ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    506
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,590

DICE และ Electronic Arts [EA] ประกาศเนื้อหาเสริมของ Battlefield 4 จะอัพเดทให้พรีตลอดไป

DICE และ Electronic Arts [EA] ประกาศเนื้อหาเสริมของ Battlefield 4 จะอัพเดทให้พรีตลอดไป

DICE และ Electronic Arts [EA] ประกาศอย่างเป็นทางการว่าต่อจากนี้ไปเกม Battlefield 4 จะอัพเดทเนื้อหาเสริม [DLC] ในอนาคตให้กับผู้เล่นแบบไม่เสียค่าบริการแต่อย่างใด ซึ่งเนื้อหาเสริม [DLC] ที่ว่าคือเหล่าปืนชนิดใหม่และฉากกลางคืนของแผนที่ต่างๆเห็นว่าจะมีฉากแผนที่จากภาคเก่าที่ดัดแปลงมาใส่ในภาคนี้ด้วยเช่นกัน ล่าสุดได้มีการอัพเดทปืนชนิดใหม่ไปเรียบร้อยแล้วจ้า สำหรับตัวเกม Battlefield 4 อยู่ในช่วงลดราคาด้วยนะ ดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ https://goo.gl/acuoxM

Credit: http://www.gconhub.com/?page=news&id=65763
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KHNN-K860 : 17th May 2015 เมื่อ 20:04

Emma Watson
    กล่าวขอบคุณ
    1,291
    ได้รับคำขอบคุณ: 673
    อยากเล่นนะครับ แต่กลัวตาผมจะบอด

//แล้วภาค3ละ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    Blog Entries
    1
    แก้ปัญหาผู้เล่นโดนแฮ็กให้ได้ก่อนมั๊ย EA
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    430
    ได้รับคำขอบคุณ: 336
    ภาค 3 คน ยัง เล่น เยอะ กว่า อีก แล้ว โซน เราเป็นไรกัน ไม่ชอบ ซื้อ DLC เสริม ผมซื้อ ยก ชุด ภาค 3 มา นี้ ด่วน เสริม ผม แทบไม่ได้เล่น ไม่มีคนเล่นด้วย

ต้องไปเล่น พวก ยุโรป เมกา ปิง ทะลุ 300 ปวดใจ ว่ะ 1500 T-T
    เราควรได้รับการสงวนสิทธิ์ที่จะคิด แม้ว่า การคิดผิด ก็ยังดีกว่าการไม่คิดเอาเสียเลย

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    การตลาดมากสมัยนี้ ชื้อ DLC เพื่อที่จะได้ปลดล็อคปืนเพิ่ม - -" ถ้าแค่ปลดล็อคของตกแต่งก็ว่าไปอย่าง

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

BiWzero
    เชียงใหม่ -:IT Hardware:-
    กล่าวขอบคุณ
    505
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,149
    อย่าคิดมาก BF กับ COD ก็ดราม่าแบบนี้ตลอดยังไม่ชินกันอีกหรอครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    4
    ประกาศล่อให้คนซื้อ แล้วสักพักก็จะประกาาศว่า เลิกพัฒนา BF4 เพราะคนไปเล่น BF3, Hardline กันหมด 5555
    ปล.เสียดายตัง ภาค 4 ผมนี่ซื้อมาทิ้งแท้ๆ ห่วยมาก ทุกวันนี้เล่น 3

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 399
    จะอัพเดทให้"พรี"ตลอดไป

หมายถึงต้องพรีออเดอร์ก่อนถึงจะอัพเดตได้งั้นเหรอครับ 555

ขำๆหน่ะ
    DIRT 3 ตำนานความเก๋าของรถซิ่งถนนลาดยาง

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    476
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    อัพเดทให้ทีเดียวจบปึ้งจากนั้น BF5 coming

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    445
    ได้รับคำขอบคุณ: 656
    1
    ไม่คิดจะทำเกมส์อืนแล้วใช่ไหม?

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: