ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    223
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,594

Exclamation คือเราจะใช้ กล้อง+ไมล์ กับMSN น่ะ ไม่ทราบว่าจะใช้รุ่นไหนดี

คือเรา จะลองใช้ดูน่ะ แต่ไม่มีความรู้เรื่องกล้องกับไมล์เลย ช่วยแนะนำทีนะ

No Mercy,Holocaust
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,554
    กล้องมีหลายราคาตั้งแต่390 จนไปถง1200 ถ้าระดับดี 2500
    กล้องปกติจะมีไมค์อยู่ในตัว ง่ายๆคือ มีสายไมค์ กับ USB
    บางรุ่นสามารถต่อUSB อย่างเดียวก็เป็นได้ทั้งไมค์และกล้อง แต่แบบนี้คือกล้องดีๆ
    ถ้าใช้แค่เล่น MSN ผมแนะนำกล้องธรรมดา สำหรับรุ่นไหน ผมก็บอกได้แค่ ราคาประมาณ 390-500 แหละครับ เพราะมันมีหลายรุ่น มาก
    ผมแนะนำกล้องที่มียี่ห้อนะ ไม่เอาถูกๆ ประมาณ210-390 -*- ซึ่งมันไม่ดีเท่าไหร่ ผมก็มีกล้องอยู่

ถ้าสำหรับพวกนักพากษ์ คนที่เล่นWEBCAM เป็นประจำก็ราคา500+

กล้องผมอยู่มา 4 ปีแล้ว คุยกับแม่ที่แคนาดา ระลึกความหลังได้><

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    643
    ได้รับคำขอบคุณ: 872
    กล้องใช้แบบกากๆก็ได้ฮะ เราซื้อที่ 7-11 ตั้งเเต่เมื่อม.2 ตอนนี้ม.4 มันก็ยังดีอยู่ ที่เป็นรูปสัตว์ต่างๆ ราคาประมาณ 400 กว่าบาท
    ไมแนะนำถ้าพอมีตังก็ ไมค์ตั้งโต๊ะดีกว่าถึงแพงหน่อยแต่ก็โอ ราคาประมาณ900+ หรือน้อยกว่านั้นก็ไม่รู้นะตอนที่เราไปร้านมันมีแต่ 900+ ไมล์ที่ติดมากับ headphone มันเอ่อ...มันก็ดีนั้นแหละแต่เราไม่ค่อยชอบมันดูเกะกะๆไงไม่รู้

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: