ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    258
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,939

[PC/GAMES] Hyperdimension Neptunia Re Birth1 (แก๊งค์เทพธิดาติงต๊องแห่งเกม รีเบิร์ท 1) - (TeRM!NaToR) [2015|ENG|4 GB|REPACK|DLC|FILECONDO|ONE2UP]

Hyperdimension Neptunia Re Birth1- (TeRM!NaToR) (4.47 GB)

Screenshots:

INFORMATION:

ณ โลกแห่งอุตสาหกรรมเกม(Gamindustri)

นี่เป็นหนึ่งในโลกแห่งเกมที่ถูกปกครองโดยเหล่าเทพธิดาตัวแทนแห่งเครื่องเกมทั้งสี่
    ถึงกระนั้นก็ตาม ความขัดแย้งของเหล่าเทพธิดาทำให้เกิดการต่อสู้อันแสนยาวนาน
    โลกเบื้องล่างของเหล่ามนุษย์ที่ถูกทิ้งไว้จึงถูกความมืดมิดของเหล่ามอนสเตอร์ที่นำโดยมาเจคอนเริ่มคืบคลานเข้ามา

ระหว่างการต่อสู้ของเหล่าเทพธิดานั้น เทพธิดาเนปจูนได้พลาดท่าพ่ายแพ้แก่เทพธิดาทั้ง3
    และร่วงหล่นลงมายังโลกเบื้องล่างพร้อมทั้งสูญเสียความทรงจำที่มี

อย่างไรก็ตามเนปจูนและพวกพ้องที่พบกันในโลกเบื้องล่างนั้น ได้ออกเดินทางไปทั่วดินแดนทั้งสี่ตามคำแนะนำของเสียงปริศนา
    ที่เรียกตนเองว่า ฮิสโตวาล เพื่อปกป้องสันติสุขของโลกแห่งอุตสาหกรรมเกมเอาไว้

- Release Date: January 28, 2015
    - Genre: RPG, Strategy
    - Developer: Idea Factory, Inc.
    - Publisher: Idea Factory International, Inc.
    - Platform : PC
    - Publication Type : Full

Minimum System Requirements:

• Processor: Core2Duo 2.66 GHz
    • Memory: 4 GB RAM
    • Graphics: DirectX 10.x or OpenGL 3.3 with video card with 1GB ram and support for v4 shaders
    • DirectX: Version 10
    • Hard Drive: 7 GB available space
    • Sound Card: DirectX 9.0c compatible sound card
    • Additional Notes: May not work properly with Windows 7 and 8 (32bit) version. On-board graphics card are not recommend. Highly recommend to have an independent graphics card.

Recommended System Requirements:

• Processor: 3GHz Intel i3 or equivalent
    • Memory: 6 GB RAM
    • Graphics: DirectX 10.x or OpenGL 3.3 with video card with 1GB ram and support for v4 shaders
    • DirectX: Version 10
    • Hard Drive: 7 GB available space
    • Sound Card: DirectX 9.0c compatible sound card
    • Additional Notes: May not work properly with Windows 7 and 8 (32bit) version

Video - Trailer/Gameplay:

Hyperdimension Neptunia Re Birth1- (TeRM!NaToR): (DOWNLOAD)(4.47 GB)

Download: (ONE2UP)

Part 1 Part 2 Part 3 Part 4

Part 5 Part 6 Part 7 Part 8

>>>>>>สามารถโหลดแทนกันได้<<<<<<

Download: (FILECONDO)

Part 1 Part 2 Part 3 Part 4

Part 5 Part 6 Part 7 Part 8

Hyperdimension Neptunia Re Birth1 Hotfix 1-2-RELOADED: (DOWNLOAD)(3.57 MB)

Hyperdimension Neptunia Re Birth1 (บทสรุป):

>>>คลิ๊ก<<<

>"โหลดไปแล้วเล่นได้ช่วยมายืนยันให้ด้วยนะ"<

Copy ของผมไปลงบอร์ดที่อื่น อย่าลืมใส่เครดิตให้ด้วย Golffeejang@JKG

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย golffeejang : 18th July 2015 เมื่อ 21:10

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    Hotfix โหลดไม่ได้ครับ

Page not found
    SwiftCDN: Page not found

กล่าวขอบคุณ
    258
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ samata อ่านกระทู้

เดียวแก้ไขให้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    258
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ samata อ่านกระทู้

ตอนนี้แก้ไขให้แล้วนะครับโหลดได้ตามปกติ

กล่าวขอบคุณ
    6
    one2up โหลดไม่ได้อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    FILECONDO ไม่มีให้โหลดครับ แต่มันเป็น One2up แทนอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    258
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MR.KanekiZ อ่านกระทู้
    one2up โหลดไม่ได้อะครับ
    พาทไหนโหลดไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    258
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 23jordan23 อ่านกระทู้
    FILECONDO ไม่มีให้โหลดครับ แต่มันเป็น One2up แทนอะครับ
    เดียวอัพให้ครับพึ่งเลิกงาน

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ไม่ได้มาโหลด ถ้าใครชอบตัวเกมก็ลองสนับสนุนของแท้ดูครับ ภาค 2 จะออกเดือนหน้าแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    413
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    One 2 up ไม่มีให้โหลดครับ FILECONDO กลายเป็น One 2 Up แทนครับ

กล่าวขอบคุณ
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ golffeejang อ่านกระทู้
    พาทไหนโหลดไม่ได้ครับ
    อ๋อไม่เป็นไรครับ พอดีโหลดได้แล้วครับ อิอิ และมายืนยันว่าเล่นได้ปกติครับ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    258
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Exia อ่านกระทู้
    One 2 up ไม่มีให้โหลดครับ FILECONDO กลายเป็น One 2 Up แทนครับ
    แก้ไขให้แล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    413
    ลงเกม เล่นได้ปรกติครับ
    Windows 8.1 64ฺBit เล่นได้ไม่มีปัญหาครับ

ตัวนี้ จำเป็นต้องลงด้วยไหมครับ ผมลงแค่ตัวเกมเล่นได้ปรกติ
    Hyperdimension Neptunia Re Birth1 Hotfix 1-2-RELOADED

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    258
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Exia อ่านกระทู้
    ลงเกม เล่นได้ปรกติครับ
    Windows 8.1 64ฺBit เล่นได้ไม่มีปัญหาครับ

ตัวนี้ จำเป็นต้องลงด้วยไหมครับ ผมลงแค่ตัวเกมเล่นได้ปรกติ
    Hyperdimension Neptunia Re Birth1 Hotfix 1-2-RELOADED
    Changelog:
    * Movie crashes when using Raptr
    * Game load crashes when using Raptr
    * General movie black screens and crash fix

ไม่จำเป็นครับมันเป็นแพทแก้ Raptr ของ AMD ครับถ้าใช้การ์ดจอของ AMD ก็ควรลงไว้

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4
    ลง fix แล้วจะเด้งหลังตอนสู้เสร็จมั้ยครับ? เคยเห็นที่ท่านอื่นลงแล้วมีปัญหาเดียวกันหมดเลย

กล่าวขอบคุณ
    258
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bossbody อ่านกระทู้
    ลง fix แล้วจะเด้งหลังตอนสู้เสร็จมั้ยครับ? เคยเห็นที่ท่านอื่นลงแล้วมีปัญหาเดียวกันหมดเลย
    ิก่อนลง BackUp file เก่าไว้ด้วยครับจะได้ไม่มีปัญหาเพราะซอฟแวร์แต่ละคนไม่เหมือนกัน

กล่าวขอบคุณ
    4
    เดี๋ยวจะลองโหลดดูแล้วจะมาแจ้งนะครับ ขอบคุณากๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    เด้งไปตามระเบียบ... TT

กล่าวขอบคุณ
    278
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    เข้าเกมแล้วจอมันมืดๆๆแก้ไขยังไงหรอครับ [IMG][/IMG]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย eake88 : 22nd May 2015 เมื่อ 01:31 เหตุผล: เนื่อหาไม่ครบ
    มาเล่นกันเถอะ มาเล่นกันเถอะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    volume is corrup

กล่าวขอบคุณ
    413
    มีวิธี หรือไอเทม อะไรไหม ที่จะทำให้ แดงเมจ แรงเกิน 9999 อะครับ
    เวล 50+ โจมตี สุงสุด บางทีก้อ 9999 และ แล้วเวล 100+ ท่าตี ได้ 9999 นี่ สงสัย ฮาแน่กว่า บอสจะตาย -0-

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ว้าวว แต่ช่วย หนับหนุนของแท้ด้วยนะครับ (ผมเล่นแท้ ฮ่าๆ)

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ของผมเล่นได้ปกติครับ แต่ตอนฉาก Movie จอมันมืดอ่ะครับ