช่องแคสเกมของผมและเพื่อนๆด้วยนะครับ
    https://www.youtube.com/user/RubbingButt

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    ขอถามหน่อยครับ เกมนี้สนุกไหมครับ ระบบการเล่นยากไหม พอดีพี่ผมอยากเล่นเลยจะให้ผมโหลด

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~FeaR~ อ่านกระทู้
    ขอถามหน่อยครับ เกมนี้สนุกไหมครับ ระบบการเล่นยากไหม พอดีพี่ผมอยากเล่นเลยจะให้ผมโหลด

ถามพี่ก่อนว่าเคยเล่นภาคไหนก่อนเพราะว่า ตั้งแต่ ภาค 5 กับ ภาค 6 มา เกมส์นี้ห่วยแตกมากกก เรียกได้ว่า อย่าซื้อมาเล่นจะดีกว่า(ผมคิดว่าหน้าจะเกิดจาก Ubisoft เปลี่ยนทีมพัฒนาเกมส์นะครับ)

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    คิดเหมือนกัน 3 ดีสุด 4 พอรับได้ 5,6, เล่นไม่ผ่านเลย ไล่ยึดป้อมทำโน้นทำนี้ บอสเก่งเวอร์ (เข้าใจว่าเก่งตามเวลา ) แต่ใครมันจะไปเตรียมเงินเตรียมลูกน้องทัน ทนเล่น 4-5 ด่านเลิกเลย ยิงก่อนภาคนี้ ปราสาทถูกตัด มอนก็ซ้ำไปซ้ำมา พึงพาไม่ได้ เควสให้ทำอะไรก่อนหลังก็ไม่รู้ ภาคนี้ไม่ดีก็ทิ้งไม่คิดมากเลย

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

อืมมม...
    กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    มันก็สนุกดีนะครับ แต่ว่ามอนมันไม่น่ากลัวเหมือนภาคก่อนๆ ออกแนวกาตูน ภาคเก่าๆมอนออกแนวเรียล น่ากลัว ระบบ ไม่มีอะไรบอกเยอะเกมเลยเร็ว และสนุกเพราะสไตล์เกมเป็นแนว ปีศาจ/มอนเตอร์/น่ากลัว/สมจริง อะไรแบบนี้ แต่ภาคหลังๆ ตั้งแต่ 5มาจน ภาคในคลิป เป็น3มิติ (ซึ่งภาถเก่าๆล๊อคมุมมอง) กราฟฟิกออกไปทางการ์ตูนและซอฟลงมากมาย กลิ่นอายความคลาสสิคเลยหายไปเลย กลายเป็นเกมที่มีครบทุกอย่างจนไม่มีเอกลักษณ์ของเกมอะครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread