ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ยอมรับทุกความคิดและเข้าใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5,813
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,923

- Rockstar เพิ่ม Jobs ใหม่ให้ GTA Online -

- Grand Theft Auto Online -
    Rockstar เพิ่ม Jobs ใหม่ให้ GTA Online

Rockstar ปล่อย jobs ใหม่ให้แฟนเกม GTA Online ได้สัมผัสกันแล้วกว่า 10ภารกิจ โดยลงให้กับทุกเครื่องทุกระบบ PC, PS3, PS4, Xbox 360 และ Xbox One
    โดย Jobs ชุดใหม่ที่ถูกเพิ่มเข้ามาครั้งนี้เป็นผลงานการออกแบบของกลุ่มแฟนเกม โดยมีทั้งโหมด Deathmatch, Last Team Standing, Capture และ Races
    ใครที่เบื่องานเก่าๆในเกมแล้วก็เข้าไปสัมผัสกันได้ครับมีหลายอันที่น่าสนใจเลยทีเดียวลองไปชมภาพตัวอย่างกันดู
    ส่วนใครที่อยากรู้ว่า Jobs ใหม่ทั้งหมดที่ถูกใส่เข้ามานั้นมีอะไรบ้างก็ตามไปดูกันได้ ที่นี่ ครับผม

Credit : gamingdose

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    ผมอยากได้ Story Mode DLC
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    764
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,396
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ L4ST7T4ND อ่านกระทู้
    ผมอยากได้ Story Mode DLC
    ใช้เลยๆๆ การปล้นนี้เจ๋งกว่า Payday มากๆ ชอบรูปแบบการปล้นโครตเท่ อยากกลับดูหนังฮอลวูล

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,847
    ได้รับคำขอบคุณ: 330
    อยากเสียตังให้กับ dlc ของ story mode มากกว่าสำหรับผม เข้าไปเจอพวก อมตะ ทีไม่อยากเข้าไปหา online อีกเลย เซ็งไก่มาก

หิวสไปร์ทจังครับ
    กล่าวขอบคุณ
    2,173
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    ถ้ามี dlc ปล้นธนาคาร ผมนี่รีบซื้อเลย ปล้นมันสนุกมากๆ

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    ไม่มีเพื่อนที่รู้จักเล่น online โคตรเหงาเลย

รอ heist ใหม่ๆ ค่อยกลับไปเล่น

เพิ่มปล้นในโหมดเนื้อเรื่องด้วยจะดีมาก T T
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย commandman : 15th May 2015 เมื่อ 17:03

กล่าวขอบคุณ
    1,293
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    อยากให้เพิ่มเนื้อเรื่องปล้นอีกจริงๆแหละ มันส์จริงๆ เพราะออนไลน์ไร้เพื่อน ขับรถเล่นไปวันๆ // ชีวิตมันเศร้า T^T

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    ไปใส่ใจกับเนื้อเรื่องบ้างก็ดีนะครับผมว่าจุดขายของเกมส์นี้คือ Story ที่ดีลุ้นระทึก ยาวนานไม่น่าเบื่อ รอDLC เฟี้ยวๆ