ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 175
    Blog Entries
    1

Angry [ PC - New ! ] State of Decay: Year One Survival Edition (2015) [ CODEX – Full] [+Language Selector] [MEGA | Amazon Cloud Drive]

Platform: PC
    Developer : Undead Labs
    Publisher: Microsoft Studios
    Genre: Action , Shooter , Adventure (Terror )
    Players: 1
    Released: April 27, 2015
    Pegi : +18

State of decay , with its great additions Breakdown and Lifeline comes fully remastered in stunning 1080p. Weapons and new missions and additional content along with textures , animations and improved combat mechanics , immerse you deeper into the post- epidemic. How will you survive the zombie apocalypse?

Minimum Requirements:
    Operating system : Vista ( SP1 ) / Windows 7 (SP1 ) / Windows 8 64-bit
    Processor: Intel Core 2 Duo E6600 / Athlon X64 3400
    RAM: 4 GB .
    Hard Drive Space : 4 GB .
    Intel HD GeForce GTX 470 / Radeon HD 5850 /4600 : Video Card

Recommended requirements :
    Operating system : Vista ( SP1 ) / Windows 7 (SP1 ) / Windows 8 64-bit
    Processor: Intel Core i5-750 / AMD Athlon X4 760K
    RAM: 8 GB .
    Hard Drive Space : 4 GB .
    Video card : GeForce GTX 560 / Radeon HD 7770

MEGA: โหลดเต็มสปีดพี่ไทย !

Part1 | Part2 | Part3

AMAZON CLOUD DRIVE: โหลดเต็มสปีดนอกประเทศ

Part1 | Part2 | Part3

Passสำหรับแตกไฟล์ : [ Password ]

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    Password คือ

"fkmetal333"

สำหรับคนที่ โหลด Pass word ไปแล้ว กด Ctrl+A เพื่อคลุมทั้งหมดและ Ctrl+C เพื่อ Copy (มีนิสัยเหมือนคนทั่วไป)

มันจะได้

fkmetal333
    (ช่องว่าง Enter)

มาด้วย เพราะตอนคนโพส หลังจากที่เค้าพิมพ์ fkmetal333 เสร็จ เค้าเผลอกด Enter ทีนึง แล้วก็ Save

นี่คือความหละหลวมของคนโพสนะครับ

คนที่จะใส่ Password ก็ต้อง รัดกุมกว่านี้

ผมอยากจะบอกว่า

หลายๆคนที่ เค้าไม่ตั้ง Password ก็เพราะ เค้าโดนด่าเยอะอะครับ

พาสผิดมั่งล่ะ ใช้ไม่ได้มั่งล่ะ

มีปัญหาเยอะกว่า Crack เล่นไม่ได้อีก

ผมเคยเจอ กลัว Password ผิด พิมพ์เองกะมือ แล้วไงล่ะ มันก็ไม่เหมือนกับ Copy มาน่ะสิ เพราะ Computer ไม่มีวันผิดพลาดอยู่แล้ว

Password มันมีคนเลือกใสได้หลายวีธี แต่เท่าที่นึก ออก

1.พิมพ์ตาม
    2.กด Ctrl+A เพื่อคลุมทั้งหมดและ Ctrl+C เพื่อ Copy แล้วก็ Ctrl+V เพื่อวางลงในช่อง
    3.ใช้เม้าส์ลาก คลุม จากนั้น Copy แล้วก็ Paste

ถ้าใช้วิธี 1,3 จะไม่เกิดปัญหาดังกล่าว

ผมโพสขึ้นมาเพราะ ผม งม หา Password คุณ นานมาก

ผมไม่อยากให้หลายๆคนด่าคุณครับ เลยต้องรีบมาแก้ให้เจ้าของ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    แล้วจะไปพิมพ์ พาส บอกคนอื่นๆทำไมล่ะครับ แทนที่เขาจะได้ รายได้จากการ ผ่านเข้าเว็บ คุณดันมาบอก pass ซะงั้น - -

NeVel2Min:D
    Hatyai , Songkhla
    กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 476
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jujumatrix อ่านกระทู้
    Password คือ

"fkmetal333"

สำหรับคนที่ โหลด Pass word ไปแล้ว กด Ctrl+A เพื่อคลุมทั้งหมดและ Ctrl+C เพื่อ Copy (มีนิสัยเหมือนคนทั่วไป)

มันจะได้

fkmetal333
    (ช่องว่าง Enter)

มาด้วย เพราะตอนคนโพส หลังจากที่เค้าพิมพ์ fkmetal333 เสร็จ เค้าเผลอกด Enter ทีนึง แล้วก็ Save

นี่คือความหละหลวมของคนโพสนะครับ

คนที่จะใส่ Password ก็ต้อง รัดกุมกว่านี้

ผมอยากจะบอกว่า

หลายๆคนที่ เค้าไม่ตั้ง Password ก็เพราะ เค้าโดนด่าเยอะอะครับ

พาสผิดมั่งล่ะ ใช้ไม่ได้มั่งล่ะ

มีปัญหาเยอะกว่า Crack เล่นไม่ได้อีก

ผมเคยเจอ กลัว Password ผิด พิมพ์เองกะมือ แล้วไงล่ะ มันก็ไม่เหมือนกับ Copy มาน่ะสิ เพราะ Computer ไม่มีวันผิดพลาดอยู่แล้ว

Password มันมีคนเลือกใสได้หลายวีธี แต่เท่าที่นึก ออก

1.พิมพ์ตาม
    2.กด Ctrl+A เพื่อคลุมทั้งหมดและ Ctrl+C เพื่อ Copy แล้วก็ Ctrl+V เพื่อวางลงในช่อง
    3.ใช้เม้าส์ลาก คลุม จากนั้น Copy แล้วก็ Paste

ถ้าใช้วิธี 1,3 จะไม่เกิดปัญหาดังกล่าว

ผมโพสขึ้นมาเพราะ ผม งม หา Password คุณ นานมาก

ผมไม่อยากให้หลายๆคนด่าคุณครับ เลยต้องรีบมาแก้ให้เจ้าของ
    ผมว่าจริงๆมันก็ไม่ยากขนาดนั้นนะ ใจเย็นๆครับ
    ???

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    สงบศึกกันก่อนครับ คนเราก็มีผิดพลาดกันได้ ใจเย็นๆนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    ขอบคุณครับ..

Tags for this Thread