ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    Thank you.
    Manners Maketh Man

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 254
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Noname1 อ่านกระทู้
    ถามหน่อยครับ จำเป็นต้อง root ไหมครับ อยากโหลดมาเล่นแก้เบื่อ

ถ้าเป็นไปได้ อยากได้เกม ที่มันมี mod เงิน แล้วสุ่มมอน ผมจะกดสุ่มจนเมื่อยมือเลยค่อยดู 55
    ส่วนใหญ่จะต้องรูทเครื่องครับ
    APK-MOD <--- จิ้มเลย

加藤 恵 ~Katō Megumi~
    อาศัยอยู่กับ Kato
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    Blog Entries
    1
    แล้วถ้าเป็นเกมออฟไลน์ล่ะครับ? เล่นไม่ต้องต่อเน็ต เกมเล็กๆไม่ใหญ่มาก
    Road to Trophy Hunter

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Noname1 อ่านกระทู้
    แล้วถ้าเป็นเกมออฟไลน์ล่ะครับ? เล่นไม่ต้องต่อเน็ต เกมเล็กๆไม่ใหญ่มาก
    ผมขอแก้ไขคำตอบก่อนหน้านี้นะครับ ไม่ต้องรูทเครื่องก็ได้ครับ แต่รูทไว้ก็ไม่เสียหาย

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    Thank you.
    Manners Maketh Man

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ฺDUNGEON LINK มันให้อัพเป็นเวอชั่นใหม่อะคับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    Dragonica mobile ลงทับไม่ได้ครับทำยังไงหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jaiizover อ่านกระทู้
    Dragonica mobile ลงทับไม่ได้ครับทำยังไงหรอครับ
    มันขึ้นข้อความว่าไงหรอครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bossdkd อ่านกระทู้
    ฺDUNGEON LINK มันให้อัพเป็นเวอชั่นใหม่อะคับ
    เวอร์ชันล่าสุดทางผู้พัฒนา mod ยังไม่มีอัพเดทนะครับ ถ้ามีจะรีบนำมาลงให้เร็วที่สุดนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,467
    ได้รับคำขอบคุณ: 706
    Blog Entries
    1
    เกม Guardian Hunter: SuperBrawlRPG
    ผมลงแล้วเล่นไม่ได้อะครับมันขึ้นกดแล้วก็เด้งออก
    ลองโหลดจากเวปอื่นๆก็เป็นเหมือนกัน
    (เครื่องยังไม่ได้ รูท นะครับ)

ขอคุณล่วงหน้าเลยครับ

อีกเกม Dragon Eyed apk mod ผมก็ลงไม่ได้เหมือนกัน ฟ้องว่าติดตั้งไม่สำเร็จ (เนื้อที่เหลือเยอะเลยครับ)
    ท่านใดลงแล้วเล่นได้แนะนำหน่อยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zerosaint9 : 1st August 2015 เมื่อ 02:54

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    DunGeon link ผมเข่า line ไม่ได้ดดแล้วเด่งออกิะคับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pagedown5000 อ่านกระทู้
    DunGeon link ผมเข่า line ไม่ได้ดดแล้วเด่งออกิะคับ
    dungoen link เป็นเวอร์ชันเก่าแล้วครับ รออัพเดท

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zerosaint9 อ่านกระทู้
    เกม Guardian Hunter: SuperBrawlRPG
    ผมลงแล้วเล่นไม่ได้อะครับมันขึ้นกดแล้วก็เด้งออก
    ลองโหลดจากเวปอื่นๆก็เป็นเหมือนกัน
    (เครื่องยังไม่ได้ รูท นะครับ)

ขอคุณล่วงหน้าเลยครับ

อีกเกม dragon eyed apk mod ผมก็ลงไม่ได้เหมือนกัน ฟ้องว่าติดตั้งไม่สำเร็จ (เนื้อที่เหลือเยอะเลยครับ)
    ท่านใดลงแล้วเล่นได้แนะนำหน่อยครับ
    ลองโหลดไฟล์ mod ตัวที่ 2 หรือ 3 ดูครับ ผมอัพโหลดเพิ่มให้แล้ว ส่วน dragon eyed ต้องรูทเครื่องนะครับถึงจะใช้ mod ได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sapopkop : 1st August 2015 เมื่อ 13:17

กล่าวขอบคุณ
    1
    พี่ครับผมขอ Final Fantasy :The After Years(Android)แบบไม่รูทเครื่องได้ไหมครับ ขอบคุณนะครับ^^

กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    ผมขอเกมได้ไหมครับ ขอ Sushi Spinnery ของค่าย Kairosoft ครับ

ขอมือเธอหน่อย
    กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 606
    ผมขอ world conqueror 3 mod ได้ไหมครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    dungoen link ถ้าจะเอาไอดีในโทรสับ ไปเล่นในคอมทำไงอะคับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bossdkd อ่านกระทู้
    dungoen link ถ้าจะเอาไอดีในโทรสับ ไปเล่นในคอมทำไงอะคับ
    ใช้โปรแกรม bluestrack , Droid4x ,etc... ครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ newmay11 อ่านกระทู้
    พี่ครับผมขอ Final Fantasy :The After Years(Android)แบบไม่รูทเครื่องได้ไหมครับ ขอบคุณนะครับ^^
    อัพโหลดให้แล้วนะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jeepriest อ่านกระทู้
    ผมขอเกมได้ไหมครับ ขอ Sushi Spinnery ของค่าย Kairosoft ครับ
    ถ้ามีจะอัพโหลดให้นะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ap10308280 อ่านกระทู้
    ผมขอ world conqueror 3 mod ได้ไหมครับ
    ถ้ามีจะอัพโหลดให้นะครับ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ขอบคุณมากๆเลยครับพี่ใจดีจริงๆว่าแต่ ไม่มีแบบไม่มีModเกรอครับ แบบออริจินัล หรือมีวิธีทำให้ไม่ติดModไหมครับ พอดีชอบเพียวๆแฮะๆ ยังไงก็ขอบคุณน้ำใจพี่มาดๆครับที่อัพให้

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    พี่ครับ dungeon link ใช้ไม่ได้แล้วหรอครับ มันขึ้นให้อัพเดทอ่าครับ ขอบคุนมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    พี่ครับ ไฟนอล สี่ ค้างครับ ค้างตอนสู้ครั้งแรกเลย ไม่ว่สจะสู้ตรงไหนก็ค้าง แต่เพลงก็ยังเล่นอยุ่นะครับตัวละครก็ยังขยับอยุ่ตอนจบการต่อสุ้ช่วงที่กำลังคำนวณเงินและexpอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ taypopo อ่านกระทู้
    พี่ครับ dungeon link ใช้ไม่ได้แล้วหรอครับ มันขึ้นให้อัพเดทอ่าครับ ขอบคุนมากครับ
    ใช้ไม่ได้แล้วครับ รอทางผู้พัฒนาอัพเดทเวอร์ชันล่าสุดครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ newmay11 อ่านกระทู้
    พี่ครับ ไฟนอล สี่ ค้างครับ ค้างตอนสู้ครั้งแรกเลย ไม่ว่สจะสู้ตรงไหนก็ค้าง แต่เพลงก็ยังเล่นอยุ่นะครับตัวละครก็ยังขยับอยุ่ตอนจบการต่อสุ้ช่วงที่กำลังคำนวณเงินและexpอะครับ
    ลองลบแล้วติดตั้งใหม่ดูครับ หรือถ้าัยงไม่ได้ลองลบไฟล์ขยะในเครื่องออก แล้วก็ติดตั้งใหม่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    เล่นได้แล้วครับ ไฟนอลสี่
    ว่าแต่ผมขอ Chaos ring 3 หรือภาคไกนก็ได้ครับ แบบไม่รูทไม่modได้ไหมครับ ขอบคุณมากๆครัย

กล่าวขอบคุณ
    11
    ขอ angel stone v.ล่าสุดด่วยคับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    เกมAngel Stone พอเข้าเกมแล้ว มันขึ้นให้อัพเดทครับ เล่นไม่ได้

26. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pagedown5000 อ่านกระทู้
    ขอ angel stone v.ล่าสุดด่วยคับ
    อัพเดทเป็นเวอร์ชันล่าสุดให้แล้วครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mindandpat อ่านกระทู้
    เกมAngel Stone พอเข้าเกมแล้ว มันขึ้นให้อัพเดทครับ เล่นไม่ได้
    อัพเดทเป็นเวอร์ชันล่าสุดให้แล้วครับ ดาวโหลดใหม่ได้เลย

Tags for this Thread