ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Upload Games PC
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,824

Question ถ้า Login line ด้วย Email แล้ว แต่ไม่เคยลิงค์ใน Facebook ถ้าลิงค์ด้วย facebook ใหม่ตอนนี้เพื่อน สติกเกอร์จะหายไหมครับ

คือปกติผม Login ด้วย Email แล้วก็เบอร์โทรศัพท์ แต่พอใส่เบอร์โทรศัพท์มันบอกว่า เลขหมายผิด แจ้งไปที่ line ก็ไม่ตอบกลับมา แต่ผมไม่เคยลิงค์ด้วย Facebook เลยสักครั้ง ถ้าจะลิงค์ด้วย Facebook อันใหม่ตอนนี้เพื่อน สติกเกอร์จะหายไหมครับ รบกวนผู้รู้ช่วยตอบทีครับ ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TAE_HIPPY : 25th May 2015 เมื่อ 17:37

(=゚ω゚)ノニャーン
    กล่าวขอบคุณ
    301
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,370
    Blog Entries
    6
    ไม่ต้องลงทะเบียนเบอร์โทรศัพท์ก็ใช้ Line ได้ตามปรกตินี่นา

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    ได้ครับผม login โดยคอม 2 เครื่อง โทรสับ 1 เครื่องก็ยังได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    894
    ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ แต่ผมไดสมัครทั้ง Email และ เบอร์มันเลยอะครับทั้งสองเครื่องครับ คืออยากรู้อีกอย่างว่ามันใช้เบอร์เดียวกันได้ไหมครับของทั้ง 2 ID แต่ก่อนใช้คนละเบอร์อะครับ อีกเบอร์หนึ่งมันบอกว่าหมายเลขโทรศัพท์ผิด ซึ่งผมก็แจ้งไปแล้วทาง Line ไม่ตอบกลับมาเลยเป็นวันแล้ว และเพื่อนมันบอกว่าได้แต่ลืมวิธีและเพื่อนมันบอกว่า Sync ข้อมูลอะไรซะอย่างแล้ว ชื่อเพื่อน สติกเกอร์ มันจะไม่หายเพราะมันจะผูกติดกับอีเมล์ถ้าอีเมล์ได้ยืนยันสมัครไปแล้ว แต่สิ่งที่ผมกลัวคือผมสมัครเบอร์ไปด้วยนะครับ เลยกลัวจึงขอความคิดเห็นทุกคนถ้ามีวิธีช่วยแนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    894
    ผมได้สมัครทาง Email ใน Line เรียบร้อยแล้ว แต่ผมไม่เคยสมัคร Facebook ลงใน Line เลยครับ ถ้าเอา ID facebook ลิงค์มาสมัครโดยไม่เคยเชื่อมเข้ากับไลน์เลย เพื่อนจะหายไหมครับ ช่วยบอกด้วยนะครับ ขอบคุณครับ [กลัวเพื่อน สติกเกอร์หายครับ เกมส์ก็เล่นไปไกล] พอดีพึ่งนึกวิธีนี้ได้แต่ไม่มั่นใจครับ เลยขอความคิดเห็นจากทุกคนครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TAE_HIPPY : 25th May 2015 เมื่อ 17:22