ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 180

้เพื่อนๆทําไงเวลาคนที่เเอบชอบ(มากๆ)มีเเฟนเเล้ว

ถ้าใครเคยเห็นกระทู้ที่ผมถามเรื่อง ผญ
    ซึ่งก็คือคนเดียวกันนี่เเหละครับ
    ตอนเเรกผมก็ได้ยินเพื่อนผมพูด(เป็นลูกพี่ลูกน้องกับ ผญ คนนั้น)ว่ามีเธอหนะเเฟนเเล้ว
    ผมก็ยังนึกๆสงสัยเลยให้เพื่อน ผญ ผมไปถามเเต่ก็ไม่ได้อะไร
    เลยนึกรหัส Gmail ของเพื่อน ผญ คนนั้น จนนึกออกเลยเข้าไป(ที่รู้เพราะเธอขอให้ผมสมัครให้)จนผมเข้าไปดูเท่านั้นเเหละเหมือนล้มทั้งยืนได้เเต่คิดว่า ไม่น่าเปิดเข้ามาดูเลย
    ตอนนั้นคือรู้สึกว่าสิ่งที่เคยช่วยสิ่งที่ทําไปเหมือนปลิวไปกับสายลมตอนนี้ก็มีหลายอย่างที่ผมคิด
    อย่าง
    1.เธอกลัวเสียเพื่อนไปงั้นหรอ เพราะผมกับเธอเคยเล่นกลุ่มเดียวกันจนสนิทกันมาก เเต่ก็ต้องเเยกไกลกันเป็น 100 กิโล เพราะห้องผมส่วนมากมักบอกคบเพื่อนถ้าเลิกกันเเล้ว จะเสียเพื่อนคนนั้นไปตลอด
    2.คิดหวังเล็กๆว่าเธออาจจะเลิกกับคนคนนั้น เเต่โอกาสคงตีเป็น 1/10 เพราะเป็น ผช ที่ดีเเทบทุกอย่าง เห้อ...
    3.ทําใจเพราะไม่เคยคบ เป็นเพื่อนกันต่อก็ได้

อยากรุว่าเพื่อนๆที่เคยเจอสถานการณ์เเบบนี้รู้สึกยังไง เเละผ่านมันไปได้อย่างไร
    CPU:Core I7 4790K RAM 16GB Zotac GTX 980 Ti AMP Editon

กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 756
    ก็เป็นเพื่อนกันนะดีแล้วจะได้คบกันได้นานๆ เป็นแฟนกันเวลาเลิกกันแล้วมันจะไม่ได้เป็นเพื่อนกันอีกนะครับมีส่วนน้อยจริงๆที่เปลี่ยนจากแฟนกลับมาเป็นเพื่อนนะ
    ยิ่งวัยรุ่นด้วยรักง่ายหน่ายง่ายคบกันไม่ได้นานหรอก อนาคตยังมีโอกาสได้รู้จักผู้หญิงอีกเป็นสิบเป็นร้อยคนไม่ต้องหมุกมุ่นกับผู้หญิงคนเดียวหรอกครับเชื่อเถอะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    let her go เลยครับ
    Dia Fatum

กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    Blog Entries
    1

ตามนี้เลย
    GTX1080ti

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 569
    ผมไม่เคยเจอปัญหาแบบนี้เลยครับเพราะผมไม่เคยปล่อยให้ตัวเองรู้สึกแอบชอบ ใช่ก็คบจบ
    i5-2500 3.30GHz,DDR3 4GB/1333 kingston,GTS 450 GDDR5 1GB,Asus P8H61-MLX,Neolution Phonix 500W

Just a L!ttle Girl :\
    กล่าวขอบคุณ
    3,932
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    https://youtu.be/U1FkMEIyHsE

ทำใจ.. แต่ก็ไม่ได้หยุดชอบ แค่ได้ชอบเขา..ถึงแม้ข้างเดียวเราก็พอใจละ

ป.ล. เราก็เป็นเพื่อนเค้าไปเรื่อยๆนะ ไม่ได้เข้าไปจีบ สงสารแฟนเขาอ่ะ 555+
    เวลาที่แฟนเขามา แล้วเขาดีใจวิ่งไปหา.. เราไม่อยากให้เขาเลิกกันจริงๆ ขอเป็นฝ่ายไปเองดีกว่า ดูเขามีความสุขกันเนาะ

เราไม่ใช่คนที่ใช่ และไม่ได้อยู่ในช่วงเวลาที่ใช่ เพราะงั้นก็จงอยู่อย่างคนที่.. ไม่ใช่ ..ต่อไปเถอะ เย้ ToT อะ เฮื้อออ
    แค่ได้เสพรอยยิ้มของเขาก็พอแล้ว

ป.ล.2 ทำตามเราเจ็บนะ........ เพราะเราเลือกที่จะอยู่ตรงนี้คนเดียว ถ้าตัดใจได้ก็ปล่อยๆ ไปเถอะ อย่าเป็นแบบเราเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย iPoweRx : 23rd May 2015 เมื่อ 00:49