ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    Blog Entries
    5

Post ■ EA เผยวันปล่อยคร่าวๆของเกม Mirror’s Edge 2 และ Need for Speed ภาคใหม่ BY NG newsgamer ■

EA เผยวันปล่อยคร่าวๆ
    Mirror’s Edge 2
    และ Need for Speed ภาคใหม่

Electronic Arts ได้เผยแผนกำหนดการปล่อยคร่าวๆของเกมใหม่ไม่ว่าจะเป็น Mirror’s Edge 2,
    Plants vs. Zombies 2 และ Need for Speed ภาคใหม่ออกมาแล้ว
    ในงานประชุมของนักลงทุนเพื่อหารือเกี่ยวกับรายได้ของ EA
    ที่เสนอภาพนิ่งที่แสดงให้เห็นถึงตารางวันปล่อยเกมใหม่ต่างๆ ซึ่งสามารถดูได้ที่ภาพด้านล่างครับ

▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬

นอกจากเกมประเภทกีฬาทั้งหลายที่มีประกาศออกมาก่อนหน้านี้แล้ว ก็จะมีเกม Star Wars: Battlefront
    และ Need for Speed ภาคใหม่ที่มีกำหนดวางจำหน่ายภาคในปีนี้ รวมไปถึง Mirror’s Edge 2 และ Plants vs. Zombies2
    ที่มีกำหนดปล่อยภายในช่วงที่ 4 ของปีงบการคลัง 2015 ของ EA นั่นหมายถึงสองเกมนี้มีกำหนดวางจำหน่ายช่วงวันที่ 1 มกราคมถึง 31 มีนาคมปีหน้า

อย่างที่รู้กันดีกว่าเกม Mirror’s Edge 2 นั้นมีประกาศว่ากำลังพัฒนาอยู่ก่อนหน้าแล้ว แต่เกม Plants vs. Zombies 2 และ Need for Speed
    ภาคใหม่นั้นถือว่ากำหนดวันวางจำหน่ายได้เร็วเกินคาดเพราะไม่เคยมีข่าวโผล่ออกมาให้เห็นเลยคาดว่าเราน่าจะได้ข้อมูลเพิ่มเติมในงาน E3 ที่จะถึงนี้ครับ

▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬

อ้างอิงข้อมูลข่าวจาก : 4GAMERTH
    และสามารถอ่านข่าว ต่างๆ เพิ่มเติมได้ที่ NG NEWSGAMER
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tenmza0 : 7th May 2015 เมื่อ 01:07

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    Need for Speed เกม มันกากมาก อะเดี๋ยวนี้ หมาไม่เล่นเลย

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    รอดูthrillerหมวยตะกายตึก! ภาคนี้จะใช้เพลงประกอบเพราะๆอีกรึเปล่านะ

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    1
    แต่ที่แอบๆเคืองจากในปฏิธินคือหลายปีแล้วที่ Madden NFL ไม่ลงPC อ๊ากกก ฉันอยากเล่นอเมริกันฟุตบอลเน้
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,247
    PVZ2 = ผมเล่นบน iOS จนเข้าใจว่าเป็นเกมเก่าไปแล้ว
    ตอนนี้อยากให้รื้อฟื้น Generals 2 มากกว่า
    ผมช้ำใจมากเลยที่ EA ทำแท้งกลางคันซะงั้น

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

~ Scandal ~
    Nakhon Si Thammarat
    กล่าวขอบคุณ
    738
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    ผมว่าค่อยโม้ก่อนออกเกมสัก 5-6 เดือนก็จะดีมากเลยครับ ไม่ใช่ออกมาโม้ก่อนหน้านั้นปีสองปี
    ผมว่าก่อนวันเกมออก เกมเมอร์หลายคนคงเบื่อกับการอวยเกมมากเลยจนไม่อยากจะซื้อเลยนะ
    ผมก็เหมือนกันเกมไหนอวยมากๆ ผมก็เบื่อ จนรู้สึกว่ารู้แนวเกมหมดเเล้ว จนถึงวันขายก็ไม่อยากซื้อ
    [IMG][/IMG]

HTTP://Deckers.die
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 258
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Eucliwood Hellscythe อ่านกระทู้
    PVZ2 = ผมเล่นบน iOS จนเข้าใจว่าเป็นเกมเก่าไปแล้ว
    ตอนนี้อยากให้รื้อฟื้น Generals 2 มากกว่า
    ผมช้ำใจมากเลยที่ EA ทำแท้งกลางคันซะงั้น
    Generals ผมรอมาแทบตาย(เป็นปี) สุดท้าย.... มันเงียบบบบครับ ผมนี่หงายเลย

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,836
    เร็วๆหน่อยน้องหมวย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    need for speed underground 3 !!!!

หิวสไปร์ทจังครับ
    กล่าวขอบคุณ
    2,173
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    NEED FOR SPEED ภาคดีๆแต่งรถมันส์ๆ อย่าง under ground 2 ก็มีทำไมไม่เอามาสานต่อซะที

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ballistic
    กล่าวขอบคุณ
    765
    ได้รับคำขอบคุณ: 707
    ทำไมผมคิดว่ามันดีแล้วที่ยกเลิกGeneral2? 55555

1.อย่าลืมว่ามันมีแผนเป็นF2Pนะ P2Winมีแน่ๆ(ไม่ก็ทำเป็นแพ็คSkinยูนิตมาขาย)
    2."EA"(DLCบานเป็นทุ่งทานตะวัน เผลอๆไม่ซื้อคงไม่มีสิทธิ์ชนะ ถ้าเป็นSkinก็ไปไม่รอดCommunityก็แคบ ไม่ได้กว้างแบบCSGO)
    3. จากข้อ1+2=เละ

RA3กับC&C4คือตัวอย่างผลงานของEA งดงามซะไม่มี(เหลือ)

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    General 2 เถอะ พลีสสสส คอ RTS แบบผมใจสลายนะ
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    อยากเล่นNeedที่สามารถซื้อของแต่งรถได้ พอเปลี่ยแนวมาเป็นเน้นขับรถชนนู่นนี่มันไม่สนุกละ
    TROL HAHAHAHAHA

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ inwharn205 อ่านกระทู้
    NEED FOR SPEED ภาคดีๆแต่งรถมันส์ๆ อย่าง under ground 2 ก็มีทำไมไม่เอามาสานต่อซะที
    Underground เเต่งรถหน่ะเจ๋งนะเเต่ gameplay น่าเบื่อ ขับรถ วนสนามบิน 5 6 รอบเพื่อออออ . . . .
    MAINBORAD:MSI Z97 Gaming 5 / CPU:Intel Haswell Core i7 4770K / RAM Corsair 2400 16Gb[8X2] / VGA:MSI GTX980 Ti REF

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    183
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    ผมชอบ NFS นะแต่เอาระบบแต่งรถกลับมาเถอะ....(ลดราคาเกมส์หน่อยผมจะได้ซื้อแท้...555555)