ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Flying on Winds Love..
    In hearth all every body
    กล่าวขอบคุณ
    1,079
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,974
    Blog Entries
    1

ถ้าเราดูหนังที่โรงแล้ว ยังติดใจกลับมาบ้านดูออนไลน์(ซูม) อีกรอบ แบบนี้ยังผิดมั้ยครับ

ถ้าเราดูหนังที่โรงแล้ว ยังติดใจกลับมาบ้านดูออนไลน์(ซูม)อีกรอบ แบบนี้ยังผิดมั้ยครับ

ผมอยากลองถามทุกคนดูเฉยๆครับ มีความคิดเห็นอย่างไร
    ADMIN @ ZEEDZAB.COM

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332
    ยังดีกว่าไม่อุดหนุน ครับ ...

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

อากินจางงง..!!!
    ร้านสารพัดรับจ้างกินจัง(ทำได้ทุกอย่างแต่หมู่นี้ทำแล้วไม่เห็นจะได้ตัง??)
    กล่าวขอบคุณ
    128
    ได้รับคำขอบคุณ: 868
    ผิด .... ก่อนฉายหนังเข้าก็บอกอยู่ ว่าถ้ามีการแชร์ลิ้ง แบบระเมิดลิขสิทธ์ ก็คือมีโทษตามกฎหมาย ถ้าเราดูก็ไม่ต่างจากการอุดหนุนสิ่งผิดกฎหมาย ถ้าไม่ขาย แต่เสพงี้ผิดปะล่ะ
    แต่ผมก็ดูน่ะ...ทำไงได้ สะดวก ง่าย... สนุกจังตังอยู่ครบ -*-

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    ปกติพอเวลาผมดูเสร็จผมก็จะกลับมานั่งนึกถึงรายละเอียดนะ แล้วก็ลืมๆมันไปซะ แล้วก็รอแผ่นออกครับ
    ก็มีบ้างบางฉากที่แบบดูในโรงไม่ชัด ไปเข้าห้องน้ำ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

BiWzero
    เชียงใหม่ -:IT Hardware:-
    กล่าวขอบคุณ
    505
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,149
    ดูไปเหะครับตราบใดที่คุณไม่ไปเปิดให้พวกเจ้าหน้าที่บริษัท ลิขสิทธิ์ของหนังเรื่องนั้นๆดูอ่ะน่ะ
    "เฮ่พี่ๆดูหนังซูมในเครือพี่ดิโคตะระมันส์เลย"

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    ผิดครับถ้าไม่ได้ซื้อแผ่นลิขสิทธิ์มา

I'm the devil
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    ละเมิดลิขสิทธิ์ผิด กม. แต่อยากดูก็ดูไปเถอะยังไงก็ไม่มีใครจับได้ แค่อย่าไปแชร์ลิ้งก็พอ

ballistic
    กล่าวขอบคุณ
    765
    ได้รับคำขอบคุณ: 707
    ตามกฏหมายก็ผิดสิครับ อะไรที่เราไม่ได้ใช้ตามลิขสิทธิ์ก็คือขโมยเขานั่นแหละ ลดคนดูซูมไปคนนึงก็มีอีกเป็นโหลที่ดูและไม่คิดจะไปดูโรง

แต่เอาจริงๆจะทำไรก็ทำเถอะครับ ขนาดเว็บนี้ยังรอดมาถึงทุกวันนี้เลย 5555

อยู่ประเทศไทย หยวนๆเอาได้

~ Scandal ~
    Nakhon Si Thammarat
    กล่าวขอบคุณ
    738
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    ปกติผมดูแล้วก็ไม่ชอบกลับมาดูซูมครับรู้สึกเสียอรรถรสยังไงไม่รู้ดูซูมนี่ ภาพก็ไม่ชัดเสียงแตก
    ถ้าเป็นผมรอซื้อแผ่นลิขสิทธิ์มาดูดีกว่าครับ แบบ DVD เต็มๆ พากย์ไทย-อังกฤษ หรือพากย์อื่นๆรวมกัน ได้อรรถรสเต็มๆ แถมได้ยินเสียงดาราแบบจริงๆ
    ภาพก็ชัด เสียงชัดแบบนี้อรรถรสมากกว่านะครับ
    [IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 436
    นานาจิตตังครับ เรานั่งดูในบ้านเราเอง ใช้ไฟบ้านเราหาดูออนไลน์ ใช้คอมตัวเอง ใช้ของตัวเองในการค้นหาสิ่งตอบสนองความต้องการ
    ไม่ได้ไปเบียดเบียนใคร เจ้าของหนัง ได้กำไรอยู่แล้วกับหนังของเขา (หนังดีไม่จำเป็นต้องกลัวซูมครับ หนังดีคนเข้าโรงอยู่แล้ว)

ถ้าจะหยุดวงจรอุบาทนี้ มันต้องหยุดตั้งแต่ "***ดูแลยังไงให้คนเข้าไปซูมหนัง***ได้" 555+
    [ RYOSHIKI = GOOD MAN ]

เทคโนโลยีสารสนเทศ
    กล่าวขอบคุณ
    256
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    Blog Entries
    3
    ตามความคิดผมแล้ว ไม่ผิด เพราะไม่เคยมีใครโดนจับขณะดูหนังออนไลน์เลย ตามกฎหมายถ้าจะผิดคงจะเป็นกรณี เผยแพร่ คัดลอก จำหน่าย
    แต่โดยจิตสำนึกนั้น อาจจะผิดเป็นการละเมิดทางอ้อม เพราะเมื่อเราเข้าไปดูก็เป็นการสนับสนุนเว็บทางอ้อมโดยเป็นการสร้างรายให้กับเจ้าของเว็บไซต์ อย่างเช่น โฆษนา คลิกลิ้งค์ ต่างๆ
    จะให้ผู้อื่นช่วยเหลือโปรดใช้คำที่สุภาพในการโพส และใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องด้วยครับ