ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,273
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ darkthr3e อ่านกระทู้
    ขึ้นว่า ! CRC failed in the encrypted file Batman Arkham Origins\Batman Arkham Origins.iso (wrong password ?)
    ตอนแตกไฟล์ใส่รหัสไปถูกต้องรึเปล่าครับ พาสเวิร์ดอยู่ที่ลิงค์โหลดด้านล่างสุดครับ
    ดาวน์โหลดเกมอื่นๆได้ที่นี่
    <{$ MUZ Games Warehouse $}>All of PC Games

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    Pass Assassin Creed : Brother Hood โหลดไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jack951 อ่านกระทู้
    Pass Assassin Creed : Brother Hood โหลดไม่ได้ครับ
    แก้ไขแล้วจ้า ลองดูอีกทีนะครับ
    <{$ MUZ Games Warehouse $}>All of PC Games

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    NEED FOR SPEED MOST WANTED part 5 โหลดไม่ได้ครับ รบกวนหน่อยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sarawoo2 : 5th July 2015 เมื่อ 18:08

กล่าวขอบคุณ
    77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sarawoo2 อ่านกระทู้
    NEED FOR SPEED MOST WANTED part 5 โหลดไม่ได้ครับ รบกวนหน่อยครับ
    แก้ไขแล้วจ้า ลองอีกทีครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ musicmaneon อ่านกระทู้
    แก้ไขแล้วจ้า ลองอีกทีครับ
    ได้แล้วครับ ขอบคุณจริงครับ จาก +1+1+1

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ขอเกมส์ได้ไหมครับ ..... ถ้าได้
    CoD ภาคเก่าๆ อย่าได้ทุกภาคเลยอ่ะครับตั้งแต่ WW2
    MfH ช่วง WW2 เช่นกันครับ ไม่ไม่ใหญ่มาก

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

กล่าวขอบคุณ
    77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rayzerxd อ่านกระทู้
    ขอเกมส์ได้ไหมครับ ..... ถ้าได้
    CoD ภาคเก่าๆ อย่าได้ทุกภาคเลยอ่ะครับตั้งแต่ WW2
    MfH ช่วง WW2 เช่นกันครับ ไม่ไม่ใหญ่มาก

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    ได้คร๊าบ ไว้เช็คเนื้อที่ Backup ไฟล์ก่อนครับ และถ้าหาได้จะเอามาลงให้จ้า

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    รบกวนช่วยดู Shadow of mordor พาร์ทสุดท้ายทีครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    โหลดครบทุกอย่างแล้ว เหลือพาร์ทสุดท้าย ช่วยทีครับ T^T

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    BF4 part2 โหลดไม่ได้คับ ช่วยแก้ให้ที

กล่าวขอบคุณ
    77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pipone อ่านกระทู้
    BF4 part2 โหลดไม่ได้คับ ช่วยแก้ให้ที
    แก้ไขแล้วนะครับ ลองดูอีกที

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    SILENT HILL HOMECOMING เล่นได้แล้วว ขอบคุนมากครับหามานานมากกก
    ปล.อยากได้silenthill ภาคdownpour ,ภาคShattered Memories กับ origin มากครับ ถ้าได้ก็รบกวนด้วยนะครับ ถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นไร
    ขอบคุนล่วงหน้าครับ......
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nan2225 : 14th August 2015 เมื่อ 18:37

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nan2225 อ่านกระทู้
    SILENT HILL HOMECOMING เล่นได้แล้วว ขอบคุนมากครับหามานานมากกก
    ปล.อยากได้silenthill ภาคdownpour ,ภาคShattered Memories กับ origin มากครับ ถ้าได้ก็รบกวนด้วยนะครับ ถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นไร
    ขอบคุนล่วงหน้าครับ......
    ไว้หาให้นะครับผม ถ้าหากเจอจะเอามาลงให้ครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    [PC] [MUZ] SAINTS ROW THE THIRD THE FULL PACKAGE

พาร์ท 6 กับ 7 เสียนะครับ
    กรุณาแก้ไขให้หน่อยครับ
    โหลดพาร์ทอื่นมาหมดแล้ว ค้างแค่ 2 พาร์ทเอง
    รอเล่นอยู่ครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hottez021 อ่านกระทู้
    [PC] [MUZ] SAINTS ROW THE THIRD THE FULL PACKAGE

พาร์ท 6 กับ 7 เสียนะครับ
    กรุณาแก้ไขให้หน่อยครับ
    โหลดพาร์ทอื่นมาหมดแล้ว ค้างแค่ 2 พาร์ทเอง
    รอเล่นอยู่ครับ ขอบคุณครับ
    ลองเช็คดูแล้วมีปัญหาที่ URL ของ One2Up ที่โดนต้องสงสัยว่าเป็นไวรัสจากการสแกนของแอนตี้ไวรัส ทำให้โหลดไม่ได้ หรือโหลดได้แล้วค้างครับ ก่อนกดปุ่ม Get Link ให้ปิดสแกนไวรัสที่ใช้งานอยู่ก่อน แล้วกด Get Link และโหลดพาร์ทนั้นๆที่มีปัญหาให้เสร็จก่อน แล้วเปิดแอนตี้ไวรัสใช้งานตามปกติครับ ช่วงหลังๆมานี้ บางไฟล์ของ One2Up ขึ้นแจ้งเตือนแบบนี้อยู่หลายครั้งครับ ยังไงจะแก้ไขอัพโหลดไฟล์ให้ใหม่อีกครั้งครับ หากยังไม่หาย ลองดูตามที่แนะนำดูก่อนครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    เกมส์ mass effect 2 ตามลิงก์นี้
    http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=254329

ไฟล์ Crack Patch 1.02 ใช้ passwd ที่ให้มา unzip ไม่ได้คัรบ ตัวอื่นได้ปกติ มีแต่ตัว crack ที่ใช้ไม่ได้คัรบ รบกวน ขอ passwd หรือ แก้ไขให้ด้วยคับ ขอบคุณคัรบ

กล่าวขอบคุณ
    77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ anoya2001 อ่านกระทู้
    เกมส์ mass effect 2 ตามลิงก์นี้
    http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=254329

ไฟล์ Crack Patch 1.02 ใช้ passwd ที่ให้มา unzip ไม่ได้คัรบ ตัวอื่นได้ปกติ มีแต่ตัว crack ที่ใช้ไม่ได้คัรบ รบกวน ขอ passwd หรือ แก้ไขให้ด้วยคับ ขอบคุณคัรบ
    ไฟล์เสียครับ อัพโหลดให้ใหม่แล้ว ลองดูอีกทีครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอโทษนะครับ เจอปัญหาอีกแล้ว
    เกมส์ mass effect ตามลิงก์นี้
    http://www.jokergameth.com/board/sho...=mass%20effect
    หา serial key ไม่ได้ คับ ตาม ไฟล์ text ติดตั้ง บอกว่า install ไปได้สักพักจะให้ใส่ serial key แต่จะมีโฟล์เดอร์ crack ให้เปิดเข้าไปเอา serial key แต่ของจริงกดติดตั้งปุ๊ป มันถามหา serial key ทันทีเลยครับ เลยไม่รู้จะไปเอาจากไหน
    รบกวนลง serial key ให้ด้วยนะคัรบ ขอบคุณคัรบ

กล่าวขอบคุณ
    77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ anoya2001 อ่านกระทู้
    ขอโทษนะครับ เจอปัญหาอีกแล้ว
    เกมส์ mass effect ตามลิงก์นี้
    http://www.jokergameth.com/board/sho...=mass%20effect
    หา serial key ไม่ได้ คับ ตาม ไฟล์ text ติดตั้ง บอกว่า install ไปได้สักพักจะให้ใส่ serial key แต่จะมีโฟล์เดอร์ crack ให้เปิดเข้าไปเอา serial key แต่ของจริงกดติดตั้งปุ๊ป มันถามหา serial key ทันทีเลยครับ เลยไม่รู้จะไปเอาจากไหน
    รบกวนลง serial key ให้ด้วยนะคัรบ ขอบคุณคัรบ
    ไฟล์ที่ใช้หา Serial Key อยู่ในโฟลเดอร์ Crack ชื่อไฟล์ mekg-dtn.exe ครับ น่าจะโดนแอนตี้ไวรัสลบตอนแตกไฟล์ ก่อนแตกไฟล์และเปิดใช้งานไฟล์นี้ให้ปิดแอนตี้ไวรัสไปก่อนเลยครับ ลงเกมเสร็จเรียบร้อยแล้วค่อยเปิดแอนตี้ไวรัส และหากมีปัญหาว่าลง Crack แล้วยังเล่นไม่ได้ ก็เป็นไปได้ว่าแอนตี้ไวรัสลบไฟล์ Crack แนะนำให้ยกเว้นโฟลเดอร์เกมไม่ให้แอนตี้ไวรัสสแกนแล้วเปิดใช้งานตามปกติครับ

อัพเดท : ตอนนี้แยกไฟล์ Crack ออกจาก Serial Key ให้โหลดแยกกันแล้วนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย musicmaneon : 1st September 2015 เมื่อ 21:30

กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 293
    ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ขอบคุณมากครับ เป็นกำลังใจให้ครับ อย่าหยุดทำน่ะ

กล่าวขอบคุณ
    77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Touracer อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากครับ เป็นกำลังใจให้ครับ อย่าหยุดทำน่ะ
    ขอบคุณครับผม อัพช้าหน่อย ช่วงนี้ไม่ค่อยมีเวลาเลย

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    พี่คับ มี Farcry 4 มั้ย อพับให้หน่อย นะคับ ผมไม่รู้จะไปหาที่ไหน ไม่อยากโหลด Bin ด้วย ไม่ได้ไม่เปงไรคับ และต้องขอขอบคุณพี่ด้วยครับ สำหรับ assassin's creed ยืนยันเล่นได้ 100% ครับ

Tags for this Thread