ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 112

Cool [รวม] Resident Evil Revelations 2 Episode 1-4 [Crack CODEX] ไฟล์เกมส์ล่ะ 1 ลิงค์จบ

มาแล้วกับ Resident Evil Revelations 2 Episode 1-4 รวมไฟล์เกมส์ esident Evil Revelations 2 ตั้งแต่ EP1-4 ให้เพื่อนๆ

ใน Revelations 2 โหมดการโจมตีเริ่มต้นด้วยการเลือกตัวอักษรและมีหลายตัวละครให้ตรงกับทุกรสนิยม หลังจากนั้นคุณจะปรับแต่งอาวุธและทักษะของคุณเพื่อเตรียมความพร้อมสำหรับการใช้งาน โหมดการโจมตีได้รับเกี่ยวกับการเก็บรวบรวมของขวัญเช่นอาวุธชิ้นส่วนที่กำหนดเองและสกุลเงิน; เปิดเผยใน 2 คุณยังจะได้พบหีบสมบัติโยนลงไปในส่วนผสม โปรดจำไว้ว่า แต่เป้าหมายสูงสุดของคุณคือการค้นหาและทำลายสัญลักษณ์เป้าหมายในตอนท้ายของแต่ละขั้นตอน โหมด RAID ช่วยให้การเล่นสหกรณ์ - รวมทั้งผู้เล่นสองท้องถิ่นแยกหน้าจอ คว้าเพื่อนและได้รับการพร้อมที่จะยิงของคุณผ่านทางโหมดนี้เพิ่มเติม

RECOMMENDED:
    CPU: Intel Core 2 Quad 2.7 Ghz or better, AMD Phenom II X4 3 Ghz or better
    RAM: 512 MB
    Video Card: NVIDIA GeForce GTX 560 or better, ATI Radeon HD6950 or better
    Sound Card: Yes
    Free Disk Space: 23 GB

[ขนาดไฟล์ 6.76GB] Resident Evil Revelations 2 Episode 1-CODEX
    http://ouo.io/28g9H
    [ขนาดไฟล์ 6.5GB] Resident Evil Revelations 2 Episode 2-CODEX
    http://ouo.io/Roe0N
    [ขนาดไฟล์ 8.63GB] Resident Evil Revelations 2 Episode 3-CODEX
    http://ouo.io/NMxLl
    [ขนาดไฟล์ 12.54GB] Resident Evil Revelations 2 Episode 4-CODEX
    http://ouo.io/DzAkd

Installation:
    - Burn or mount the .iso
    - Run setup.exe and install
    - Copy crack from CODEX dir to installdir
    - Play

วิธีข้ามโฆษณา ouo.io
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nozeed.com : 10th May 2015 เมื่อ 21:34
    What?

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    โหลดได้ครับแต่เข้าเล่นเกมไม่ได้ มันบอกว่า System Error แล้วข้อความประมาณว่า ไม่สามารถเริ่มโปรแกรมได้เพราะว่าไฟล์ d3dx9_43.dll หายไป ... ไหนกรณีนี้ แครกใช้ไม่ได้หรือเปล่าครับ ผมทำตามวิธีลงทุกอย่าง ลงเกม แล้วลงแครกทับไป

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ monkmax111 อ่านกระทู้
    โหลดได้ครับแต่เข้าเล่นเกมไม่ได้ มันบอกว่า System Error แล้วข้อความประมาณว่า ไม่สามารถเริ่มโปรแกรมได้เพราะว่าไฟล์ d3dx9_43.dll หายไป ... ไหนกรณีนี้ แครกใช้ไม่ได้หรือเปล่าครับ ผมทำตามวิธีลงทุกอย่าง ลงเกม แล้วลงแครกทับไป
    กรณี่เกมส์เกิดเด้ง d3dx9_43.dll (อาจเป็นได้ทุกเกมส์) วิธีแก้คือลงโปรแกรม DirectX ผมว่าท่านยังไม่ได้ลงหรืออาจเป็นรุ่นที่ล่าหลังแล้ว
    What?

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ภาคนี้มีแครกให้เล่นออนไลน์ co op มัยอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ keekaksungkung อ่านกระทู้
    ภาคนี้มีแครกให้เล่นออนไลน์ co op มัยอ่ะครับ
    ตอนนี้ยังไม่มีทุกภาคเลยครับ
    What?

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nozeed.com อ่านกระทู้
    กรณี่เกมส์เกิดเด้ง d3dx9_43.dll (อาจเป็นได้ทุกเกมส์) วิธีแก้คือลงโปรแกรม DirectX ผมว่าท่านยังไม่ได้ลงหรืออาจเป็นรุ่นที่ล่าหลังแล้ว

แล้วต้องลงเวอชั่นไหนยังไงครับ พอจะมีลิ้งไหมครับ ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ monkmax111 อ่านกระทู้
    แล้วต้องลงเวอชั่นไหนยังไงครับ พอจะมีลิ้งไหมครับ ขอบคุณมากครับ
    DirectX version:9.0 ขึ้นไปครับ
    What?

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    DirectX version:9.0 ขึ้นไป...ถ้างั้น Win.XP ก็เล่นได้น่ะสิ....
    คล้ายๆภาค 5 บอก DirecX 9.0 //OS : Win.7 ซึ่งไม่ได้บอกว่า Win.XP เล่นได้...
    แต่เอาเข้าจริงๆ Win.XP ก็เล่นได้....ภาคนี้จะเหมือนกันรึป่าวนะ ?

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ZombiE3HBO อ่านกระทู้
    DirectX version:9.0 ขึ้นไป...ถ้างั้น Win.XP ก็เล่นได้น่ะสิ....
    คล้ายๆภาค 5 บอก DirecX 9.0 //OS : Win.7 ซึ่งไม่ได้บอกว่า Win.XP เล่นได้...
    แต่เอาเข้าจริงๆ Win.XP ก็เล่นได้....ภาคนี้จะเหมือนกันรึป่าวนะ ?
    ผมแนะนำ วินโดน์ 7 8 ดีกว่าครับ ถ้า xp บาง โปรแกรม บางเกมส์ ไม่ support แล้ว
    What?

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nozeed.com อ่านกระทู้
    DirectX version:9.0 ขึ้นไปครับ

เล่นได้แล้วครับ ขอโทดที่มาตอบช้า ขอบคุณครับ ยืนยันครับเกมเล่นได้ เคลีย EP1 ละกำลังโหลด EP2

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เล่นได้แล้วครับ ขอโทดที่มาตอบช้า ขอบคุณครับ ยืนยันครับเกมเล่นได้ เคลีย EP1 ละกำลังโหลด EP2
    เล่นแล้วมีกระตุกบ้างไหมคะ พอดีเราเคยโหลดมาเล่นช่วงที่เข้ามาแรกๆ แล้วมีปัญหาเรื่องเกมส์กระตุกจนลบทิ้งเลิกเล่นไปเลยค่ะ ทั้งๆที่ยังไม่จบ EP 1
    FoamMee Believe Love

Tags for this Thread