ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

CM_The News Game
    กล่าวขอบคุณ
    956
    ได้รับคำขอบคุณ: 26,650
    Blog Entries
    3

Batman Arkham Knight ภาคนี้เขาไม่ได้มาคนเดียว

Batman Arkham Knight ภาคนี้เขาไม่ได้มาคนเดียว

เกมแบทแมนภาคใหม่ Batman Arkham Knight ปล่อย Trailer ตัวล่าสุดออกมาให้ชมกัน งานนี้ฮีโร่แห่งรัติกาลของเรา ไม่ได้ลุยเดี่ยวแต่มากันเป็นทีมถึง 3 คน คือแบทแมน โรบิน และไนท์วิง สามหนุ่มสามมุม ซึ่งเป็นระบบการเล่นแบบใหม่ที่คล้ายๆกับ GTA V คือผู้เล่นสามารถเล่นตัวละครอื่นช่วยเหลือกันได้ สามารถสลับเปลี่ยนไปเล่นตัวอื่นๆได้ตลอดช่วยเหลือกัน ซึ่งเรียกว่าระบบ Dual Play โดยนอกจากโรบิน และ ไนท์วิง แล้วก็ยังมีแคทวูแมนและพันธมิตรอื่นๆด้วย

เนื้อเรื่องของ Batman Arkham Knight ภาคนี้จะดำเนินต่อจากภาค Batman: Arkham City ประมาณหนึ่งปี เหล่าตัวร้ายนำโดย Scarecrow ได้ร่วมมือกันเพื่อจะกำจัด Batman ที่เป็นเสี้ยนหนามของพวกมัน ศึกหนักครั้งนี้ทำให้แบทแมนจำเป็นต้องมีพันธมิตรในการร่วมมือกันต่อสู้ด้วยนั่นเอง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 349
    Coop เถอะ!!~
    ขอบอกไปก่อนเลยว่า User นี้ไม่ได้เล่นอยู่คนเดียวนะ

กล่าวขอบคุณ
    1,173
    ได้รับคำขอบคุณ: 182
    ภาคนี้ไม่มี เดเมี่ยน เหรอครับ
    [Red Hood]

กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 471
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dffb7iya1234 อ่านกระทู้
    ภาคนี้ไม่มี เดเมี่ยน เหรอครับ
    ซีรี่ย์ Arkham คงไม่มีครับ เพราะทาเลีย ไปเฝ้าอากงกับอาม่าแล้ว (แต่ก็ไม่แน่ เพราะLeague of Assassins มีไอ้บ่อคืนชีพ)
    ไม่ชอบ"เห่า" ไม่ชอบ"เลีย" ไม่หน้า"ตัวเมีย" ค.คน"ส้นตีน" ติดดิน

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    เดี๋ยวนะ คนที่นำกองทัพนั่นมัน Jason Todd ใช่ไหม ?
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย patyoyo555 : 29th April 2015 เมื่อ 00:34

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    3
    โคตรตุงเลย 55555555 กะจะสอยเกมนี้บน Ps4 ซะหน่อยพน้อมเครื่องเลย
    แต่ steam น่าจะถูกกว่า

กล่าวขอบคุณ
    12,672
    ได้รับคำขอบคุณ: 215
    ภาวนาให้เครื่องผมเล่นได้ทีเถอะครับ

THE SOUND OF SILENCE
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ patyoyo555 อ่านกระทู้
    เดี๋ยวนะ คนที่นำกองทัพนั่นมัน Jason Todd ใช่ไหม ?
    เห็นบอกว่าArkham Knightจะตัวละครใหม่นะ

กล่าวขอบคุณ
    1,173
    ได้รับคำขอบคุณ: 182
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ patyoyo555 อ่านกระทู้
    ภาคนี้มี เรดฮู้ด อยู่ครับ
    [Red Hood]

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

:: Alone ::
    กล่าวขอบคุณ
    1,947
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,512

ขอเถอะอย่าให้มีระบบ Co-op มาเลย

ไม่มีเพื่อนเล่น T T

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dffb7iya1234 อ่านกระทู้
    ภาคนี้มี เรดฮู้ด อยู่ครับ
    แล้วไอที่ยิง ป่า บรู๊ท มันคือผู้ใด !! ปริศนา เริ่มเยอะขึ้นๆทุกวันเลยนะ เกมนี้

加藤 恵 ~Katō Megumi~
    อาศัยอยู่กับ Kato
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    1
    อย่ามี coop เลย ขอร้อง trophy มันเก็บยาก
    Road to Trophy Hunter

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,836
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rider rose อ่านกระทู้
    ภาวนาให้เครื่องผมเล่นได้ทีเถอะครับ
    ซายาเน่ *0*