ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    506
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,590

หายสงสัย Tree of Savior รองรับการควบคุมด้วยเม้าส์แบบเต็บรูปแบบด้วยจ้า

หายสงสัย Tree of Savior รองรับการควบคุมด้วยเม้าส์แบบเต็บรูปแบบด้วยจ้า

หลังจากที่มีข่าวดีไปหลายช็อตแล้ว วันนี้ก็มีคำถามและคำตอบคลายสงสัยกันเกี่ยวกับเรื่องการควบคุมตัวละครภายในเกม Tree of Savior กันด้วย เพราะบางคนอาจจะคิดถึงอารมณ์เก่าๆ หรือถนัดการควบคุมตัวละครด้วยเม้าส์ ทาง Project Director Kim Seyong ก็ออกมาคอนเฟิร์มกันแล้วว่า Tree of Savior จะรองรับการควบคุมด้วยเม้าส์เต็มรูปแบบด้วยจ้า ก็ถือว่าทีมงานทำการบ้านได้ดีเลยไม่น้อยในการตอบรับกระแสผู้เล่นนะเนี่ยะ ปิดด้วยตัวอย่างการควบคุมด้วยเม้าส์ละกันครับผม

:::::::

Credit:

http://www.online-station.net/news/game/41808
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KHNN-K860 : 22nd May 2015 เมื่อ 11:15

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    อารมณ์คล้ายๆแดโบสินะ

แต่มันสามารถเดินไปมาด้วย wasd ได้ด้วยมะเนี่ย ผมถนัดแบบนั้นมากกว่าแหะ 55

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    Blog Entries
    4
    bring back childhood memories...

RTH`Conservation
    Conservation`RTH
    กล่าวขอบคุณ
    587
    ได้รับคำขอบคุณ: 506
    ต้องรออีกกี่ปีหรอครับ กว่าจะมาไทย

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    อย่ารอไทยเลยครับ
    steam SEA น่ารอมากกว่าอีกครับ

กรุงเทพ คลองสามวา นิมิตใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    7,279
    ได้รับคำขอบคุณ: 655
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Luminatez อ่านกระทู้
    ต้องรออีกกี่ปีหรอครับ กว่าจะมาไทย
    รอมาไทยทำไมครับในสตีมก็มี

( ^▽^)っ✂╰⋃╯
    End of the world
    กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ liberate01 อ่านกระทู้
    รอมาไทยทำไมครับในสตีมก็มี
    จริง ของไทยมาแล้วจะอยู่ได้กี่ปีกันเชียว เปิดแป๊บๆ ก็ปิด

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    จริงดิ สตรีมมาแล้วเหรอครับ อ้อแค่เปิดให้ขายได้ จะมาขายไหม นี่สดิ ไหนจะzone อีก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gikkik : 22nd May 2015 เมื่อ 19:14

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    เกมไหนมาไทยเจ๊งหมดครับ อย่ามาไทยเลยขอร้อง

กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    เห็นว่าใช้จอยได้ แต่ยังไงก็ถนัดเมาส์มากกว่า
    CPU Core i5 4440/Ram 8GB.DDR3 1600 G.SKILL/PWC R9 280 /HDD 1.0 TB. /PSU CORSAIR VS650

กรุงเทพ คลองสามวา นิมิตใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    7,279
    ได้รับคำขอบคุณ: 655
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gikkik อ่านกระทู้
    จริงดิ สตรีมมาแล้วเหรอครับ อ้อแค่เปิดให้ขายได้ จะมาขายไหม นี่สดิ ไหนจะzone อีก
    เค้าประกาศมาแล้วว่าล็อคโซนแค่ประเทศที่มีเกมนี้เปิดอยู่แล้วครับ(จีน,เกาหลี)