ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

arsura's rizen
    กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 388

ใครเคยทำ Heist ได้ 10 ล้านแล้วเชิญทางนี้หน่อยครับ (GTA V)

อยากทราบว่าทุกคนในทีมได้หมดมั้ย หรือว่าได้เฉพาะ Host ครับ
    แล้วห้ามตายเลยหรือเปล่าครับขณะ Setup
    ประเมินตนเองด้วยมาตรฐานของตัวเอง ไม่ใช่ด้วยมาตรฐานของคนอื่น ~

My Freedom
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    ห้ามตายเลยคับ ซักครั้งเดียว ถ้าจายก็ Replay ตั้งแต่ Heist 1
    ได้ทุกคนในทีมคับ ^^
    4 คนห้ามเปลี่ยนทีม ห้ามตาย
    Heist 1 ให้สลับทีมกัน 2-2 แล้วค่อยเอามารวมกันตอน Heist 2
    LGTH ได้หละคับ ^^
    CPU AMD RYZEN 7 1800X Mainbord AM4 ASUS CROSSHAIR VI EXTREME Ram DDR4/3200 G.SKILL TRIDENT Z RGB (3200C16Q-32GTZR) 8X4 GTX 980TI SLI PSU Corsair 850W

กล่าวขอบคุณ
    162
    ขอบคุณมากครับ
    เรื่อง Heist 1 นี่สมมติมีนาย A , B , C , D

รอบแรกคู่แรกนาย A จับคู่กับ B
    และ C จับคู่กับ D

รอบที่สอง A ต้องจับกับ C
    และ B จับกับ D

แบบนี้ใช่ไหมครับ
    ประเมินตนเองด้วยมาตรฐานของตัวเอง ไม่ใช่ด้วยมาตรฐานของคนอื่น ~

My Freedom
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ARSURA อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากครับ
    เรื่อง Heist 1 นี่สมมติมีนาย A , B , C , D

รอบแรกคู่แรกนาย A จับคู่กับ B
    และ C จับคู่กับ D

รอบที่สอง A ต้องจับกับ C
    และ B จับกับ D

แบบนี้ใช่ไหมครับ
    A ไปกับ B
    C ไปกับ D

แล้ว A B C D
    ไปเริ่ม Heist 2 Setup 1 ด้วยกันพอคับ
    CPU AMD RYZEN 7 1800X Mainbord AM4 ASUS CROSSHAIR VI EXTREME Ram DDR4/3200 G.SKILL TRIDENT Z RGB (3200C16Q-32GTZR) 8X4 GTX 980TI SLI PSU Corsair 850W

กล่าวขอบคุณ
    162
    โอเคครับ ขอบคุณมาก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    972
    ได้รับคำขอบคุณ: 578
    Blog Entries
    1
    ถ้าตายรีบกดออกเกมทันไหมครับ หรือว่าต้องเริ่ม heist1 ใหม่อย่างเดียว
    Intel I7 4770 VGA:R9 390 Motherboard h87 Fatal1ty Performance RAM 8 GB/1600 POWERSUBPLY Cougar 700w

กล่าวขอบคุณ
    361
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ I AM LEGEND อ่านกระทู้
    ถ้าตายรีบกดออกเกมทันไหมครับ หรือว่าต้องเริ่ม heist1 ใหม่อย่างเดียว
    ไม่ทันครับ ควรเตรียมกันล่วงหน้า ตัดเน็ตทิ้ง ยกตัวอย่าง เล่นด่านขโมยมอไซด่านสุดท้าย ถ้าใครตกมอไซ เราบอกทีมให้ตัดเนตเลย มันไม่คุ้มที่จะเสี่ยงต้องเล่นใหม่หมด เพราะอะไรผมถึงทำเช่นนั้น....

ตามที่ผมตอบเลย R* มันจะเซฟทันตอนคุณตาย....
    Intel(R) Core i7-4790 Gigabyte H97-Gaming 3 GTX970 'GigaByte' RAM Corsair Vengeance 8GB

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    วิธี Restart ในกรณีที่คิดว่าจะตาย

กด alt ค้างไว้ แล้วเลื่อนเม้าส์เลือกไปที่ตัวละคร Offline แล้วกด Enter รัว ๆ

มันจะขึ้นว่า Heist Crew Has Left

แค่นี้ก็ไม่ต้องไปเจาะเซฟ Fleeca Job ใหม่ละครับ

** จุดไหนบ้างที่ควรจะทำ Restart

- เลือดเหลือน้อยกว่า 70%
    - ขับรถแล้วไฟลุก
    - บัคตกด่าน
    - หลุดดาวแล้วติดอีก ไม่ยอมหายขาด
    - อื่น ๆ อีกมากมาย นึกไม่ออก = =

กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 180
    อันนี้ผมไปอ่านมาคร่าวๆเลย
    หัวห้องควร set outfit เป็น Player Saved Outfit
    ทุกคนควรใส่ชุด Heavy Combat(ช่วยได้เยอะมากๆเหมือนมีเกราะมาเสริมอีก)
    ขนมตุนไว้เยอะๆ
    ซื้อเกราะสํารองไว้เยอะ
    ควรใช้รถ Kuruma
    เท่าที่ผมนึกออกก็เเค่นี้เเหละครับ
    ที่เหลือก็สติอย่างเดียว
    ถ้าเป็นไปได้ไป Survey ตามพวก setup ถ้าให้ดีเล่น hiest ใหญ่ไปเลยถือซะว่าปลด lock+หาเงินไปในตัวด้วยครับ
    CPU:Core I7 4790K RAM 16GB Zotac GTX 980 Ti AMP Editon