ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    506
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,590

เตรียมพบความกับความสยองกันอีกครั้ง Five Nights at Freddy's 4 THE FINAL CHAPTER

เตรียมพบความสยองกันอีกครั้ง Five Nights at Freddy's 4 THE FINAL CHAPTER

เมื่อสี่วันก่อนศิลปินเพลงนามว่า The Living Tombstone ได้ปล่อยเพลง Five Nights at Freddy's 3 ในชื่อ Die In A Fire ตอนแรกก็ผมเองไม่สงสัยอะไรนั่งฟังเพลงไปเพลินไม่ได้คิดไรมาก(นอกเรื่องครับ) โอเคกลับมาที่เนื้อหาข่าวครับ ในวันต่อมาเหล่าแฟนเกมส์เริ่มแปลกเมื่อหน้าเว็บ scottgames.com โดยรูปในเว็บจากเดิมมีหมวกที่ตั้งบนพื้นได้หายไป และ ในวันนี้เอง Scott Cawthon ก็ได้ประกาศเกมส์สยองขวัญ Five Nights at Freddy's 4 THE FINAL CHAPTER ที่เหล่าสาวกแฟนเกมส์รอคอย เหล่า Animatronic ผีสิงห์ประจำร้านอาหาร Freddy Fazbear ได้คืนชีพกลับมาอีกครับ หลังจากภาคสาม ได้ถูกฆาตกรที่สังหารเหล่าเด็กๆที่รู้จักกันในนามว่า Purple Guy ได้ทำลายเหล่า Animatronic ผีสิงห์ แต่สุดท้ายก็ถูกเหล่าวิญญาณเด็กๆที่โกรธแค้นไล่ล่าจึงพยายาทหลบซ่อนด้วยใส่ชุด Springtrap แต่ชุดรัดจนเลือดออกตายในที่สุดกลายเป็นผีสิงห์ Springtrap

:::::::::::

และในภาคนี้เหล่า Animatronic ผีสิงห์ประจำร้านอาหาร Freddy Fazbear ได้คืนชีพกลับมาพร้อมความสยองที่มากกว่าหรือว่าน่ารักกันแน่ บทสรุปความสยบสยองเหล่า Animatronic ผีสิงห์ประจำร้านอาหาร Freddy Fazbear จะเป็นอย่างไร ตัวเกมส์จะว่าจำหน่ายในวันที่ 31 ตุลาคม 2015 ช่วงฮาโลวีนครับ

Credit:www.scottgames.com
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KHNN-K860 : 28th April 2015 เมื่อ 14:49

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    ใช้ sping trap ไหมรูปแรก

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    506
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,590
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DeKidZapper อ่านกระทู้
    ใช้ sping trap ไหมรูปแรก
    ไม่ใช่อันนั้น Freddy ครับมันคืนชีพมาใหม่แล้ว

ส่วนอันนี้ Springtrap มันเป็นกระต่ายสีเหลืองครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KHNN-K860 : 28th April 2015 เมื่อ 11:46

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

OverTime
    กล่าวขอบคุณ
    941
    ได้รับคำขอบคุณ: 613
    มีใครเข้าใจเนื้อเรื่องตั้งแต่ภาค 1 - 3 มั้ย ผมยังไม่เข้าใจ = =

กล่าวขอบคุณ
    530
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,170
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Forbidden อ่านกระทู้
    มีใครเข้าใจเนื้อเรื่องตั้งแต่ภาค 1 - 3 มั้ย ผมยังไม่เข้าใจ = =
    ประมาณว่าในอดีตร้านอาหาร Freddy Fazbear สมัยก่อนจะให้หุ่น Animatronic เดินไปเดินมาได้ แล้ววันนึงมันไปกัดลูกค้าเข้าก็เลยทิ้งให้เดินตอนกลางคืนแทน เพื่อไม่ให้มอเตอร์มันฝืด ทีนี้หุ่นยนต์ Animatronic มันจะมีกฎอย่างนึงของร้านคือ หุ่นทุกตัวจะต้องมีชุดสวมอยู่ ซึ่งหุ่นจะมองยามเป็นหุ่นที่ไม่ได้สวมชุด ก็เลยโดนจับไปยัดใส่ในชุด แต่เพราะในชุดไม่มีที่ว่างสำหรับคนก็เลยโดนหุ่นบดขยี้ตาย

ทีนี้มันมีเนื้อเรื่องแทรกจากการอ่านข้อมูลในร้าน ก็ว่าถึงเหตุการณ์ที่มีคน (Purple Guy) สวมชุด Freddy แล้วลวงเด็กๆไปฆ่าทิ้ง คนร้ายจับได้ แต่ไม่พบศพเด็กๆ แล้วทีนี้ลูกค้าเริ่มบ่นว่าหุ่นมีเลือดไหลออกมาจากตา ซึ่งทำให้สรุปได้ว่าเด็กน่าจะโดนฆ่าแล้วยัดศพเข้าไปในหุ่น หรือไม่ก็มีวิญญาณเข้าสิ่งหุ่น ทีนี้เนื่องจากว่าเขาเชื่อกันว่า คนที่ฆ่าเด็กคือยาม/พนักงานร้านในเวลานั้น ทำให้หุ่น Animatronic ถึงเล็งเป้ามาที่เราเพื่อแก้แค้น

ในภาค 3 ร้านอาหาร Freddy Fazbear ปิดไปนานกลายที่เก็บของ เหล่า Animatronic ผีสิงห์ ถูกทำลายหมดยกเว้นเจ้า Springtrap (Purple Guy) ที่ตายไปแล้วกลายเป็นผีสิงห์ ซึ่งมันอยู่ในห้องที่เหล่าหุ่น Animatronic ตัวอื่นไม่สามารถเข้าไปได้ แต่มีคนไปพบมันเข้าเอาหุ่นไปไว้ส่วนอื่นของร้านแทน กลายเป็นว่า Springtrap มันมีชีวิตเลยทำให้ปลุกวิญญาณเด็กๆที่โกรธแค้น ตื่นขึ้นมาด้วยในภาค 3 มีเจ้า Springtrap อยู่ตัวเดียวส่วนหุ่นตัวอื่นเป็นภาพหลอนครับ

ตอนหลังร้านอาหาร Freddy Fazbear ถูกไฟไหม้แต่ Springtrap มันยังรอด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gatling tank : 28th April 2015 เมื่อ 15:01

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ชอบจริงๆเวลากดกล้องแล้วเจอหมีทำหน้าตากวนๆ 555

Youkoso! Hitori Bocchi
    กล่าวขอบคุณ
    16,115
    ได้รับคำขอบคุณ: 423
    ชอบเพลง ๆ ๆ

กล่าวขอบคุณ
    2,524
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ได้เวลาสะดุ้งโหยง กรี๊ดแต๊วแตกอีกแล้ว ! OO