ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    506
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,590

เผยเคล็ดวิชา Diablo 3 เก็บเลเวล 1 ไปเลเวล 70 ภายใน 1 นาที

เผยเคล็ดวิชา Diablo 3 เก็บเลเวล 1 ไปเลเวล 70 ภายใน 1 นาที

ด้วยการที่ผมเป็นแฟนเกม Diablo 3 ชนิดพันธุ์ทางที่เล่นเคลียร์เป็นเลิกเล่น เมื่อเห็นวีดิโอตัวนี้ก็ต้องรู้สึกทึ่งว่ามันทำได้ขนาดนี้เลยเหรอกับการเก็บเลเวลตั้งแต่เลเวล 1 ไปจนเลเวล 70 ภายในระยะเวลาเพียง 1 นาทีกับอีกไม่กี่วิ เศษเกินมานิดหน่อยถือว่าหยวนๆให้แล้วกัน

เป็นวีดิโอจาก Dat Modz บน YouTube ซึ่งดูแล้วเขาคนนี้จะชื่นชอบการเล่น Diablo 3 อย่างมาก ทีนี้เขาทำได้ยังไง? วิธีคือต้องเข้าไปเล่นในโหมด Cow Level เพื่อให้ได้ค่าประสบการณ์ที่มากขึ้นกว่าปกติ นอกจากนั้นแล้วเขายังใส่แหวน Hellfire Ring ยัด Gem of Ease เข้าไปและบวกกับแหวน Leorics Signet เท่านั้นไม่พอยังใส่หมวกยัดเพชรแดงเข้าไปอีก สังเกตว่าเขาจะใส่ไอเท็มทันทีเมื่อเลเวลถึง ซึ่งไอเท็มที่เขาสวมใส่ล้วนแล้วแต่มีโบนัสเพิ่มค่าประสบการณ์ทั้งสิ้น แถมมี Paragon Levels ช่วยเสริมเข้าไปอีก แน่นอนว่างานนี้เขาไม่ได้ลุยเดียว พูดกันแบบบ้านๆเลยคือไปยืนดูดค่าประสบการณ์จากเพื่อนนั่นเอง ถือเป็นเทคนิคปั้นตัวละครให้ถึงเลเวลสูงสุดภายในช่วงอึดใจ เอาไปลองกันดูครับ

Credit:http://www.juropy.com/

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ผมซื้อไว้ เกือบปี แล้ว เคยเล่นไปหน่อยเดียวเอง ฝากพี่แกไปปั้นให้หน่อย ขี้เกียจเก็บเลเวล ก่อนจะซื้อนึกว่าจะมี mod เหมือน ภาคสองเสียอีกเฮ้อ....

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    จริงๆ Gem of Ease ใส่อาวุธดีๆ ก็ไปตีเองก็ได้เวลไวอยู่แล้ว นี่ไปยืนดูดด้วย สบายเลย

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

KillerJoE
    กล่าวขอบคุณ
    320
    ได้รับคำขอบคุณ: 193
    Cow level is a lie

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    ไม่ติดภาคนี้เท่าไหร่ จบรอบเดียวตัวเดียว แล้วก็ทิ้งไว้อย่างนั้น รอภาคเสริมลดราคาคงได้เล่นอีกสักรอบ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    จริงๆแล้วมันเป็น Nephilim rift นะคับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Feel Lonely
    กล่าวขอบคุณ
    547
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    ผมเคยทำเหมือนกันครับเวลาเริ่มSeasonไหม่ มันไวดีครับ
    Amagami SS+ !! Love Tsukasa Ayatsuji !!

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    ต้องนานเท่าไหรกว่าจะได้ของใส่ทั้งหมดที่ใช้เพื่อดูดเวลเทพๆแบบนี้เนี๊ยะ (=w=")

แบบนี้ต้องตัวที่ 2-3 แล้วมั้งคะ Orz