ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,549

Post Unleashed News Update Risen 3: Titan Lord ออกเวอร์ชั่น HD เครื่อง PS4 !!!

◄ Unleashed News Update ►
    Risen 3: Titan Lord ออกเวอร์ชั่น HD เครื่อง PS4 !!!

..........

Deep Silver พาลุยโลกไร้พระเจ้าในแบบ HD

Deep Silver ประกาศออกเวอร์ชั่น HD เครื่อง Playstation 4
    ของเกม Action RPG 'Risen 3: Titan Lord' ที่ Piranha Bytes พัฒนา

ในโลกของ Risen นั้น พระเจ้าได้ละทิ้งโลกมนุษย์ให้เผชิญหน้ากับความชั่วร้ายมากมายบนโลก

โดยเกมจะเปิดให้ดาวน์โหลดผ่าน Playstation Network ทั้ง 3 DLC โดยการตั้งค่า Ultra High
    จะให้คุณภาพเหมือน PC ที่รองรับ 1080p, รันภาพ 30 fps

..........

และมีกำหนดการวางจำหน่ายผ่าน Playstation Network ในวันที่ 21 ส.ค. 15
    ราคา $39.99 USD(ประมาณ 1,200 บาท)

EDIT POST BY ME
    CREDIT BY THIS IS GAME

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 21 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    155
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    แจ่มเลยตั้งหน้าตั้งตารอ

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    เกมส์นี้ เฟลด้านการเคลื่อนไหวตัวละครอย่างแรง เหมือนหุ่นกระบอก

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ballistic
    กล่าวขอบคุณ
    765
    ได้รับคำขอบคุณ: 707
    เกมอย่างกากเลยครับ ให้ฟรียังเคือง

กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    เกมส์นี้ิิสนุกตรงใหนใครช่วยบอกทีผมเห็นภาพแล้วคงจะพอเล่นได้จุดเด่นคืออะไร

~ Scandal ~
    Nakhon Si Thammarat
    กล่าวขอบคุณ
    738
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    ค่ายเกมนี้คงไม่มีเกมดีออกมาขายแล้วมั้งครับ ก็เลยเอาเกมนี้มาออกมาขายพอให้ได้อยู่ไปวันๆ
    ถ้าเป็นเกมดีจริงๆ ป่านนี้คงพัฒนาไปโลดแล้วครับ แต่ดูนี่สิกี่ภาคๆ ก็ยังรักษาคุณภาพอยู่เหมือนเดิม
    เป็นผมจะไม่ซื้อไม่สนใจครับ ปล่อยให้เกมยอดตกลงเอง ให้ค่ายเกมได้รู้ข้อผิดพลาดของเกมตนเองเพื่อปรับปรุงต่อไป ไม่ใช่นึกจะออกก็ออก
    แต่ไม่พัฒนาอะไรเลย
    [IMG][/IMG]

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ guykopbem4 อ่านกระทู้
    เกมส์นี้ิิสนุกตรงใหนใครช่วยบอกทีผมเห็นภาพแล้วคงจะพอเล่นได้จุดเด่นคืออะไร
    เกมส์นี้ภาคแรกสนุกมากครับ แต่พอทำภาค 2-3 ออกมากลับไม่ยอมปรับปรุงอะไรเลย ถามว่าสนุกมั้ย ก็สนุกนะ ถ้าไม่ซีเรียสเรื่องจุกจิก

เกมส์นี้เด่นที่ระบบพัมนาตัวเอง เมื่อเวลแรกๆ เวลาตีมันจะเหมือน M&B ถ้าเคยเล่น คือเป็นงึกๆงักๆ อะ แต่พอเวลสูงขึ้น คอมโบเริ่มมาละ (แต่การเคลื่อนไหวยังแข็งโป๊กเหมือนเดิม) มอนเตอร์ค่อนข้างโหด ซ่าผิดตัว มีตายคืน มีระบบเวลาเหมือนสกายริม และเหล่า NPC มอนเตอร์ก็จะมีกิจวัตต่างออกไปตามเวลา(ช่วยเวลาทำเควสมากๆ อย่างบางเควสให้ไปขโมยของ แน่นอนไปกลางวันไม่ได้แน่ๆ คนตรึม) มีระบบการล่าสัตว์มาทำอาหารเพิ่มบัพ เตตัส สกิล - - - ผมนึกออกแค่นี้แหละ ถ้าคุณชอบ RPG แนวเมกัน พวก Gothic Two world ไรประมาณนี้คุณอาจจะชอบก็ได้

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    Blog Entries
    1
    ผมชอบ โลกเปิดนะครับ แต่เกมส์นี้***โคตรไม่ชอบเลย - - ถ้าจะเล่นเกมส์นี้ ผมแนะนำ The Witcher 3 ครับ - -